ಎಲ್ಸಿಡಿ ಸ್ಕ್ರೀನ್ 4.7 ಇಂಚ್ ಐಫೋನ್, ಎ 13 ಚಿಪ್ ಮಾರ್ಚ್ 2020 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ವದಂತಿಗಳಿವೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ
4.7-Inch iPhone With LCD Screen, A13 Chip Rumoured to Launch in March 2020

4.7 ಇಂಚ್ ಐಫೋನ್ನಲ್ಲಿ 128 ಜಿಬಿ ಆಂತರಿಕ ಸಂಗ್ರಹವಿದೆ

ಆಪಲ್ ಐಫೋನ್ನ 8 ವಿನ್ಯಾಸದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಹೊಸ 4.7-ಇಂಚಿನ ಐಫೋನ್ನನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಯೋಜಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಸಿಡಿ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಸಾಧನವು ಮಾರ್ಚ್ 2020 ರೊಳಗೆ ಬರಲಿದೆ ಮತ್ತು ಆಂತರಿಕ A13 ಚಿಪ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಲಿದೆ, ಈ ವರ್ಷದ ನಂತರ ಪ್ರಾರಂಭಗೊಳ್ಳಲಿರುವ ಮುಂಬರುವ ಐಫೋನ್ಗಳ ಹೃದಯಭಾಗದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆಪಲ್ ಐಫೋನ್ನ ಮಧ್ಯಮ-ಹಂತದ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಮಾರಾಟವನ್ನು ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಫೋನ್ ಒಂದೇ ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮರಾ ಮತ್ತು 128GB ಆಂತರಿಕ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

ಚೀನಾದ ಎಕನಾಮಿಕ್ ಡೈಲಿ ನ್ಯೂಸ್ನ ಉದಾಹರಣೆಯನ್ನು ಡಿಜಿ ಟೈಮ್ಸ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ, ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಬರುವ ಪೂರ್ಣ ಎಚ್ಡಿ ಎಲ್ಸಿಡಿ ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ 4.7 ಇಂಚಿನ ಐಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ಐಫೋನ್ 8 ರ ‘ಪರಿಷ್ಕೃತ’ ಆವೃತ್ತಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ವರದಿಯು ನಿಖರವಾದರೆ, ಆಪಲ್ ಹಿಂದೆ 420 ರಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಐಫೋನ್ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಿದೆ, ಹಿಂದೆ ವದಂತಿಯ ಮೂರು ಐಫೋನ್ ಮಾದರಿಗಳು OLED ಪರದೆಯೊಂದಿಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತವೆ.

ಇಂಟರ್ನಲ್ಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಈ ಮುಂಬರುವ 4.7-ಇಂಚಿನ ಐಫೋನ್ ಆಪೆಲ್ನ ಎ ​​13 ಚಿಪ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ಒಂದೇ ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮರಾ ಮತ್ತು 128 ಜಿಬಿ ಆಂತರಿಕ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. 2020 ರ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ ಐಫೋನ್ ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳಲಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ತೈವಾನೀಸ್ ಗುತ್ತಿಗೆದಾರ ಪೆಗಟ್ರಾನ್ ತನ್ನ ಉತ್ಪಾದನಾ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಲಿದೆ. ಸುಮಾರು 20 ಮಿಲಿಯನ್ ಸಾಧನಗಳ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಆಪಲ್ಗೆ ಆಜ್ಞೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

ಆಪಲ್ ಅರ್ಪಣೆ ಎನ್ಟಿ $ 20,000 (ಸ್ಥೂಲವಾಗಿ 45,000) ಮಾರ್ಕ್ನ ಸುತ್ತ ಬೆಲೆಯಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ವರದಿ ಬಯೋಮೆಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಬಗ್ಗೆ ಉಲ್ಲೇಖಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ 4.7-ಇಂಚಿನ ಐಫೋನ್ನನ್ನು ‘ಪರಿಷ್ಕೃತ ಐಫೋನ್ 8’ ಎಂದು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ, ಇದು ಟಚ್ ID- ಆಧರಿತ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಸಂವೇದಕದಿಂದ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಇದು ಫೇಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಬರುವ ಐಫೋನ್ಗಳ ಹೊಸ ತಳಿಗಿಂತಲೂ ID ಹಾರ್ಡ್ವೇರ್.

4.7 ಇಂಚಿನ ಐಫೋನ್ನೊಂದಿಗೆ, ಆಪಲ್ ಚೀನಾ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ತಯಾರಕರಿಗೆ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿರುವ ಮಧ್ಯ ಶ್ರೇಣಿಯ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಪಾಲನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಗುರಿ ಹೊಂದಲಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ ಐಫೋನ್ಗಾಗಿ ಇನ್ನೂ ಹಂಬಲಿಸುವ ಖರೀದಿದಾರರನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿಸಲು ಸಹ ನೋಡುತ್ತಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಐಫೋನ್ 8 ಅನ್ನು ಹೋಲುವ ವಿನ್ಯಾಸಕ್ಕಾಗಿ ತಯಾರಿಕೆ ತಯಾರಕರ ಪಾಲುದಾರರಿಗೆ ಒಂದು ನಿಕಟತೆಯ ಅಂಶವನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಕಾಲಾನಂತರದಲ್ಲಿ ಕಾಂಪೊನೆಂಟ್ಗಳ ವೆಚ್ಚವು ಕಡಿಮೆಯಾಗುವುದರಿಂದ, ಆಪಲ್ 4.7-ಇಂಚಿನ ಐಫೋನ್ನ ಉತ್ಪನ್ನದ ವೆಚ್ಚವನ್ನು ತಪಾಸಣೆ ಮತ್ತು ಗರಿಷ್ಠ ಲಾಭದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

News Reporter