ನೀವು ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ನಲ್ಲಿ ಉಚಿತವಾಗಿ Minecraft ಪ್ಲೇ ಮಾಡಬಹುದು – MakeUseOf

Minecraft 10 ವರ್ಷ, ಮತ್ತು ಈ ಮೈಲಿಗಲ್ಲು ಆಚರಿಸಲು, ಮೊಜಾಂಗ್ ವೆಬ್ಗಾಗಿ Minecraft Classic ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಅಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್ನಲ್ಲಿ ನೀವು Minecraft ಅನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಬಹುದು. ನೀವು ಏನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಬೇಕಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು Minecraft Classic ಆಡಲು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಉಚಿತ.

ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ನಲ್ಲಿ ಉಚಿತವಾಗಿ Minecraft ಪ್ಲೇ ಹೇಗೆ

Minecraft Classic ಅನೇಕ ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಉಚಿತವಾಗಿ ಆಡಲು ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್ನಲ್ಲಿ ಆಡಲು ಇದು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಮೈನ್ಕ್ರಾಫ್ಟ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಹಿಂದೆ ವಿಂಡೋಸ್, ಮ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಲಿನಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಲಭ್ಯವಿತ್ತು, ಮತ್ತು ಜಾವಾ ಅಗತ್ಯವಿತ್ತು.

ಈಗ, ನೀವು Minecraft Classic ವೆಬ್ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ನೀವು ಏನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡದೆಯೇ ಉಚಿತವಾಗಿ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಬಹುದು. ಕೇವಲ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಅಥವಾ ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ದುಃಖದಿಂದ.

ಹೊಸ ವಿಷಯಕ್ಕಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುವುದನ್ನು ನೀವು ತಿಳಿದಿರುವಿರಾ? ಗುಡ್ ಓಲ್ ‘ನಾಸ್ಟಾಲ್ಜಿಯಾ! Minecraft ನ 10 ವರ್ಷದ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವವನ್ನು ಆಚರಿಸಲು, ನಾವು MINECRAFT ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ಗೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. 32 ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಯ ಎಲ್ಲಾ ದೋಷಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮೂಲ ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ!

? https://t.co/7pGSj3omzR ? pic.twitter.com/gTZcls7tBe

– Minecraft (@ Minecraft) ಮೇ 7, 2019

ಹೆಸರೇ ಸೂಚಿಸುವಂತೆ, Minecraft ಕ್ಲಾಸಿಕ್ 2019 ರ Minecraft ಅಲ್ಲ. ಬದಲಿಗೆ, ಇದು 2009 ರಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದ್ದಂತೆ ಆಟವಾಗಿದೆ. ಇದರರ್ಥ ನೀವು ಒಂದು clunky ಬಳಕೆದಾರ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಸ್ಥಾಪಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ, ಕೇವಲ 32 ಬ್ಲಾಕ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು , ಮತ್ತು ಸರಾಸರಿ ಮಳೆಕಾಡುಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ದೋಷಗಳು.

Minecraft Classic ನೀವು ಕ್ರಿಯೇಟಿವ್ ಮೋಡ್ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಆಡಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಹೋರಾಡಲು ವೈರಿಗಳೊಂದಿಗಿನ ಯಾವುದೇ ಸರ್ವೈವಲ್ ಮೋಡ್ ಇಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಆಟವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಮಾರ್ಗವೂ ಇಲ್ಲ. ಇನ್ನೂ, ನೀವು ಲಿಂಕ್ ಕಳುಹಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಆಟಕ್ಕೆ ಸೇರಲು ಒಂಬತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಆಹ್ವಾನಿಸಬಹುದು.

ಮೈನ್ಕ್ರಾಫ್ಟ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಗೇಮಿಂಗ್ ಇತಿಹಾಸದ ಒಂದು ಪೀಸ್

ನಾವು ಇಲ್ಲಿಯೇ ಮಗುವಾಗಬೇಡ; ಮೈನ್ಕ್ರಾಫ್ಟ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಟದ ಆವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಆದರೂ, ಇದು ಉಚಿತವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಯತ್ನವಿಲ್ಲದೆ ಆಡಬಹುದು. ಹಾಗಾಗಿ ನೀವು ಗೇಮಿಂಗ್ ಇತಿಹಾಸದ ಒಂದು ಭಾಗವನ್ನು ಮಾದರಿಯನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ನಾವು Minecraft ಮೊದಲಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಆಟದ ನೀವು ಪರೀಕ್ಷಿಸಬೇಕು ಹೊಸ ಇಂತಹ (latecomers ಫಾರ್) Minecraft ನಮ್ಮ ಬಿಗಿನರ್ಸ್ ಗೈಡ್ (ತಡವಾಗಿ ಬರುವವನು ಯಾ ಬಂದವನು) ಬಿಗಿನರ್ಸ್ Minecraft ಗೈಡ್ Minecraft ಮಾಡಲು ದಿ (ತಡವಾಗಿ ಬರುವವನು ಯಾ ಬಂದವನು) ಬಿಗಿನರ್ಸ್ ಗೈಡ್ ನೀವು ‘ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ತಡವಾಗಿ ಕೂಡಾ, ಚಿಂತಿಸಬೇಡಿ – ಈ ವ್ಯಾಪಕ ಹರಿಕಾರ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ ನೀವು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ . ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ನೀವು ಅನುಭವಿ ಆರ್, ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ Minecraft ಮಾಡ್ ರಚಿಸಲು ಹೇಗೆ ಕಲಿಯಲು ಆಸಕ್ತಿ ಇರಬಹುದು ಹೇಗೆ ನಿಮ್ಮ ಓನ್ Minecraft ಮಾಡ್ ರಚಿಸಿ ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ Minecraft ಮಾಡ್ ರಚಿಸಿ ಹೇಗೆ Minecraft ಜೊತೆ ಬೇಸರ ಪಡೆಯುವುದು? ಇದು ಮೈನ್ಕ್ರಾಫ್ಟ್ ಮಾಡ್ Maker, MCreator ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಕಸ್ಟಮ್ Minecraft ಮೋಡ್ಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ಮತ್ತು ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ಹೇಗೆ ತಿಳಿಯಲು ಸಮಯವಾಗಿದೆ. ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ .

ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ಅನ್ವೇಷಿಸಿ: ಉಚಿತ ಆಟಗಳು , Minecraft .

News Reporter