ಮೇಘನ್ ಮಾರ್ಕ್ಲೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಹ್ಯಾರಿ ಯುಎನ್ಫಲೋಲೋ ಕೇಟ್ ಮಿಡಲ್ಟನ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಿನ್ಸ್ ವಿಲಿಯಂ ಈ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ Instagram ನಲ್ಲಿ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಮೇಘನ್ ಮಾರ್ಕ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಹ್ಯಾರಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಮೊದಲನೆಯ ಮಗುವಿಗೆ ಬೇಗನೆ ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸಸೆಕ್ಸ್ನ ಹೊಸ ರಾಜಕುಮಾರ ಅಥವಾ ರಾಜಕುಮಾರಿಯನ್ನು ನೋಡಲು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ, ಸಸೆಕ್ಸ್ನ ಡ್ಯೂಕ್ ಮತ್ತು ಡಚೆಸ್ ಬೇರೆ ಬೇರೆಗಾಗಿ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ರಾಯಲ್ ದಂಪತಿಗಳು ಕೇಟ್ ಮಿಡಲ್ಟನ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಿನ್ಸ್ ವಿಲಿಯಂನ ಕೆನ್ಸಿಂಗ್ಟನ್ ಪ್ಯಾಲೇಸ್ ಖಾತೆಯನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲಿಲ್ಲ. ಕಾರಣ ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯಗಳು ಬೆಚ್ಚಗಾಗಲು ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ.

ರಾಯಲ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮೇಘನ್ ಮಾರ್ಕ್ ಮೇಲೆ ಕಣ್ಣಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಡಚೆಸ್ ಆಫ್ ಸಸೆಕ್ಸ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ರಾಯಲ್ ಕುಟುಂಬವು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ರಾಜಮನೆತನದ ಮಗುವಿನ ಆಗಮನವನ್ನು ಘೋಷಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ನಾವು ನಿಕಟ ವೀಕ್ಷಣೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದರೂ, ಸಸೆಕ್ಸ್ನ Instagram ಖಾತೆಯ ಡ್ಯೂಕ್ ಮತ್ತು ಡಚೆಸ್ನಲ್ಲಿ ಅಸಾಮಾನ್ಯ ಚಟುವಟಿಕೆಯನ್ನು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಗಮನಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇಲ್ಲ, ಇದು ಮಗುವಿಗೆ ಏನೂ ಇಲ್ಲ. ಹೊಸ ಪೋಸ್ಟ್ನ ಬಗ್ಗೆ ಅಲ್ಲ. ರಾಜಮನೆತನದ ದಂಪತಿ ಅನುಸರಿಸದ ಯಾರೊಬ್ಬರ ಬಗ್ಗೆ ಇದು.

ಮೇಘನ್ ಮತ್ತು ಹ್ಯಾರಿ ಕೇಟ್ ಮತ್ತು ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ ಕೆನ್ಸಿಂಗ್ಟನ್ ಪ್ಯಾಲೇಸ್ ಖಾತೆಯನ್ನು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಅನುಸರಿಸಲಿಲ್ಲ. ರಾಯಲ್ ದಂಪತಿಗಳು ಕೇವಲ 16 ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಕೇಂಬ್ರಿಡ್ಜ್ನ ಡ್ಯೂಕ್ ಮತ್ತು ಡಚೆಸ್ ಅವರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಅಲ್ಲ. ರಾಜಕುಮಾರ ಚಾರ್ಲ್ಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ, ಪ್ರಿನ್ಸೆಸ್ ಯೂಜೀನಿ, ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ಮತ್ತು ದಿ ರಾಯಲ್ ಫ್ಯಾಮಿಲಿಗಳ ಖಾತೆಯನ್ನೊಳಗೊಂಡ ಕ್ಲಾರೆನ್ಸ್ ಹೌಸ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಇತರ ರಾಜವಂಶದ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಅವರು ಬಹಿಷ್ಕರಿಸಿದರು. ನೀವು ಗನ್ ಜಿಗಿತವನ್ನು ಮತ್ತು ಊಹಿಸಲಾಗದ ಏನೋ ಊಹಿಸುವ ಮೊದಲು, ರಾಯಲ್ ದಂಪತಿಗಳು ಕೆನ್ಸಿಂಗ್ಟನ್ ಪ್ಯಾಲೇಸ್ ಖಾತೆಯನ್ನು ಅನುಸರಿಸದೆ ತಮ್ಮ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು.

ಒಂದೆರಡು ಅವರು ಈಗ ಸಂಸ್ಥೆಗಳು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು, ಹೊಸ Instagram ಪೋಸ್ಟ್ ಮೂಲಕ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ “ಮಾನಸಿಕ ಯೋಗಕ್ಷೇಮ, ಮಾನಸಿಕ ಫಿಟ್ನೆಸ್, ದೇಹದ ಸಕಾರಾತ್ಮಕತೆ, ಆತ್ಮ ರಕ್ಷಣೆ, ಮತ್ತು ಮಾನವ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ಪ್ರಚಾರ.” “ಅದ್ಭುತ ಮಾಡುವ ಲೆಕ್ಕವಿಲ್ಲದಷ್ಟು ಸಂಘಟನೆಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಕೆಲಸ – ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಜಾಗತಿಕ ಬೆಂಬಲ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ನ ಸಣ್ಣ ಸ್ನ್ಯಾಪ್ಶಾಟ್ನಂತೆ ನಾವು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಿದ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ. ನಾವು ಇದನ್ನು ಒಟ್ಟಾಗಿ ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ “ಎಂದು ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.ಯುಎಸ್ನಲ್ಲಿ ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಜಾಗೃತಿ ತಿಂಗಳು ಮೇ ಎಂದು ಗುರುತಿಸುವಂತೆ ಮೇ 13-19 ಯುಕೆ ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಜಾಗೃತಿ ವಾರವಾಗಿದೆ.

ಕೆಳಗಿನ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಗಮನವನ್ನು ಓಡಿಸಲು ಯಾವ ಪ್ರಬಲವಾದ ಚಲನೆ.

ಮೇಘನ್ ಮತ್ತು ಹ್ಯಾರಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸಬ್ಸೆಕ್ಸ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ ಸಸೆಕ್ಸ್ ರಾಯಲ್ ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗಿನಿಂದ, ಕೆನ್ಸಿಂಗ್ಟನ್ ಪ್ಯಾಲೇಸ್ನ Instagram ಖಾತೆಯು ಪುನರುಜ್ಜೀವನಗೊಂಡಿತು. ಪ್ರದರ್ಶನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ. ಪ್ರದರ್ಶನ ಚಿತ್ರ ಈಗ ಕೇಟ್, ವಿಲಿಯಂ, ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಜಾರ್ಜ್, ಪ್ರಿನ್ಸೆಸ್ ಷಾರ್ಲೆಟ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಲೂಯಿಸ್ ಚಿತ್ರ ನೋಡಿದೆ. ಆದರೆ ಸಸೆಕ್ಸ್ ರಾಯಲ್ ಖಾತೆಯು ಎಚ್ ಮತ್ತು ಎಮ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಲಾಂಛನವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಓದಿ: ಮೇಘನ್ ಮಾರ್ಕ್ಲೆ ತನ್ನ ಜನ್ಮದಿನದಂದು ಅವಳ ಸಹೋದರಿ ಕೇಟ್ ಮಿಡಲ್ಟನ್ಗೆ ಈ ಉಡುಗೊರೆಯನ್ನು ನೀಡಿದರು

ಹೆಚ್ಚಿನ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾಗೆ ಇರಿ.

News Reporter