“ಹಿಂದಿನ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ, ವಿಕೆಟ್ ನಷ್ಟವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ನಾವು ಪತನ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನಾವು ಚೇಸ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ಮುಂದಾಗುತ್ತಿದ್ದೇವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅಂತಿಮ ಹಂತಕ್ಕೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆಯಲು ನಮ್ಮ ಆರಂಭಿಕ ಉದ್ದೇಶವು ನಮ್ಮದಾಗಿದ್ದು, ಏಕೆಂದರೆ ನಾವು ಪಡೆಯಲು ಕೆಲವು ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ಅದಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಆಡಲು ಕೇಳಿದೆ ಮತ್ತು ನಾವು ನಮ್ಮ ಹೊಡೆತಗಳಿಗೆ ಹೋಗಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಾಗ ಆ ಗುರಿಯ ಹತ್ತಿರ ನಾವು ಬಂದಾಗ, “ತನ್ನ ತಂಡವು 117 ರನ್ ಗಳಿಸಿದ ನಂತರ ಗಡಿಗಳನ್ನು ಒಂದೆರಡು ಸೆಳೆದಿದ್ದ ವೇದ, ಅವರ ತಂಡವು ಚೇಸ್ ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಯೋಜಿಸಿರುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸಿತು . ವ್ಯಾಟ್ನ ವಿಕೆಟ್ ನಂತರ ಅವರು ಷಾಪ್ ಷಾಪ್ ಮಾಡಿದ್ದರಿಂದ ವೆಲಾಸಿಟಿ ಇಚ್ಛೆಯ ಕೊರತೆಯು ಸ್ವರೂಪದ ಲಜ್ಜೆಗೆಟ್ಟ ಸ್ವಭಾವಕ್ಕೆ ವ್ಯತಿರಿಕ್ತವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಅನೇಕದರೊಂದಿಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

ಎಲ್ಲಾ ನಂತರ, ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಅನುಭವದ ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಹೆಮ್ಮೆಪಡುವ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಎರಡು ಇಬ್ಬರು ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ಗಳು ನೆಲೆಸಿದರು, ನಾಲ್ಕು ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿ ನಾಲ್ಕು ರನ್ಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿದರು. ಭಾರತೀಯ ಮಹಿಳಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸಮೂಹ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಜಾಹೀರಾತಿನೆಂದರೆ ಇದು ಒಂದು ಲಾಂಚಡ್ಪ್ಯಾಡ್ ಅನ್ನು ತೃಪ್ತಿಕರವಾಗಿ ಆಶಿಸುತ್ತಿರುವುದು ಮತ್ತು ಅಂತಹ ಅನ್ಯಾಯದ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ದುರ್ಬಲಗೊಳಿಸಬಲ್ಲದು ಎಂಬ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಬದಲಾಗುತ್ತವೆ, ಏಕೆ ಎನ್ನುವುದು ತಾನೇ ಸ್ವತಃ ಜಾಣತನದಿಂದ ನೋಡುತ್ತಿರುವ ತಂಡವನ್ನು ಶಿಲುಬೆಗೆ ಹಾಕುವಲ್ಲಿ ಅನ್ಯಾಯವಾಗಿದೆ.

ಇದು ಸಡಿಲವಾಗಿ ಹಾಕಲು, ವೇಗವನ್ನು ತನ್ನ ಎದುರಾಳಿಯನ್ನು 117 ಬಾರಿ ಸಾಧಿಸಿದ ನಂತರ ಅಂತಿಮ ಆಯ್ಕೆಗೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಅವರು ಇದನ್ನು ಮಾಡಿದರು. ರಾಜ್ ತನ್ನ ನಾಯಕತ್ವದ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಪ್ರದಾಯಶೀಲರಾಗಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಲೆಕ್ಕಿಸದಿದ್ದರೂ, ಫೈನಲ್ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಅಟ್ಟಿಸಿಕೊಂಡು ಹೋಗುವುದಕ್ಕಾಗಿ ತಂಡವನ್ನು ತಪ್ಪು ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಹೆಚ್ಚಿನ ತಂಡಗಳು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿವೆ, ಮತ್ತು ವೆಲಾಸಿಟಿ ಗೆಲ್ಲಲು ಯಾವುದೇ ಬಾಧ್ಯತೆ ಇರಲಿಲ್ಲ.

ಈ ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್ನಲ್ಲಿನ ಹಕ್ಕನ್ನು ತುಂಬಾ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿತ್ತು. ವೈಯಕ್ತಿಕ ತಂಡಕ್ಕೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಭಾರತೀಯ ಮಹಿಳಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್ಗಾಗಿ ಈ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಸವಾರಿ ಇದೆ. ಬೆಳ್ಳಿ ಪದಕವನ್ನು ಹಿಡಿಯುವವರು ಹೆಚ್ಚು ನೀರು ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ – ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಪೂಲ್ನ ಆಳ ಮತ್ತು ಟಿ 20 ಕ್ರಿಕೇಟ್ ಲೀಗ್ಗಾಗಿ ಅದರ ಸನ್ನದ್ಧತೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಸಂಭಾವ್ಯ ಫ್ರಾಂಚೈಸಿಗಳು, ಪ್ರಸಾರಕರು ಮತ್ತು ವೀಕ್ಷಕರ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಗುರುವಾರ, ಜೈಪುರದಲ್ಲಿನ ಸವಾಯಿ ಮಾನ್ಸಿಂಗ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 6500-ಬೆಸ ಗುಂಪನ್ನು ಉತ್ತಮವೆನಿಸಿದೆ. ಆದರೆ, ವೆಲಾಸಿಟಿ ಎಲ್ಲರೂ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಬಾರದೆಂದು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳುವುದರ ಮೂಲಕ ಮೋಸಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು.

ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆಗಳಲ್ಲಿ, ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಮೂರು-ತಂಡ, ಏಕ-ಲೆಗ್ ಪಂದ್ಯಾವಳಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವವರೆಗೆ ಸರಿಯಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ತಯಾರಿಸಬೇಕಾಗಿರುವುದು ಒಂದು ಸಂಭಾವ್ಯತೆಯಾಗಿದೆ. ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ, ಪೂರ್ಣ ಪ್ರಮಾಣದ ಲೀಗ್ ಅಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಇದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಬೇಕು. ಅಲ್ಲಿಯವರೆಗೂ, ಟ್ರೈಲ್ಬ್ಲೇಜರ್ಗಳು ತಮ್ಮ ಆಟಗಳನ್ನು ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಅಥವಾ ಸ್ವಯಂ-ಆತ್ಮಾವಲೋಕನವನ್ನು ಮುಗಿಸಿ ತಮ್ಮ ದುರ್ಬಲ ಫೀಲ್ಡಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಗೇಮ್ 2 ರಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಶರಣಾಗುವಿಕೆಯು ಫೈನಲ್ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂಬ ನಿರ್ಣಯವನ್ನು ತಲುಪಲು ತಮ್ಮನ್ನು ದುರದೃಷ್ಟಕರವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು. ಸ್ಪರ್ಧೆ.

ಅಷ್ಟರಲ್ಲಿ, ಸೂಪರ್ನೋವಾಸ್ ನಂತಹ ಟ್ರೋಫಿಯಲ್ಲಿ ವೇಗವು ಒಂದು ಕಡೆ ಇದೆ. ಶನಿವಾರ (ಮೇ 11) ನಡೆದ ಅಂತಿಮ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ಅವರು ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸದೆ ಎಲ್ಲ ನೈತಿಕ ತುದಿಗಳನ್ನು ನೀಡಬಹುದಿತ್ತು ಮತ್ತು ವೇದಿಕೆಯು ಎನ್ಆರ್ಆರ್ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಗಳ ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ರಿಫ್ರೆಶ್ ಆಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ವೇದ ಗಮನಿಸಿದರು. .

“ಇಂದಿನ ಫಲಿತಾಂಶವು ಹೆಚ್ಚು ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಎರಡೂ ತಂಡಗಳು ತಮ್ಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಮತ್ತು ದುರ್ಬಲತೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಿರುತ್ತದೆ. ಒಂದು ಯೋಜನೆಯನ್ನು] ಉತ್ತಮಗೊಳಿಸುವುದು ಹೇಗೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನಾವು ಕೆಲವು ಕ್ಯಾಚ್ಗಳನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟಿದ್ದೇವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ನಿರ್ಣಾಯಕವೆನಿಸಿದೆ [ಸುಪರ್ನೋವಾಸ್] ಹತ್ತು ರನ್ಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚುವರಿ [ಸೋಲಿನ ಅಂಚು] ಪಡೆದುಕೊಂಡಿತು, “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

© Cricbuzz

<ವಿಭಾಗ>