OnePlus 7 ಪ್ರೊ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಮೇಟ್ ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮರಾಗಳಿಗಾಗಿ DxOMark ಅಂಕಗಳು – NDTV ನ್ಯೂಸ್

OnePlus 7 Pro ತನ್ನ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳಿಗಾಗಿ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಒಟ್ಟಾರೆ DxOMark ಸ್ಕೋರ್ 111 ಅನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿತು ಮತ್ತು QHD + 90Hz ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಮ್ಯಾಟ್ A + ರೇಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ನೀಡಿದೆ. DxOMark ಸ್ಕೋರ್ ಪ್ರಭಾವಿ 112 ಗಳಿಸಿದ ಎರಡೂ Huawei P30 ಪ್ರೊ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S10 ಜೊತೆಗೆ, ಅಗ್ರ ಸ್ಥಾನ ಕೇವಲ ಒಂದು ಪಾಯಿಂಟ್ ನಾಚಿಕೆ. ಇನ್ನೂ, OnePlus 7 ಪ್ರೊ ಸ್ಕೋರ್ಗಳು DxOMark ಹೆಚ್ಚಿನ ಫೋಟೋ ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊ ಉಪ ಅಂಕಗಳು ಚೆನ್ನಾಗಿ. ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಮೇಟ್ನಲ್ಲಿ, ಫೋನ್ ಅದರ ನಿಖರತೆ, ಗೋಚರ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್, ಇಮೇಜ್ ಕಾಂಟ್ರಾಸ್ಟ್ ನಿಖರತೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳಿಗೆ ಶ್ಲಾಘಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

ಅದರ OnePlus 7 ಪ್ರೊ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ, DxOMark ಎಲ್ಲಾ ಮಿಂಚಿನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಕಾಂಟ್ರಾಸ್ಟ್ ಔಟ್ಪುಟ್ ಮತ್ತು ಅದರ ವ್ಯಾಪಕ ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಇದರ 118 ಅಂಕಗಳ ಫೋಟೊ ಸ್ಕೋರ್ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಾನ್ಯತೆಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಕ ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯು ಹೈ-ಕಾಂಟ್ರಾಸ್ಟ್ ದೃಶ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಮತ್ತು ನೆರಳು ವಿವರಗಳನ್ನು ಸಂರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. ಹೊರಾಂಗಣ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಬಿಳಿ ಸಮತೋಲನವು ತಟಸ್ಥವಾಗಿಯೇ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಬಲವಾದ ಶುದ್ಧತ್ವವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಪಾಪ್ ಮಾಡುವ ರೋಮಾಂಚಕ ಮತ್ತು ದಪ್ಪದ ವರ್ಣಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ವಿನ್ಯಾಸ-ವರ್ಸಸ್-ಶಬ್ದ ವ್ಯಾಪಾರ-ವಹಿವಾಟು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಫೋಟೋಗಳು ಕೂಡಾ ಸಾಕಷ್ಟು ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತವೆ. ಕಡಿಮೆ ಬೆಳಕಿನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸದ ಕೆಲವು ನಷ್ಟವಿದೆ, ಮತ್ತು ಚಿತ್ರದ ಗಾಢ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಶಬ್ದವು ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಭಾವಚಿತ್ರ ಮೋಡ್ ಉತ್ತಮ ಆಳದ ಅಂದಾಜು, ನಿಖರವಾದ ವಿಷಯದ ಮರೆಮಾಚುವಿಕೆ, ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಭಾವಚಿತ್ರದ ಹಿಂದೆ ಒಂದು ಆಹ್ಲಾದಕರ ಮಸುಕು ಗ್ರೇಡಿಯಂಟ್ ಜೊತೆಗೆ ಹಿನ್ನಲೆ ಮಸುಕುಗೆ ನೈಸರ್ಗಿಕ ನೋಟವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪ್ರಯೋಗಾತ್ಮಕ ಮೋಡ್ ಒಂದಾಗಿದೆ ಎಂದು ವಿಮರ್ಶೆಯು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಸ್ಪಾಟ್ಲೈಟ್ಸ್ಗೆ ಉತ್ತಮ ಆಕಾರ ಮತ್ತು ವ್ಯತಿರಿಕ್ತತೆಯಿದೆ.

3x ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಝೂಮ್ ಟೆಲಿಫೋಟೋ ಮಸೂರವು ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಮಧ್ಯಮ ಶ್ರೇಣಿಯ ಶಬ್ದವು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಚಲಿತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಹೊಡೆತಗಳಲ್ಲಿನ ಬಣ್ಣವು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು desaturated ಆಗಿರುತ್ತದೆ, ವಿವರಗಳ ಮಟ್ಟವು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಆದರೂ ಚಿತ್ರದ ಗುಣಮಟ್ಟವು ದೀರ್ಘ ಝೂಮ್ ದೂರದಲ್ಲಿ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಕ್ಷೀಣಿಸುತ್ತದೆ. OnePlus ಗಾಗಿ ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಕೋರ್ 7 ಪ್ರೊ 98 ನಲ್ಲಿದೆ, ಮತ್ತು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ವಿವರವಾದ ಸಂರಕ್ಷಣೆಗಾಗಿ ಇದು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿದೆ, ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳಲ್ಲಿ 4K ತುಣುಕನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಆಟೋಫೋಕಸ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ನೀವು ತೀಕ್ಷ್ಣವಾದ, ವಿವರವಾದ ವೀಡಿಯೊಗಳ ಭರವಸೆ ನೀಡಬಹುದು ಎಂದರ್ಥ. ಕೆಲವು ವರದಿಗಾರರ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳಿಗಿಂತ ವಾಕಿಂಗ್-ಪ್ರೇರಿತ ಕ್ಯಾಮೆರಾ-ಶೇಕ್ ಮತ್ತು ಕಲಾತ್ಮಕತೆಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಸ್ಥಿರತೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಡಿಮೆ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಆ ವರದಿ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ನೀವು DxOMark ವೆಬ್ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣ ಕ್ಯಾಮರಾ ಅವಲೋಕನವನ್ನು ಓದಬಹುದು.

DisplayMate ಸ್ಕೋರ್ ಕಿರುಕುಳ ವಾರಗಳ ಒಂದೆರಡು ಹಿಂದೆ, ಮತ್ತು ಆಳವಾದ ವಿಮರ್ಶೆ ಈಗ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ . OnePlus 7 ಪ್ರೊಗೆ ಅತ್ಯುನ್ನತ A + ಪ್ರದರ್ಶನ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಲಾಗಿದೆ, ಫೋನ್ “ಅತ್ಯಂತ ನವೀನ ಮತ್ತು ಅತ್ಯುನ್ನತ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ” ಪ್ರದರ್ಶಕಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇದು ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಮೇಟ್ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಪ್ರದರ್ಶನ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10, ಐಫೋನ್ ಎಕ್ಸ್ಎಸ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್, ಮತ್ತು ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ನಂತಹ ಆಯ್ದ ಕೆಲವು ಸೇರ್ಪಡೆಗಳು ಈ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದೆ.

ಫೋನ್ನ ಪ್ರದರ್ಶನ 1440×3120 ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ಅದರ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗೋಚರ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ಗಾಗಿ ಶ್ಲಾಘಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಮೇಟ್ 4K ದೃಷ್ಟಿ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ತೀಕ್ಷ್ಣವಾಗಿ ಕಾಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಪ್ರದರ್ಶನವು 0.8JNCD ಯಲ್ಲಿ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಪೂರ್ಣ ಬಣ್ಣದ ನಿಖರತೆ ಹೊಂದಿದ್ದು, 111 ಪ್ರತಿಶತ DCI-P3 ಮತ್ತು 140 ಪ್ರತಿಶತ sRGB, ಅತ್ಯುನ್ನತ ಕಾಂಟ್ರಾಸ್ಟ್ ಅನುಪಾತ ಮತ್ತು 4.6 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ಕಡಿಮೆ ಪರದೆಯ ಪ್ರತಿಬಿಂಬದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸ್ಥಳೀಯ ಬಣ್ಣದ ಹರಳುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. OnePlus 7 ಪ್ರೊ ಸಹ ನೋಡುವ ಕೋನ ಅಂದರೆ ಚಿಕ್ಕ ಬ್ರೈಟ್ನೆಸ್ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, 22 ಡಿಗ್ರಿ 30 ಡಿಗ್ರಿ.

ಒನ್ಪ್ಲಸ್ 7 ಪ್ರೊ ಅನ್ನು ಬೆಂಡ್ ಮತ್ತು ಸ್ಕ್ರಾಚ್ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳ ಮೂಲಕ ಹಾಕಲಾಯಿತು, ಮತ್ತು ಅದು ಆ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಹಾರುವ ಬಣ್ಣಗಳೊಂದಿಗೆ ಜಾರಿಗೆ ತಂದಿತು. ಜ್ವಾಲೆಯ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಇದು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ.

News Reporter