2018 ರಲ್ಲಿ ವಿಚ್ಛೇದನಕ್ಕೆ ಮಲಯಾಳಂ ಗಾಯಕ ರಿಮಿ ಟಾಮಿ ಡ್ರಾಪ್ ಸುಳಿವು ನೀಡಿದ್ದೀರಾ? – ಮೈನೆಶನ್

ಕೇರಳ: ಮಲಯಾಳಂ ಗಾಯಕ ರಿಮಿ ಟೋಮಿ ಮತ್ತು ರಾಯ್ಸ್ ಕಿಝುಕುಡನ್ ಇಬ್ಬರು ವಿಚ್ಛೇದನ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಏಪ್ರಿಲ್ 14, 2019 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಎಪ್ರಿಲ್ 16 ರಂದು ಎರ್ನಾಕುಲಂ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಕೋರ್ಟ್ಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ವಿಚ್ಛೇದನಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಯ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಯಿತು.

ರಿಮಿ ಟೋಮಿ

ಏಪ್ರಿಲ್ 27, 2008 ರಂದು ತ್ರಿಶೂರ್ನಲ್ಲಿ ರಾಯ್ ಕಿಝಕುದ್ದನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ರಿಮಿ ಟೋಮಿ ಗಂಟು ಹಾಕಿದರು. ರಾಯ್ಸ್ ಒಬ್ಬ ಉದ್ಯಮಿ. ಮಲಯಾಳಂ ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಈ ಜೋಡಿಯು ಹೆಚ್ಚು ಅಸೂಯೆ ಹೊಂದಿದ ಮತ್ತು ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರ ಜೋಡಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಬೇರ್ಪಡುವಿಕೆಯ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮೋಲಿವುಡ್ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ನಿಜವಾದ ಆಘಾತವನ್ನು ನೀಡಿತು.

2019 ರ ಏಪ್ರಿಲ್ 14 ರಂದು ದಂಪತಿಗಳು ಪರಸ್ಪರ ವಿಚ್ಛೇದನ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾರೆಂದು ಕುಟುಂಬದ ಮೂಲಗಳು ಮುಚ್ಚಿವೆ. ರಿಮಿ ಟೋಮಿ ಮತ್ತು ರಾಯ್ಸ್ ಕಿಝಕೂಡನ್ ಅವರನ್ನು ಮಲೆಯಾಳಂ ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಕಿರಿಕಿರಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಗಮನಿಸಬೇಕು. ಈ ಸುದ್ದಿಗಳು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ನಿಜವಾದ ಆಘಾತವಾಗಿವೆ.

ಜೋಡಿ ಈಗ ಪರಸ್ಪರ ವಿಚ್ಛೇದನ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದ ಕಾರಣ, ಮುಂದಿನ ಆರು ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರೂ ಬೇರ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ಸುದ್ದಿ ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಸೋರಿಕೆಯಾದರೂ, ರಿಮಿ ಅಥವಾ ರಾಯ್ಸ್ ಈ ಬೆಳವಣಿಗೆಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡಲಿಲ್ಲ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಸುದ್ದಿಗಳಿಗೆ ಯಾರೊಬ್ಬರೂ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡಲಿಲ್ಲ. ವರದಿಗಳು ಪರಸ್ಪರ ವಿಚ್ಛೇದನ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ನಂಬುವುದಾದರೆ, ಮುಂದಿನ ಆರು ತಿಂಗಳೊಳಗೆ ಈ ಜೋಡಿಯು ಪ್ರತ್ಯೇಕಗೊಳ್ಳುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ.

ನಾವು ಅವರ Instagram ಖಾತೆಯ ಮೂಲಕ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿದಂತೆ, ನಾವು ಓಮ್ಮನ್ ಚಾಂಡಿಯಿಂದ ಇನೊಸೆಂಟ್ನಿಂದ ಮೋಹನ್ ಲಾಲ್ಗೆ ಮಂಜು ವಾರಿಯರ್ಗೆ ಅನೇಕ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಮುಂದೊಡ್ಡಿದಳು ಆದರೆ ಅವಳ ಪತಿ ರಾಯ್ಸ್. ಇದು ಅವರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ದಿನನಿತ್ಯದ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಅವಳು ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಆಹಾರವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡಬಹುದು.

ಐಬಿಟೈಮ್ಸ್ನ ಪ್ರಕಾರ, ಮೇ 2018 ರಿಂದ ಗಾಯಕ ತನ್ನ ಪತಿಯೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಇದು ದಂಪತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಏನನ್ನಾದರೂ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಂಬಿದ್ದಾರೆ.

ರಿಮಿ ಟೊಮಿ ಮನರಂಜನಾ ಉದ್ಯಮವನ್ನು ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಆಂಕರ್ ಆಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, 2002 ರಲ್ಲಿ ‘ಮೀಸ ಮಾಧವನ್’ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ‘ಚಿಂಗಾ ಮಾಸಮ್ ವನ್ನ ಚೆರ್ನಾಲ್’ ಗಾಗಿ ಅವರ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದಾಗ ಅವರ ಖ್ಯಾತಿಯು ಆಕಾಶಕ್ಕೆ ತಲುಪಿತು.

ರಿಮ್ಮಿ ತನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಗಾನವೀಧಿ, ದಮ್ ದಮ್ ತುಮ್ ಪೈ ಪಿ ಪೈ ಮತ್ತು ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಲೈವ್ ಮುಂತಾದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ದಿಲೀಪ್ನ ಮೀಸ ಮಾಧವನ್ ಅವರ ಚಿಂಗಮಾಸಂ ಹಾಡಿನ ಖ್ಯಾತಿಗೆ ಅವರ ಟಿಕೆಟ್.

ಆಕೆಯು 50 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಹಾಡುಗಳನ್ನು ತನ್ನ ಕ್ರೆಡಿಟ್ಗೆ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಕೇರಳದಲ್ಲಿ ರಿಮಿ ಜನಪ್ರಿಯ ಆತಿಥ್ಯ, ಆಧಾರ ಮತ್ತು ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರಾಗಿ ಉಳಿದಿದೆ.

ಆಕೆಯು ಬಲ್ರಾಮ್ ವಿ.ಎಸ್. ಥರದಾಸ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಅಭಿನಯಿಸಿದಳು ಮತ್ತು ನಂತರ ಥಿಂಟಾಲ್ ಮುತಾಲ್ ವೆಲ್ಲಿ ವೇರೆ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಜಯರಾಮ್ ಜೊತೆಗೆ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಳು.

News Reporter