ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ ಸರಣಿಯಿಂದ $ 1 ಬಿಲಿಯನ್ ಮಾಡಿದೆ – ಸ್ಯಾಮ್ಮೊಬೈಲ್

ಪ್ರಮುಖ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳಲ್ಲಿ, ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ ಸರಣಿಯನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಕೆಲವು ಹ್ಯಾಂಡ್ಸೆಟ್ಗಳನ್ನು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಭಾರತೀಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲಾಯಿತು. ಕ್ಸಿಯಾಮೊಮಿ ಮತ್ತು ಹುವಾವೇ ಅವರ ಹಣಕ್ಕಾಗಿ ರನ್ ಗಳಿಸಲು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಕೂಡಾ ಅತ್ಯಂತ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಬೆಲೆಯೇರಿತು.

ಕಂಪೆನಿಯು ಗ್ಯಾಂಬಲ್ಗೆ ಪಾವತಿಸಿರುವಂತೆ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ ಸರಣಿಯಿಂದ $ 1 ಶತಕೋಟಿ ಆದಾಯವನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದೆ. ಈ ಸರಣಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗಿನಿಂದ ಇದು ಕೇವಲ 70 ದಿನಗಳಷ್ಟಿದೆ ಎಂದು ನೀವು ಪರಿಗಣಿಸಿದಾಗ ಇದು ಅದ್ಭುತವಾದ ಸಾಧನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಹೊಸ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಸರಣಿಯ ಮಾರಾಟ ಭಾರತದಲ್ಲಿ $ 1 ಶತಕೋಟಿ ದಾಟಿದೆ

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಇಂಡಿಯಾ ಮುಖ್ಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಅಧಿಕಾರಿ ರಂಜಿವಿಜಿತ್ ಸಿಂಗ್ ರಾಯಿಟರ್ಸ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಮಾರ್ಚ್ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಧನಗಳು ಮಾರಾಟವಾದಂದಿನಿಂದ ಕಂಪನಿಯು ಹೊಸ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ ಸರಣಿಯ 5 ಮಿಲಿಯನ್ ಘಟಕಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಿದೆ. ಅವರು $ 1 ಶತಕೋಟಿಯಷ್ಟು ಮಾರಾಟವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ 2 ಮಿಲಿಯನ್ ಹೊಸ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ ಫೋನ್ಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ 40 ದಿನಗಳ ನಂತರ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಿದ್ದರಿಂದ ಮಾರಾಟದ ಆವೇಗ ಘನವಾಗಿದೆ ಎಂದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

“ಕೇವಲ 70 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಆರು ಮಾದರಿಗಳ ಈ ಶ್ರೇಣಿಯು 1 ಶತಕೋಟಿ $ ನಷ್ಟು ಆದಾಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ” ಎಂದು ಸಿಂಗ್ ಹೇಳಿದರು. ಕಂಪೆನಿಯು ಹೊಸ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ ಸರಣಿಯನ್ನು ಈ ವರ್ಷ ಸುಮಾರು $ 4 ಶತಕೋಟಿ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ತರಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಈ ದರದಲ್ಲಿ, ಅದು ಆ ಗುರಿಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

ಈ ಹೊಸ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A10 , A30 ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A50 ಗಳು ಮಾರ್ಚ್ನಲ್ಲಿ ಭಾರತೀಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯನ್ನು ಹಿಟ್ ಮಾಡಿದ್ದವು. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A70 ಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A20 ಅನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು.

ಈ ಎಲ್ಲಾ ಸಾಧನಗಳು ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕೈಗೆಟುಕುವ ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದರ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತವೆ. ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು ವಿರೋಧದೊಂದಿಗೆ ಸಮಾನವಾಗಿರುತ್ತವೆ, ಆದರೆ ನಿರ್ಮಾಣ ಗುಣಮಟ್ಟವು ಉತ್ತಮ ಮತ್ತು ಪ್ರೀಮಿಯಂಗೆ ಭಾಸವಾಗುತ್ತದೆ. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಈ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಲಾಭವನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದು ಈಗ ನಿಗೂಢವಾಗಿದೆ. ಹೊಸ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A ಸರಣಿಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಬೆಲೆಯಿರಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ತೋರಿಸಿದರೆ, ಇದು ಕಡಿಮೆ ಅಂಚು, ಉನ್ನತ ಪರಿಮಾಣದ ಸೂತ್ರದ ಮೇಲೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಕೆಲಸ ತೋರುತ್ತಿದೆ.

News Reporter