ರಜನಿಕಾಂತ್ ದರ್ಬಾರ್ ಷೂಟ್ ಆನ್ ಹೋಲ್ಡ್ ಆಫ್ಟರ್ ಸ್ಟೋನ್ ಪೆಲ್ಟಿಂಗ್ ಆನ್ ಸೆಟ್ಸ್ ಇನ್ ಮುಂಬೈ: ರಿಪೋರ್ಟ್ಸ್ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ರಜನಿಕಾಂತ್ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ದರ್ಬಾರ್ನ ಸೆಟ್ನಲ್ಲಿ.

ನವ ದೆಹಲಿ:

ಮುಂಬೈಯಲ್ಲಿ ರಜನಿಕಾಂತ್ ಮತ್ತು ನಯಂತರಾ ನಟಿಸಿದ ದರ್ಬಾರ್ನ ಚಿತ್ರೀಕರಣವು ಒಂದು ಕಾಲೇಜಿನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ನಂತರ ಒಂದು ರೋಡ್ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆದಿದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣವು ಪ್ರಗತಿಯಲ್ಲಿದೆ, ಸಿಬ್ಬಂದಿಯ ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾದ ನಿಯಮಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರತಿಭಟಿಸಿದರು. ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಡಾರ್ಬಾರ್ನ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು ಸೆಟ್ನಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಶೂಟಿಂಗ್ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟುವುದನ್ನು ವಿರೋಧಿಸಿದರು . ಕಾಲೇಜಿನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ವರದಿಯ ಅಸಮಾಧಾನ ಹೊಂದಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಅವರು ಕಟ್ಟಡದ ಟೆರೇಸ್ನಿಂದ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಕಲ್ಲುಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದರು. ವರದಿ ಘಟನೆಯ ನಂತರ, ನಿರ್ದೇಶಕ ಎ.ಆರ್. ಮುರುಗಾಡೋಸ್ ಅವರು ಕಾಲೇಜು ನಿರ್ವಹಣೆಗೆ ದೂರು ನೀಡಿದರು ಮತ್ತು ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ ವರದಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಶೂಟಿಂಗ್ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಬದಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ದರ್ಬಾರ್ ಒಂದು ಕಾಪ್ ನಾಟಕವಾಗಿದ್ದು, ರಜನಿಕಾಂತ್ ಮತ್ತು ಎ.ಆರ್. ಮುರುಗಾಡೋಸ್ರನ್ನು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. ರಜನಿಕಾಂತ್ ಏಪ್ರಿಲ್ 22 ರಂದು ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ದರ್ಬಾರ್ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಆರಂಭಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಚಂದ್ರಮುಖಿಯ ಮತ್ತು ಕುಸೆಲನ್ನಲ್ಲಿ 68 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ನಟನೊಂದಿಗೆ ನಟಿಸಿದ ನಯಂತರಾ ಅವನಿಗೆ ಒಂದು ದಿನದ ನಂತರ ಸೇರಿಕೊಂಡರು. ದರ್ಬಾರ್ನ ಸೆಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ರಜನಿಕಾಂತ್ ಚಿತ್ರಗಳು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡವು.

u880h7b
e72s2f18
vq61285g

ರಜನಿಕಾಂತ್ ಮತ್ತು ನಯಂತರಾ ಅವರಲ್ಲದೆ ನಟ ನಟಿ ಪ್ರತಿಕ್ ಬಬ್ಬರ್ ಅವರ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಎರಕಹೊಯ್ದ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಿದ ಪ್ರತಿಕ್, “ಈ ಯೋಜನೆಯು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದಲ್ಲೇ ಈ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿರುವುದು ಅಂತಹ ಒಂದು ಕನಸು ” ಎಂದು ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

1992 ರ ಪಾಂಡಿಯನ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪೋಲಿಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ನಟಿಸಿದ ರಜನಿಕಾಂತ್ ಅವರು 25 ವರ್ಷಗಳ ಕಾಪ್ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ. ಪೊಂಗಲ್ 2020 ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಸಿದ್ಧವಾದ ದರ್ಬಾರ್ , ವರ್ಷದ ಅತ್ಯಂತ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಕಾಪ್ ನಾಟಕಗಳಲ್ಲಿ ಮೊದಲನೆಯದು – ಇನ್ನೊಂದು ಸೂರ್ಯವಂಶಿ , ರಜನಿಕಾಂತ್ ಅವರ 2.0 ಸಹ-ನಟ ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್ ನಟಿಸಿದ.

(ಐಎಎನ್ಎಸ್ನ ಒಳಹರಿವುಗಳೊಂದಿಗೆ)

ಇತ್ತೀಚಿನ ಚುನಾವಣಾ ಸುದ್ದಿ , ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಲೋಕಸಭಾ ಚುನಾವಣೆಗಳ ಚುನಾವಣಾ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು 2019 ರಲ್ಲಿ ndtv.com/elections ನಲ್ಲಿ ಪಡೆಯಿರಿ. 2019 ರ ಭಾರತೀಯ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಚುನಾವಣೆಗಳಿಗೆ 543 ಸಂಸದೀಯ ಸೀಟುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದರಿಂದ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಫೇಸ್ಬುಕ್ನಲ್ಲಿ ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ. ಚುನಾವಣಾ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಮೇ 23 ರಂದು ಹೊರಬರುತ್ತವೆ.

News Reporter