ರಾಕೆಟ್ ಸರಣಿ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಉಳಿದ ಕೆರ್ಡಿಯನ್ನು ಕೆರ್ ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ

ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ನ ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ತನ್ನ ಬಲ ಕರುಳಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ನೋವು ಅನುಭವಿಸಿದ ಮತ್ತು ಉಳಿದ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ವೆಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಸೆಮಿಫೈನಲ್ ಸರಣಿಯನ್ನು ಹೂಸ್ಟನ್ ರಾಕೆಟ್ಸ್ ಜೊತೆ ಕಳೆದುಕೊಂಡರು. ಅವರು ಮುಂದಿನ ವಾರ ಮರುಪರಿಶೀಲನೆ ಮಾಡಲಾಗುವುದು.

“ಇದು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ವಾರಿಯರ್ಸ್ ತರಬೇತುದಾರ ಸ್ಟೀವ್ ಕೆರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ಕಾಫ್ ಸ್ಟ್ರೈನ್, ಅವರು ಮೊದಲು ಅವರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು ಅವರು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ, ನಾವು ಈ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಆಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ನಿರಾಶೆಗೊಂಡಿದ್ದೇವೆ ನಾವು ಸರಣಿ ಗೆಲ್ಲಲು ಮತ್ತು ಮುಂದುವರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ, ಅವರು ಮರಳಲು ಉತ್ತಮ ಕಾಣುತ್ತದೆ ನಾಟ್-ದೂರದ-ದೂರದ ಭವಿಷ್ಯ. ”

ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಶುಕ್ರವಾರ ಹೂಸ್ಟನ್ನಲ್ಲಿ ಗೇಮ್ 6 ಗಾಗಿ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಾಗಿ ಬೇ ಏರಿಯಾದಲ್ಲಿಯೇ ಉಳಿಯುತ್ತಾನೆ.

ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಸರಣಿಯನ್ನು 3-2 ಮುನ್ನಡೆಸಿದರು, ಮತ್ತು ಕೆರ್ ಅವರ ತಂಡದ ಮನಸ್ಸಿನ ಬಗ್ಗೆ ಗೇಮ್ 6 ಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ.

“ಇದು ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳು, ಇದು ಅಂತಿಮ ಪರೀಕ್ಷೆ, ನಾವು ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದರೆ, ನಾವು 3-2 ತನಕ ನಾವು ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್ ಉಂಗುರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ಕೆರ್ ಹೇಳಿದರು. “ಈ ಗುಂಪನ್ನು ಯಾವತ್ತೂ ಸಂಶಯಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಈ ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಸಾಬೀತುಮಾಡಲು ಏನೂ ಇಲ್ಲ.

“ನಾವು ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದೇವೆ ಅದು ಅದರ ಭಾಗವಾಗಿದೆ ಅದು ಒಂದು ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್ ಗೆಲ್ಲುವಲ್ಲಿ ಕಷ್ಟವಾದ ಕಾರಣಗಳಲ್ಲಿ ಇದು ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಈ ರೀತಿಯ ಸಂಗತಿಗಳು ನಡೆಯುತ್ತವೆ.ಈ ರನ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಾವು ಹಿಂದೆ ಗಾಯಗಳಾಗಿದ್ದೇವೆ ಇದು ಬಹುಶಃ ಕಠಿಣವಾಗಿದೆ ನಾವು ಡೆಮಾರ್ಕಸ್ (ಕಸಿನ್ಸ್) ಮತ್ತು ಕೆವಿನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹೊಡೆದಿದ್ದೆವು.ಈ ಸವಾಲು ಇಲ್ಲಿದೆ, ನಮ್ಮ ಹುಡುಗರ ಎದುರು ಅಲ್ಲಿಯೇ ಇದೆ.ಒಂದು ಪಂದ್ಯವನ್ನು ನಾವು ಜಯಿಸಬೇಕು, ಆದ್ದರಿಂದ ಅದನ್ನು ಮಾಡೋಣ. ”

ಗೇಮ್ 6 6 ಗಂಟೆಗೆ ಶುಕ್ರವಾರದ ರಾತ್ರಿ ಮತ್ತು ಸಂಭಾವ್ಯ ಗೇಮ್ 7 ಭಾನುವಾರ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ರಾಕೆಟ್ಸ್ ಸ್ವಿಂಗ್ಮನ್ ಇಮನ್ ಶಂಪರ್ಟ್ನ ಮೇಲೆ ಜಿಗಿತಗಾರನ ಮೇಲೆ ಹೋದಾಗ ಬುಧವಾರ ರಾತ್ರಿ ಗೇಮ್ 5 ರ ಮೂರನೆಯ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ 2:11 ರೊಂದಿಗಿನ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ನ ಗಾಯವು ಸಂಭವಿಸಿತು . ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಷುಪರ್ಟ್ ಜೊತೆ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಕಾಣಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಇಳಿಯುವಿಕೆಯ ನಂತರ, ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ಕೆಲವು ಹಂತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು, ನಂತರ ಬಲಗೈ ಹಿಡಿದಿದ್ದ. ಡುರಾಂಟ್ ರಾಕೆಟ್ಸ್ ಬೆಂಚ್ ಕಡೆಗೆ ಸುತ್ತುತ್ತಾನೆ, ಮತ್ತು ಕೆಲವೇ ಕ್ಷಣಗಳ ನಂತರ, ತರಬೇತುದಾರರು ಮತ್ತು ಜನರಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಬಾಬ್ ಮೈಯರ್ಸ್ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ವಾರಿಯರ್ಸ್ನ ಲಾಕರ್ ಕೋಣೆಗೆ ನೇರವಾಗಿ ಹೋದರು.

ಗಾಯ ಮತ್ತು ಗಾಯದ ನಂತರ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ನ್ನು ಅರ್ಥಹೀನವಾಗಿ ಕುಸಿದಿದೆ ಎಂದು ಕೆರ್ ಮತ್ತು ಗಾರ್ಡ್ ಸ್ಟೀಫನ್ ಕರಿ ಗಮನಿಸಿದರು, ಆದರೆ ಲಾಕರ್ ಕೋಣೆಯೊಳಗೆ ಅವರ ಗಾಯವು ಹೆಚ್ಚು ತೀವ್ರವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ತಿಳುವಳಿಕೆಯುಂಟಾಯಿತು. ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರರು ಮತ್ತು ತರಬೇತುದಾರರು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ತನ್ನ ಅಕಿಲ್ಸ್ ಸ್ನಾಯುರಜ್ಜು ಗಾಯಗೊಂಡರು ಎಂದು ಭಯಪಟ್ಟರು, ಆದರೆ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯಿಂದ ಕೆರ್ರಿಗೆ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು.

ಆಡಲು

1:27

ಆಡಿರಿಯನ್ ವೊಜ್ನಾರೊವ್ಸ್ಕಿ ಅವರು ಕೆಸಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಡಬ್ಲ್ಯುಸಿಎಫ್ ಮತ್ತು ಜಿಎಂ ಬಾಬ್ ಮೈಯರ್ಸ್ ರವರೆಗೂ ಆಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ, ಅದು ಅಕಿಲ್ಸ್ ಗಾಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

ಅನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಜೊತೆ, ಕರಿಯರು ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ತನ್ನ ಸ್ಟಾರ್ ಅನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸುವ ಮೊದಲು, ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಅವರು ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಆಡಿದ ಬಗ್ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ ಹೋಗಬೇಕಾಗಿದೆ ಎಂದು ಬುಧವಾರ ತಿಳಿಸಿದೆ.

“ಚೆಂಡನ್ನು ಎಸೆದವರು, ಪಿಕ್-ಅಂಡ್-ರೋಲ್ ಆಫ್ ಆಗಿದ್ದರೆ, ನಾವು ಸ್ವಿಂಗ್ ಮಾಡಿ, ರಕ್ಷಣಾ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಮಾಡಿ, ನೆಲದ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಕರ್ರಿ ಹೇಳಿದರು. “ನಾವು ಇನ್ನೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಆ ವಿಧದ ದಾಳಿಯ ಮೂಲಕ ಉತ್ತಮ ಅಪರಾಧವನ್ನು ರಚಿಸಬಹುದು.

“ದಿನದ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ನಾವು ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಎಲ್ಲ ವಿಷಯಗಳು ನಮ್ಮ ರಕ್ಷಣೆಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತವೆ, ಅದು ನೆಲದ ಅಂತ್ಯದ ಮೇಲೆ ನಾವು ಎಷ್ಟು ಕಠಿಣವಾಗಿ ಆಡುತ್ತೇವೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ನಾವು ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸಲು ನಮಗೆ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡಿದೆ. ತನ್ನ ಪ್ರತಿಭೆಯ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸರಿಯಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಕೆ ಗೆಲ್ಲುವ ಆ ಪ್ಲೇಕ್ಯಾಲ್ಗಳು ನಾವು ಅದನ್ನು ಸ್ಪರ್ಶಿಸುತ್ತೇವೆ ಆದರೆ ದೀರ್ಘಕಾಲ ಹೊರಬಿದ್ದೇವೆ. ”

ಈ ವರದಿಗೆ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ನ ನಿಕ್ ಫ್ರೀಡೆಲ್ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

News Reporter