ಪಬ್ ಮೊಬೈಲ್: ಕುಲ್ದೀಪ್ ಯಾದವ್ ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ ಮತ್ತು ಇತರ ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ – ಸುದ್ದಿ

ಭಾರತದ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಕುಲ್ದೀಪ್ ಯಾದವ್ ಮಾಜಿ ನಾಯಕ ಎಂ.ಎಸ್. ಧೋನಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮಣಶ್ ಪಾಂಡೆ, ಯುಜ್ವೆಂದ್ರ ಚಾಹಲ್ ಮತ್ತು ಕೇದಾರ ಜಾಧವ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಭಾರತೀಯ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಪಬ್ಗೆ ಉತ್ತಮ ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

PUBG Mobile: Kuldeep Yadav Reveals MS Dhoni And Other Indian Cricketers Who Love PUBG
ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಬಿಸಿಸಿಐ / ಟ್ವಿಟರ್

ಪಬ್ಗ್ ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ಹೆಚ್ಚು ಜನಪ್ರಿಯ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಬಸ್ ಸವಾರಿಗಳಲ್ಲಿ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಮಲ್ಟಿಪ್ಲೇಯರ್ ಬ್ಯಾಟಲ್ ರಾಯಲ್ ಆಟವನ್ನು ಆಡುವ ಮೂಲಕ ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ತಂಡದ ಆಟಗಾರರು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ನವೆಂಬರ್ 2018 ರಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣ ಪ್ರಮಾಣದ ಸರಣಿಗಾಗಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾಕ್ಕೆ ತೆರಳುವ ಮೊದಲು ಅವರ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳು ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಆಟವಾಡಲು ಗುರುತಿಸಿದ ನಂತರ PUBG ಆಡುವ ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರು ವೈರಲ್ಗೆ ಹೋಗಿದ್ದರು.

ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ಕ್ರಿನ್ಫೊ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಸಂವಾದದಲ್ಲಿ ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ತಂಡದ ಮಾಜಿ ಆಟಗಾರ ಕುಲ್ದೀಪ್ ಯಾದವ್ ಅವರು ಮಾಜಿ ನಾಯಕ ಎಂ.ಎಸ್. ಧೋನಿ, ಮನೀಶ್ ಪಾಂಡೆ, ಯುಜ್ವೆಂದ್ರ ಚಾಹಲ್ ಮತ್ತು ಕೇದಾರ ಜಾಧವ್ ಅವರನ್ನು ಭಾರತದ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಪಬ್ಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರ ಎಂದು ಹೆಸರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಆಟವು ಯುವ ಪೀಳಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಾವು PUBG ನಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಪ್ರಸಕ್ತ ಋತುವಿನ ಅಂತ್ಯಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ ಮುಂದಿನ ವಾರದಲ್ಲಿ ಪಬ್ಬಿ ಮೊಬೈಲ್ ಒಂದು ಅಪ್ಡೇಟ್ ಪಡೆಯಲಿದೆ. ಸೀಸನ್ 7 ಯಾವಾಗಲೂ ಮತ್ತು ಹಾಗೆ ಇದೆ, ಮಾಹಿತಿಯ ಒಂದು ಗುಂಪನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಸೋರಿಕೆಯಾಗಿದೆ. ಈಗ ನಾವು ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇವೆ, ಹೊಸ ಋತುವಿನ ಮೇ 16 ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಹೊಸ ಋತುವು ಹೊರಬರಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಶ್ರೀ ಘೋಸ್ಟ್ ಗೇಮಿಂಗ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ಗಳ ಗುಂಪಿನಿಂದ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಎಲ್ಲರೂ ಋತುವಿನ 7 ಕ್ಕೆ ಬರಲಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ನಾವು ಈಗ ತಿಳಿದಿದ್ದೇವೆ. ಎಂದಿನಂತೆ, ನೀವು 100 ಪಿಆರ್ ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳನ್ನು ಬಹುಮಾನವಾಗಿ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ರಾಯಲ್ ಪಾಸ್ ಮಟ್ಟವನ್ನು ತಲುಪಿದಾಗ ನೀವು ಎರಡು ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. 100- ನಗರ ಸ್ಕ್ಯಾವೆಂಜರ್ ಅಥವಾ ಅಸಾಲ್ಟ್ ಸ್ಕ್ವಾಡ್. ಈ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಥೀಮ್ ಈ ವರ್ಷದ ಯುದ್ಧದ ತಂತ್ರಗಳು ಸುಮಾರು ಎಂದು ಒಂದು ಸುಳಿವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

News Reporter