ಮಿ ಫಿಟ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣದ ನಂತರ ಹೊಸ ನೋಟವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ – gizmochina

ಮಿ ಫಿಟ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ Xiaomi ಮತ್ತು ಹೂಯಾಮಿಯವರ (Amazfit) ಚಟುವಟಿಕೆ ಅನ್ವೇಷಕಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ವಾಚ್ಗಳಿಗೆ ಅಧಿಕೃತ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಆಗಿದೆ. ಇದು ಕ್ಸಿಯಾಮಿಯಿಂದ ಮತ್ತು ಮಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಗಳು ಮತ್ತು 90, ಲಿ-ನಿಂಗ್, ಕಾಂಗ್ನಾಯ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪ್ರಿಂಡಿಯಂತಹ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಶೂಗಳಂತಹ ಅದರ ಪಾಲುದಾರ ಕಂಪನಿಗಳು ಮಾಡಿದ ಇತರ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫಿಟ್ನೆಸ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಗುಂಪಿನೊಂದಿಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಬುಧವಾರ, ಮೇ 8 ರಂದು ನವೀಕರಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ನವೀಕರಣವು ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ.

ಹೊಸ ನವೀಕರಣವು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು “Xiaomi-Orange” ಪೇಂಟ್ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ನೀಡುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣವಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ನಿದ್ರೆ ಚಟುವಟಿಕೆ, ಹೃದಯದ ಬಡಿತ ಮತ್ತು ತೂಕದಂತಹ ಪ್ರಮುಖ ವಿವರಗಳು ಈಗ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಬದಲಾಗಿ ಕೇಂದ್ರೀಕೃತ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಯತಾಂಕದ ಹೆಚ್ಚು ವಿವರವಾದ ಸ್ಥಗಿತ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ. ಕೆಳಗಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿ (ಎಡ) ಮತ್ತು ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿ (ಬಲ) ನಡುವೆ UI ನಲ್ಲಿ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ.

ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ನಲ್ಲಿರುವ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗೆ ಚೇಂಜ್ಲಾಗ್ ಡೇಟಾ ವೀಕ್ಷಣೆ ಅನ್ನು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಇದೀಗ ಹೆಚ್ಚಿನ ರೀತಿಯ ಜೀವನಕ್ರಮವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಮತ್ತು ಹಳೆಯ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನ ಮುಂಚೂಣಿಯಲ್ಲಿರುವ ಕೆಲವು ವಿವರಗಳಿಗೆ ತೆರಳಬೇಕಾದ ಬಹು “ಕ್ಲಿಕ್” ಗಳನ್ನು ದೋಷಪೂರಿತವಾಗಿ ಕೆಲವು ವಿಮರ್ಶೆಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ಇವೆ.

ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ: ಎನ್ಸಿಸಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಮಿ ಬ್ಯಾಂಡ್ 4 ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ನೋಟವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಹೊಸ ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಕೇಬಲ್ಗೆ ಸ್ಪಂದಿಸುತ್ತದೆ

ನೀವು ಮಿ ಫಿಟ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಬಳಸುತ್ತೀರಾ? ಹೊಸ ನವೀಕರಣದ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಏನು ಯೋಚಿಸುತ್ತೀರಿ? ಕಾಮೆಂಟ್ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ.

News Reporter