ಐಪಿಎಲ್ 2019 ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್, ಕೆಎಕ್ಸ್ಐಪಿ Vs ಆರ್ಆರ್, ಲೈವ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಕೋರ್ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು: ರಾಜಸ್ಥಾನ್ ರಾಯಲ್ಸ್ಗೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಆರಂಭ – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಲೈವ್ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು: ಮೊಹಲಿಯಲ್ಲಿ ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ ವಿರುದ್ಧ ರಾಜಸ್ಥಾನ್ ರಾಯಲ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ 12 ವಿಕೆಟ್ಗಳ ಅಂತರದಿಂದ ಆರ್. ಅಶ್ವಿನ್ (2/24) ಮುನ್ನಡೆಯಿಂದ ಮುನ್ನಡೆದರು, ರಾಯಲ್ಸ್ ಚೇಸ್ ಅನ್ನು ಹಾರಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಸಂಜು ಸ್ಯಾಮ್ಸನ್ ಮತ್ತು ರಾಹುಲ್ ತ್ರಿಪಾಠಿ ಅವರ ಎರಡು ಪ್ರಮುಖ ವಿಕೆಟ್ಗಳನ್ನು ಪಡೆದರು. ತ್ರಿಪಾಠಿ ಉತ್ತಮ ಐವತ್ತು ಬಾರಿಸಿದರು ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚು ಬೇಕಾದಾಗ ವೇಗವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ವಿಫಲರಾದರು. ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ಅವರು ಕೇವಲ 7 ರನ್ಗೆ 170 ರನ್ ಗಳಿಸಿದ್ದರು. ಮೊದಲು, ಕೆ.ಎಲ್ ರಾಹುಲ್ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಆರಂಭಿಸಿದರು ಆದರೆ ಇದು KXIP ಅನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಇನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿತು. ರಾಹುಲ್ (52) ಡೇವಿಡ್ ಮಿಲ್ಲರ್ (40) ಉತ್ತಮ ಬೆಂಬಲಿಗರಾಗಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಆರ್ ಅಶ್ವಿನ್ (4 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ 17 ಎಸೆತ) ಮತ್ತು ಕೆಎಕ್ಸ್ಐಪಿ 6 ವಿಕೆಟ್ ನಷ್ಟಕ್ಕೆ 182 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು. ಆರ್ಆರ್ ತಮ್ಮ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದವು ಆದರೆ ಅವರು ಅದನ್ನು ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಲಿಪ್ ಮಾಡಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟರು. ಜೋಫ್ರಾ ಆರ್ಚರ್ ರಾಯಲ್ಸ್ ತಂಡದ ಸ್ಟಾರ್. ಅವನು ತನ್ನ ನಾಲ್ಕು ಓವರ್ಗಳಲ್ಲಿ 15 ರನ್ನು 3 ರ ಅಜೇಯ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಿದನು. ಜಯ್ದೇವ್ ಉನಾದ್ಕಾಟ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಸಾಕಷ್ಟು ರನ್ಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸಿ, ಅವರ ಸಾಗರೋತ್ತರ ಲೀಗ್ ಇಷ್ ಸೋಧಿ ಮಾಡಿದರು.

ಆರ್.ಆರ್.ಆರ್ ಲೈವ್ ವಿರುದ್ಧ ಕೆ.ಐ.ಐ.ಪಿ. ಅನುಸರಿಸಿ ಐಪಿಎಲ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಕೋರ್ ಇಲ್ಲಿ –

22:46 IST IST

ಎಂ ಅಶ್ವಿನ್ ಆರ್

“ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸಂತೋಷ. ಸ್ಪಿನ್ನರ್ಗಳು – ನಾವು ತಂಡದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಬೌಲಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು ಸುದೀರ್ಘವಾದ ಗಡಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಬಯಸುತ್ತಿದ್ದೆವು ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಿ ನಾವು ಅವರನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ಬಯಸಿದ್ದೇವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಮ್ಮ ಯೋಜನೆ. ಇದು ಬ್ಯಾಟ್ಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಬರುತ್ತಿತ್ತು, ಹೆಚ್ಚು ಹಿಮವು ಇರಲಿಲ್ಲ. ನಾನು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಡಿದ್ದೇನೆ (ರವಿಚಂದ್ರನ್ ಅಶ್ವಿನ್) ಮತ್ತು ಅವರು ನನಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ “ಎಂದು ಕೆಎಫ್ಐಪಿ ಸ್ಪಿನ್ನರ್ ಮುರುಗನ್ ಅಶ್ವಿನ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

23:42 IST

ಅಜಿಂಕ್ಯ ರಹಾನೆ ನಷ್ಟವನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತಾನೆ

“182 ಆ ವಿಕೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಚೇಸ್. ನಾವು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಕೇವಲ ಎರಡು ಸಿಕ್ಸರ್ಗಳ ವಿಷಯ. ಈ ರೀತಿಯ ಆಟ, ನೀವು ತುಂಬಾ ಟೀಕಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ನಮ್ಮ ಬೌಲರ್ಗಳು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಬೌಲ್ ಮಾಡಿದರು. ಈ ರೀತಿಯ ಚೇಸ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಹಲವು ವಿಕೆಟ್ಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತಿಲ್ಲ “ಎಂದು ರಾಜಸ್ಥಾನ್ ರಾಯಲ್ಸ್ ನಾಯಕ ಅಜಿಂಕ್ಯ ರಹಾನೆ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

11:35 ಗಂಟೆಗಳು

ಕೆಎಕ್ಸ್ಐಪಿ ಆರ್ಆರ್ ಅನ್ನು 12 ರನ್ಗಳಿಂದ ಸೋಲಿಸಿತು

ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಅವರ ಕೊನೆಯ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 9 ರನ್ಗಳು ಮತ್ತು ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ ಮೊಹಾಲಿಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಅದ್ಭುತ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದೆ. ಅವರು ರಾಜಸ್ಥಾನ್ ರಾಯಲ್ಸ್ ತಂಡವನ್ನು 12 ರನ್ಗಳಿಂದ ಸೋಲಿಸಿದರು. ಇದು ಸ್ಟುವರ್ಟ್ ಬಿನ್ನಿಯಿಂದ ಕೊನೆಯ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಶ್ರಮದಾಯಕ ಪ್ರಯತ್ನವಾಗಿತ್ತು ಆದರೆ ಅದು ಸಾಕಾಗಲಿಲ್ಲ.

22:27 IST

ಸ್ಟುವರ್ಟ್ ಬಿನ್ನಿ ನೀವು ಎಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ?

ಸ್ಟುವರ್ಟ್ ಬಿನ್ನಿ ಅಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅಲ್ಲ. ಅವನಿಂದ ಯಾವ ರೀತಿಯ ಹೊಡೆಯುವುದು. ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ಅವರು ಅರ್ಶ್ದೀಪ್ನ ಎರಡು ಸಿಕ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಹಿಟ್ಸ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಬಿನ್ನಿಯವರು 6 ವಿಕೆಟ್ ನಷ್ಟಕ್ಕೆ 23 ರನ್ ಗಳಿಸಿ ಔಟಾಗದೆ ಉಳಿದಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ, ಕೊನೆಯ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ ರಾಯಲ್ಸ್ ತಂಡವು 23 ಓವರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಬಿನ್ನಿಗೆ ಮುಷ್ಕರದಿಂದ ದೂರವಿತ್ತು.

23: 22 ಗಂಟೆಗಳು IST

ಬಿನ್ನಿ ರಾಯಲ್ಸ್ಗೆ ಜೀವಂತವಾಗಿ ಜೀವಿಸುತ್ತಾನೆ

ಸ್ಟುವರ್ಟ್ ಬಿನ್ನಿಯಿಂದ ಬೌಂಡರಿ ಮತ್ತು ಆರು. ಶಮಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಟುನೈಟ್ ಬಣ್ಣದಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತಾನೆ ಆದರೆ ಬಿನ್ನಿಗೆ ಹೇಳುವ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ಅವನು ತನ್ನ ಕೌಶಲ್ಯ ಮತ್ತು ಬಹುಶಃ ಅವರು ಸರಿ ಎಂದು ನಂಬಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಕ್ರೀಸ್ನ ಅದ್ಭುತ ಬಳಕೆ. ಅವರು ರಾಯಲ್ಸ್ ಕೆಲವು ಭರವಸೆ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಅವರಿಗೆ 12 ರಿಂದ 37 ಅಗತ್ಯವಿದೆ .

23:18 IST

ಶಮಿ ಆರ್ಚರ್ ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ

ಔಟ್! ಕೆ ಎಲ್ ರಾಹುಲ್ನಿಂದ ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ಕ್ಯಾಚ್ ಮಾಡಿದ ಹುಡುಗ, ಹುಡುಗನು ಅದನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಅದು ಆರ್ಚರ್ನಿಂದ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿತ್ತು ಆದರೆ ರಾಹುಲ್ ಮುಂದೆ ಮುಳುಗುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಬೆವರು ಮುರಿಯದೆ ಹಿಡಿಯಲು ಹಿಡಿದಿರುತ್ತಾನೆ. ಶಮಿ ಹರ್ಷಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ರಾಯಲ್ಸ್ ಈಗ ಬ್ಯಾರೆಲ್ ಕೆಳಗೆ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಬೇಕಾಗಿತ್ತು.

23:14 IST

ಟರ್ನರ್ ಒಂದು ಬಾತುಕೋಳಿಗಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತಾನೆ

ಎಂ ಅಶ್ವಿನ್ ಅದನ್ನು ಎಸೆಯುತ್ತಾನೆ, ಗಾಳಿಯಿಂದ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಮತ್ತು ಆಷ್ಟನ್ ಟರ್ನರ್ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅವನ ದೊಡ್ಡ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಮುರಿಯುತ್ತಾನೆ. ಅವರು ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ಸರಳ ಕ್ಯಾಚ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಟರ್ನರ್ಗೆ ಆದರ್ಶ ಚೊಚ್ಚಲ. ಪಂದ್ಯವು ನಿಧಾನವಾಗಿ ರಾಯಲ್ಸ್ನಿಂದ ಹೊರಬಿದ್ದಿತು.

22: 08 ಗಂಟೆಗಳು IST

ತ್ರಿಪಾಠಿ ತಕ್ಷಣವೇ ಐವತ್ತು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಬರುತ್ತದೆ

ಕ್ಯಾರೊಮ್ ಬಾಲ್ ಅಶ್ವಿನ್ಗೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಟ್ರಿಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ರಾಹುಲ್ ತ್ರಿಪಾಠಿಗೆ ತಾನು ಹೋಗಬೇಕಾಗಿತ್ತು ಎಂದು ತಿಳಿದಿದ್ದರು ಆದರೆ ಅಶ್ವಿನ್ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ, ಅವನು ಅದನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ತ್ರಿಪಾಠಿ ಅಧಿಕಾರ ಪಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ. ತನ್ನ ನಾಲ್ಕನೆಯ ಐಪಿಎಲ್ ಐವತ್ತಕ್ಕೂ ತಲುಪಿದ ತಕ್ಷಣ ಅವರು ಹೊರಬರುತ್ತಾರೆ.

23: 4 ಗಂಟೆಗಳು IST

ಕೇಳುವ ದರ ಏರುತ್ತದೆ

ಮುರುಗನ್ ಅಶ್ವಿನ್ ಇವತ್ತು ಅದ್ಭುತವಾದುದು. 15 ನೇ ಓವರ್ನಿಂದ ಕೇವಲ 5 ರನ್ ಗಳಿಸಿ, ಅಗತ್ಯವಿರುವ 12 ಓವರ್ಗಳನ್ನು ತಳ್ಳುವುದು. ತ್ರಿಪಾಠಿ ಮತ್ತು ರಹಾನೆ ಈಗ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಇಲ್ಲಿ ಗೇರ್ಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ.

22:58 IST IST

ಮಂದೀಪ್ ಸಿಂಗ್ರಿಂದ ಉಪಯುಕ್ತ

ರಾಜಸ್ಥಾನ್ ಈ ಓವರ್ಗೆ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ವೆಚ್ಚ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ. ಭಾಗ-ಟೈಮರ್ ಮನ್ದೀಪ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಬಳಿ ಹೋಗಲು ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಅಮೂಲ್ಯವಾದ ರನ್ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಅವರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶ ದೊರೆತಿತ್ತು ಆದರೆ ಪಂಜಾಬ್ ಬಲಗೈ ಆಟಗಾರರಿಂದ ಕೇವಲ 8 ರನ್ ಗಳಿಸಿದ್ದರು. ಅಂದರೆ, ಕೆಜಿಐಪಿ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಮುಜೀಬ್ ಅವರ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯ ಪಿಂಚ್ ಅನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರ 1 ಓವರ್ ಅನ್ನು ಮನ್ದೀಪ್ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

22:53 IST

ಶಮಿ ದುಬಾರಿ ಎಂದು ಸಾಬೀತಾಯಿತು

ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಅವರ ಕಳಪೆ ಬೌಲಿಂಗ್, ಅವನು ಲೆಗ್-ಸೈಡ್ ಅನ್ನು ಎರಡು ಬಾರಿ ದಾಟುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಎರಡು ಬೌಂಡರಿಗಳಿಗೆ ಹೊಡೆಯುತ್ತಾನೆ, ಮೊದಲು ರಹಾನೆ ಮತ್ತು ನಂತರ ತ್ರಿಪಾಠಿ. ಶಮಿ ಎರಡನೇ ಓವರ್ನಿಂದ 11 ರನ್ಗಳು ಬಂದಿವೆ. ಅವರು ಈಗಾಗಲೇ 2 ಓವರ್ಗಳಲ್ಲಿ 23 ರನ್ಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

22:49 IST

ಅಶ್ವಿನ್ ರ ಕ್ಯಾರೊಮ್ ಬಾಲ್ ಸ್ಯಾಮ್ಸನ್ನನ್ನು ವಂಚಿಸುತ್ತದೆ

ಅಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೋಗಿ, ಏನಾದರೂ ಸಂಭವಿಸಬೇಕಿದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಸಂಭವಿಸಿದೆ ಆದರೆ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ರಾಯಲ್ ತಂಡವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ. ಸಂಜು ಸ್ಯಾಮ್ಸನ್ ತನ್ನ ಅಜೇಯರನ್ನು ಆರ್ ಅಶ್ವಿನ್ಗೆ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. KXIP ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ನಿಂದ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮರೆಮಾಚಿದ ಕ್ಯಾರೊಮ್ ಬಾಲ್ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಆರ್ಆರ್ 97/2

22:43 IST

ಅಶ್ವಿನ್ ಜೋಡಿ ಬೌಲರ್ಗಳು

ಅಶ್ವಿನ್ಗಳಿಂದ ಉತ್ತಮ ಓವರ್ಗಳನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿ. ನಾಯಕ ಆರ್. ಅಶ್ವಿನ್ ಅವರು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಬಂದಿದ್ದು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಕೇವಲ 4 ರನ್ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಓವರ್ಗೆ ಮುರುಗನ್ ಅಶ್ವಿನ್ ಬೆಂಬಲ ನೀಡಲಾಗಿದೆ. ಕಳೆದ 2 ಓವರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 8 ರನ್ಗಳು. ಮುಂದಿನ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ ಏನಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಗೊತ್ತಾ ಭಾವನೆ. ಅಗತ್ಯವಿರುವ ದರ 11 ಕ್ಕೆ ಏರಿದೆ.

22:25 IST

ಶಮಿ ಸೋಲಿನ 12 ಓಟಗಳು 1 ನೇ ಓವರ್ನಿಂದ

ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಅವರನ್ನು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನ 9 ನೇ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ ಆಕ್ರಮಣಕ್ಕೆ ಪರಿಚಯಿಸಲಾಯಿತು. ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ, ಬಟ್ಲರ್ ಅವನಿಗೆ ಸಿಲುಕಿರಲು ಅಶ್ವಿನ್ ಬಯಸಲಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಊಹೆ ಏನು? ಸ್ಯಾಮ್ಸನ್ ಕಡಿಮೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ, ಅವರು ಭಾರತೀಯ ಸೀಮರ್ನಲ್ಲಿ ಎರಡು ಬೌಂಡರಿಗಳನ್ನು ಸದ್ದಿಲ್ಲದೆ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಓವರ್ನಿಂದ 12 ರನ್ಗಳು. ಆರ್ಆರ್ 85/1 9 ನಂತರ.

22:29 IST

ಮುಜೀಬ್ ತನ್ನ ಭುಜವನ್ನು ನೋಯಿಸುತ್ತಾನೆ

ಅಶ್ವಿನ್ ನಿಂದ ಸಣ್ಣ ಎಸೆತ, ತ್ರಿಪಾಠಿ ಬ್ಯಾಕ್ಫೂಟ್ ಮೇಲೆ ಕಲ್ಲು ಹೊಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕತ್ತರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಬೌಂಡರಿಯನ್ನು ಸುತ್ತುವಂತೆ ಚೆಂಡನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಮುಜೀಬ್ ಆಳವಾದ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ಅವರು ಈ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ವತಃ ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ತ್ರಿಪಾಠಿ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ಸನ್ ಪುನರಾಗಮನ 3 ಆದರೆ ಮುಜೀಬ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ XI ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ, ಭುಜದ ಮೇಲೆ ಭದ್ರವಾಗಿ ಇದೆ. ಅವರು ಬಹಳಷ್ಟು ನೋವು ಕಾಣುತ್ತಾರೆ. ಅದು ಗಂಭೀರವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ.

22:25 IST

ಮುಜೀಬ್ ಉತ್ತಮ ಟಿಪ್ಪಣಿಯಲ್ಲಿ ಪವರ್ಪ್ಲೇವನ್ನು ಮುಗಿಸುತ್ತಾರೆ

ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನದ ಆಫೀಸ್ ನಿಂದ ಕೇವಲ 3 ರಷ್ಟಿದೆ. ರಾಯಲ್ಸ್ ತಂಡವು ಪವರ್ಪ್ಲೇವನ್ನು 1 ಕ್ಕೆ 55 ಕ್ಕೆ ಏರಿಸಿದೆ. ಈ ಪಂದ್ಯವು ಈಗಲೂ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಪೋಯ್ಸ್ಡ್ ಆಗಿದೆ. ರಾಮ್ ತ್ರಿಪಾಠಿ ಅವರ ವಿಕೆಟ್ ಸ್ಯಾಮ್ಸನ್ ಅವರ ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ ಆಕ್ರಮಣಕಾರನಾಗಿರುವುದರಿಂದ ನಿರ್ಣಾಯಕವಾದುದು.

22:20 IST

ಬೌಂಡರೀಸ್ ಆಫ್ಟರ್ ವಿಕೆಟ್

ಆರ್ಶ್ದೀಪ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಕನಸು ಜೋಸ್ ಬಟ್ಲರ್ ಅವರ ವಿಕೆಟ್ಗೆ ಎರಡು ಬೌಂಡರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೊನೆಗೊಂಡಿತು. ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ ಅವರ ತಪ್ಪು ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ಅವನು ಅದನ್ನು ದಾಟಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟನು.

22:17 IST

ಆರ್ಶ್ದಿಪ್ ಸ್ಟ್ರೈಕ್

ಯುವ ಬೌಲರ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ! ಅವನ ಮತ್ತು ಜೋಸ್ ಬಟ್ಲರ್ನಿಂದ ಸಣ್ಣ ಎಸೆತವನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಹೊಡೆದ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಆಕಾಶಕ್ಕೆ ಗುಂಡು ಹೊಡೆದ ಚೆಂಡು ಮತ್ತು ನಿಕೋಲಸ್ ಪೂರಾನ್ ಅವರು ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಅದ್ಭುತ ಕ್ಯಾಚ್ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಯಾವುದೇ ತಪ್ಪನ್ನು ಮಾಡಲಿಲ್ಲ. ಆರ್ಆರ್ 38/1

22:08 IST

ರೇನಿಂಗ್ ಸಿಕ್ಸ್

ಮೊದಲ ಓವರ್ ಓವರ್ ನಿಧಾನವಾಗಿತ್ತು ಆದರೆ ಜೋಸ್ ಬಟ್ಲರ್ ಮತ್ತು ರಾಹುಲ್ ತ್ರಿಪಾಠಿ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಜಾಗರೂಕತೆಯಿಂದ ಆಟವಾಡಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ. ಬಟ್ಲರ್ ಎರಡನೇ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ ಮುಜೀಬ್ ವಿರುದ್ಧ ಹೋರಾಡಿ, ದೀರ್ಘಾವಧಿಯವರೆಗೆ ಆರು ಸಿಕ್ಸರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದರು ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ ತ್ರಿಪಾಠಿ ಅವರು ಮಧ್ಯಮ ವಿಕೆಟ್ ಪ್ರದೇಶದ ಮೂಲಕ ಆರ್ಶ್ದೀಪ್ನ್ನು ಗರಿಷ್ಠ ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು. ಆರ್ಆರ್ 27/0

22:00 IST

ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬದಲಿಸಿ

ರಾಹುಲ್ ತ್ರಿಪಾಠಿ ಅವರು ನಾಯಕರಾದ ಅಜಿಂಕ್ಯ ರಹಾನೆ ಬದಲಿಗೆ ರಾಜಸ್ಥಾನ್ ರಾಯಲ್ಸ್ಗೆ ಜೋಸ್ ಬಟ್ಲರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಇನ್ನೊಂದೆಡೆ ಯುವ ಬೌಲರ್ ಅರ್ಷ್ದೀಪ್ ಸಿಂಗ್ ಮೊದಲ ಓವರ್ಗೆ ಚೆಂಡನ್ನು ಹಸ್ತಾಂತರಿಸಿದರು. ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ತಮ್ಮ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಆಡಲು ಅನುಮತಿಸದ ಕಾರಣ, ಅವರು ಕೇವಲ ನಾಲ್ಕು ಓಟಗಳನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡ ಕಾರಣ ಯುವಕನ ಯೋಗ್ಯ ಪ್ರದರ್ಶನವಾಗಿತ್ತು. ಆರ್ಆರ್ 4/0

21:39 IST

ಅಶ್ವಿನ್ ಅಂತಿಮ ಸ್ಪರ್ಶವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ

ಅಮೇಜಿಂಗ್! ಆರ್. ಅಶ್ವಿನ್ ಅವರ ಸರಳ ಸಂಗತಿ. 4 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ 4, 1, 6, 6: 17 ರನ್ಗಳು . ಧವಲ್ ಕುಲಕರ್ಣಿ ಅವರ ಕೊನೆಯ ಓವರ್ನಿಂದ 18 ರನ್ಗಳು. ಅಶ್ವಿನ್ ಅವರ ಈ ಪಾತ್ರವು ಯಾವ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ? ಕೇವಲ ಸಮಯ ಹೇಳುತ್ತದೆ. KXIP 6 ಕ್ಕೆ 182 ರನ್ಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಿದೆ – ಈ ಋತುವಿನ ಮೊಹಾಲಿಯಲ್ಲಿ ಇದು ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಮೊತ್ತವಾಗಿದೆ.

21:32 IST IST

ಮಿಲ್ಲರ್ ನಿರ್ಗಮಿಸುತ್ತಾನೆ

ಈಗ ವಿಕೆಟ್ಗಳು ಕೆಎನ್ಐಪಿಗಾಗಿ ಒಂಬತ್ತು ಪಿನ್ಗಳಂತೆ ಬೀಳುತ್ತವೆ. 7 ವಿಕೆಟ್ಗಳ ಅಂತರದಲ್ಲಿ ಈಗ 3 ವಿಕೆಟ್ಗಳು. ಇದು ಡೇವಿಡ್ ಮಿಲ್ಲರ್ ಈ ಬಾರಿ. ಅವರು ದೊಡ್ಡದಾದ ಹೋಗುವುದನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಉತ್ತಮ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಈ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆಡದಿರಬೇಕಾದ ಯಾರಿಗಾದರೂ ಉತ್ತಮ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್. ಮಿಲ್ಲರ್ 27 ರನ್ಗಳಲ್ಲಿ 40 ಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ.

21:29 IST

19 ನೇ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ 3 ರನ್ಗಳು ಮತ್ತು 2 ವಿಕೆಟ್ಗಳು

ಜಸ್ಪ್ರಿತ್ ಬುಮ್ರಾ 19 ನೇ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ತಿರುಗಿಸಲು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ. ಜೋಫ್ರಾ ಆರ್ಚರ್ ತನ್ನ ಕೈಯನ್ನು ಇರಿಸುತ್ತಾನೆ. ಯುವಕನೊಬ್ಬನು ಏನೆಂದು ರಿಪ್ಪರ್. ಮನ್ದೀಪ್ ಸಿಂಗ್ನ ಲೆಗ್ ಸ್ಟಂಪ್ ಅನ್ನು ನೆಲಸಮ ಮಾಡಲು ನಿಷ್ಕಪಟ ಯಾರ್ಕರ್. ಅವರು 14 ಡಾಟ್ ಬಾಲ್ಗಳೊಂದಿಗೆ 15 ಕ್ಕೆ 3 ರನ್ ಗಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮುಗಿಸಿದರು.

21:26 IST

ಆರ್ಚರ್ ತನ್ನ 2 ನೇ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ

ಜೋಫ್ರಾ ಆರ್ಚರ್ ಒಂದು ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್. ಅವರು ಯಾವ ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ, ಮೊದಲು ಗೇಲ್ ಅವರನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು, ನಂತರ ಎರಡು ಕ್ಯಾಚ್ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಪೂರಾನ್ ವಿಕೆಟ್ ಪಡೆದು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಹೊಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಪೂರಾನ್ 5 ಕ್ಕೆ ಹೊರಡುತ್ತಾನೆ.

21:23 IST

ಮಿಲ್ಲರ್ ಉನಾಡ್ಕಾಟ್ನ ಅವಶೇಷಗಳನ್ನು ನಾಶಮಾಡುತ್ತಾನೆ

ಡೇವಿಡ್ ಮಿಲ್ಲರ್ನಿಂದ ಬಂದ ಶಾಟ್ ಆಫ್ ಕ್ರ್ಯಾಕರ್. ಯುನಾಡ್ಕಾಟ್ ಅದನ್ನು ಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮತ್ತು ಅಗಲವಾಗಿ ಎಸೆಯುತ್ತಾರೆ, ಮಿಲ್ಲರ್ ತನ್ನ ಮುಂಭಾಗವನ್ನು ಮತ್ತು ಕವರ್ಗಳ ಮೂಲಕ ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ, ಆಳವಾದ ಕ್ಷೇತ್ರರಕ್ಷಕರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಅವಕಾಶವಿಲ್ಲ. ಅದು ಆ ಗಡಿಗಾಗಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಉನಾದ್ಕಟ್ ತನ್ನ ಕೊನೆಯಿಂದ ಕೇವಲ 5 ರನ್ಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಕೊಡುತ್ತಾನೆ. ಅವರು 1 ಕ್ಕೆ 48 ರೊಳಗೆ 4 ರ ದುಬಾರಿ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

21:19 IST

ಉನಾದ್ಕಾಟ್ ರಾಹುಲ್ ಗೆಟ್ಸ್

ಜಯದೇವ್ ಉನಾದ್ಕಾಟ್ ಕೊನೆಯ ನಗು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ರಾಹುಲ್ ಅವರ ವಿಕೆಟ್ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ತನ್ನ ಬ್ಯಾಟ್ನ ಮುಖವನ್ನು ತೆರೆಯುವ ಮೂಲಕ ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿ ಬೌಂಡರಿಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಲು ಅವರು ಬಯಸಿದ್ದರು ಆದರೆ ಆರ್ಚರ್ಗೆ ನೇರವಾಗಿ ಅದನ್ನು ಚಿಪ್ ಮಾಡಲು ಮಾತ್ರ ಅವರು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ರಾಹುಲ್ 52 ಕ್ಕೆ ಹೊರಡುತ್ತಾನೆ. ನಿಕೋಲಸ್ ಪೂರನ್ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿದೆ.

21:15 IST

ರಾಹುಲ್ಗಾಗಿ ಫಿಫ್ಟಿ

ರಾಹುಲ್ಗೆ 14 ನೇ ಐಪಿಎಲ್ ಐಪಿಎಲ್, ಅವರು 46 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ ಬೌಂಡರಿ ಪಡೆದರು. ಇದು ಅವನ ಶ್ರೇಷ್ಠವಾದ ನಾಕ್ನಲ್ಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವರು ಒಂದು ಅಂತ್ಯವನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅದು ಇದೀಗ ಹಾರುವ ಮುಕ್ತಾಯದ ಬಗ್ಗೆ.

21:12 IST

ಬೋಲ್ಡ್! ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ, ಇದು ನೋ-ಬಾಲ್

ಅದು ಯಾವ ದುರಂತವಾಗಿತ್ತು. ಜೋಫ್ರಾ ಆರ್ಚರ್ ಡೇವಿಡ್ ಮಿಲ್ಲರ್ ಅವರ ಸ್ಟಂಪ್ ಅನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸುತ್ತಾನೆ ಆದರೆ ಅಂಪೈರ್ ತನ್ನ ಕೈಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದನು. ಏನು ಕೆಟ್ಟದಾಗಿದೆ, ಅವರು 3 ರನ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ವಿಕೆಟ್ ಆಗಿರಬೇಕಾದರೆ, ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಮೂರು ರನ್ಗಳು ಹೊರಹೊಮ್ಮುತ್ತವೆ. ರಾಹುಲ್ನಿಂದ ದೊಡ್ಡ ಪಂದ್ಯ-ಜಾಗೃತಿ, ಅವರು ಯಾವುದೇ ಬಾಲ್ ಅನ್ನು ಮೊದಲು ಗುರುತಿಸಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಮಿಲ್ಲರ್ನನ್ನು ಮೂರು ರನ್ ಮಾಡಲು ಬಲವಂತ ಮಾಡಿದನು.

21:10 IST

ಗೋಪಾಲ್ನಿಂದ ಒಂದು ಬಿಗಿಯಾದ ಓವರ್

ಗೋಪಾಲ್ನಿಂದ ಸುಪರ್ಬ್, 16 ನೇ ಓವರ್ನಿಂದ ಕೇವಲ 3 ರನ್ಗಳು. ಅವರು 31 ಓವರ್ಗಳಲ್ಲಿ 4 ಓವರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಕೋಟಾವನ್ನು ಮುಗಿಸಿದರು. 4 ಓವರ್ಗಳು ಹೋಗಲು, KXIP ಈಗ 141/2 ಕ್ಕೆ .

21:05 IST

ರಾಹುಲ್-ಮಿಲ್ಲರ್ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಸುಸ್ವಾಗತ!

ಇದು ಉನಾದ್ಕಟ್ ಅನ್ನು ಈ ಓವರ್ಗೆ ಕೊಡಲು ತಪ್ಪಾಗಿತ್ತು, ರಾಹುಲ್ ಮತ್ತು ಮಿಲ್ಲರ್ ಅವರು 20 ರನ್ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ನೆಲದ ಎಲ್ಲಾ ಭಾಗಗಳಿಗೆ ಹೊಡೆದರು. 19 ರಿಂದ 14 ಮತ್ತು ಈಗ 15 ರಿಂದ 20. ಕಿಂಗ್ಸ್ XI ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ 180 ಮೀರಿದ ಗುರಿಯನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದೆ.

21:00 ಗಂಟೆಗೆ IST

ಇಷ್ ಸೋಧಿ ಅವರ ಕೊನೆಯ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ 19 ರನ್ ಗಳಿಸಿತ್ತು

ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ದುಬಾರಿ – 19 ಅದರಲ್ಲಿ. ಈಶ್ ಸೋಧಿ ಈ ಅವಧಿಗೆ ಎರಡು ಬಾರಿ ತನ್ನ ತಪ್ಪನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ರಾಹುಲ್ ಮತ್ತು ಮಿಲ್ಲರ್ ಇಬ್ಬರೂ ಅದನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಈ ಬದಲಾವಣೆಯು KXIP ಯ ವಿಧಾನದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ತರುತ್ತದೆಯೇ?

20:55 IST IST

KXIP ಗೆ 100 ಅಪ್

ಡೇವಿಡ್ ಮಿಲ್ಲರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ XI ಗೆ 100 ರನ್ನು ತಲುಪುವ ಸಿಂಗಲ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಬರುತ್ತಾನೆ. ಇದು KXIP ಗೆ ನಯವಾದ ತೇಲುವಂತಿಲ್ಲ.

20:50 IST IST

ಗೋಪಾಲ್ ಅದನ್ನು ಶಾಂತವಾಗಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ

ಶ್ರೇಯಸ್ ಗೋಪಾಲ್ನಿಂದ ಉತ್ತಮ ಮತ್ತು ಸ್ಥಿರ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ 13 ರನ್ ಗಳಿಸಿದ ನಂತರ ಮರಳಿದರು. ಅವರು ಸೋಧಿ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಮಿಲ್ಲರ್ ಮತ್ತು ರಾಹುಲ್ಗೆ ದೂರ ಹೋಗಲು ಅನುಮತಿಸಲಿಲ್ಲ. ಮತ್ತು ಗಮನಿಸಿ, ಆಯಕಟ್ಟಿನ ಕಾಲಾವಧಿಗಾಗಿ ಅಂಪೈರ್ ಸಿಗ್ನಲ್ಗಳು. KXIP 97/2 13 ನಂತರ 13

20:45 IST IST

ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ರಾಹುಲ್ ಬ್ಯಾಟ್ನಿಂದ ಬೌಂಡರಿ

ಅವರು ನಮ್ಮ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನವನ್ನು ಓದುತ್ತಲ್ಲವೆ? ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ರಾಹುಲ್ನ ಹೋರಾಟಗಳ ಕುರಿತು ನಾವು ಮಾತನಾಡಿದಾಗ, ಅವರು ನಾಲ್ಕು ಕೋಟೆಗಳನ್ನು ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಫ್ ಫೀಲ್ಡರ್ ಮೇಲೆ ಉನಾಡ್ಕಟ್ಗೆ ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಅದು ಈ ಪಂದ್ಯದ ಮೊದಲ ಬೌಂಡರಿಯಾಗಿದ್ದು, ಅದು 29 ಎಸೆತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು.

20:40 ಗಂಟೆಗಳ IST

ರಾಹುಲ್ಗೆ ಹೋರಾಟ

ಕೆಎಲ್ ರಾಹುಲ್ ಅವರು ಯಾವುದೇ ಹಿಂತಿರುಗಲಿಲ್ಲ. 26 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ 16 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ, ಈಗ ಹೊರಬರಲು ಅವರು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಮೂಲಕ ಬ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಖಚಿತವಾಗಿ ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳುವಂತಾಗುತ್ತದೆ. ಸೋಧಿ, ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಮತ್ತೊಂದು ಬಿಗಿಯಾದ ಮೇಲೆ ಹಾರಿಸುತ್ತಾನೆ. KXIP ನಲ್ಲಿ ಒತ್ತಡ ಕಟ್ಟಡ.

20: 35 ಗಂಟೆಗಳು IST

ಅಗರ್ವಾಲ್ಗೆ ಒಬ್ಬರು ಹೆಚ್ಚು ಹೊಡೆದಿದ್ದಾರೆ

ಇದು ಕಾರ್ಡ್ಗಳ ಮೇಲೆ! ಮಾಯಾಂಕ್ ಅಗರ್ವಾಲ್ ಹೋಗುತ್ತಿರುವಾಗ, ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಹೊರಬರುವ ಅಪಾಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಇಷ್ ಸೋಧಿ ಒಂದು ಎಸೆತವನ್ನು ಎಸೆದಾಗ, ಅಗರ್ವಾಲ್ ಮತ್ತೊಂದು ಸಿಕ್ಸ್ಗೆ ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ಅದನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ ಆದರೆ ಅದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ದೀರ್ಘಾವಧಿ ಗಡಿರೇಖೆಯಲ್ಲಿ ಆರ್ಚರ್ ಯಾವುದೇ ತಪ್ಪನ್ನು ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

20:30 IST

ಅಗರ್ವಾಲ್ 9 ಓಟಗಳಿಂದ 23 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು

ನಾಲ್ಕು! ಆರು! ಮಾಯನ್ಕ್ ಅಗರ್ವಾಲ್ ಅವರು ಕೆಎಫ್ಐಪಿ ರನ್ರೇಟ್ ಅನ್ನು ತಳ್ಳಲು ತಾನೇ ಅದನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಮಿಡ್-ವಿಕೆಟ್ ಬೌಂಡರಿಗಾಗಿ ಶ್ರೀಯಾಸ್ ಗೋಪಾಲ್ನ್ನು ಎಸೆಯಲು ತನ್ನ ಕ್ರೀಸ್ನ ಆಳವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನಂತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ನಿಂದ ಸುದೀರ್ಘವಾದ, ಸಂತೋಷದ ಸಂಗತಿಗಳನ್ನು ಗೋಪಾಲ್ಗೆ ಹೊಡೆಯಲು ಅವರ ಬಳಕೆಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಾರೆ.

20:26 IST

ಅಗರ್ವಾಲ್ ನೇರ ಹೋಗುತ್ತದೆ

ಮಾಯಾಂಕ್ ಅಗರ್ವಾಲ್ ಅವರ ಹೋರಾಟದ ಸಂಗಾತಿ ಕೆ.ಎಲ್. ರಾಹುಲ್ ರವರ ಪಾರುಗಾಣಿಕಾಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಈಶ್ ಸೋಧಿ ಅವರನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ತನ್ನ ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ಆರು ಬಾರಿಸುತ್ತಾನೆ! ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ಬಲಗೈ ಆಟಗಾರರಿಂದ ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರಗಳ ಸುಂದರವಾದ ವಿಸ್ತರಣೆ. 7 ನೇ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ ಕಿಂಗ್ಸ್ XI ಗೆ ಫಿಫ್ಟಿ ಅಪ್ .

20:23 IST

ಆರ್ಚರ್ ಗೇಲ್ನನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತಾನೆ

ಎಡ್ಜ್ಡ್ ಮತ್ತು ಹೋದರು! ಆರ್ಚರ್ ಚೆಂಡಿನ ಮೇಲೆ ತನ್ನ ಬೆರಳುಗಳನ್ನು ಉರುಳಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಗೇಲ್ ಬ್ಯಾಟ್ನ ಹೊರಗಿನ ಅಂಚಿನನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ, ಸ್ಯಾಮ್ಸನ್ ಯಾವುದೇ ತಪ್ಪನ್ನು ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ಆರ್ಚರ್ ಹೋಗಿ ನೋಡಿ, ಆ ವಿಕೆಟ್ನ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ಅವನು ತಿಳಿದಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಆ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಅವನ ಮುಂಚಿನ ಅವನತಿಗೆ ತಾನು ಮಾಡಿದ್ದಾನೆಂದು ಸೂಚಿಸಲು ಅವನು ಬಹುಶಃ ಘರ್ಜನೆ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಪವರ್ಪ್ಲೇನ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ KXIP 39/1.

20: 20 ಗಂಟೆಗಳು IST

ಗೇಲ್ ಸಂಕೋಲೆಗಳನ್ನು ಒಡೆಯುತ್ತಾರೆ

ಒಂದು ಗಡಿಗಾಗಿ ಒಂದು ಸ್ಲ್ಯಾಪ್ ಹಿಂದಿನ ಬಿಂದುವು ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮೇಲೆ SIX ಗಾಗಿ ಒಂದು ಸಂತೋಷಕರ ರಾಂಪ್ ಅನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಿದೆ! ಕ್ರಿಸ್ ಗೇಲ್ ಕುಲಕರ್ಣಿ ಅವರನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಹುಡುಗನಿಗೆ ಇದು ಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ಅವರು ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ನಂತರ ಗೇಲ್ ವಿರೋಧದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಬೌಲರ್ಗೆ ದಾಳಿ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು.

20:16 IST

ಆರ್ಚರ್ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಆರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ

ಜೋಫ್ರಾ ಆರ್ಚರ್ನಿಂದ ಮೊದಲಿಗೆ ಉತ್ತಮವಾದದ್ದು, ಅದರಿಂದ ಕೇವಲ 2. ಆರ್ಆರ್ ಹೊಸ ಬಾಲ್ ಬೌಲರ್ಗಳು ಹೇಗಾದರೂ ಗೇಲ್ ಮತ್ತು ರಾಹುಲ್ ಅವರನ್ನು ಮೌನವಾಗಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಕುಕ್ಕರ್ಣಿಯು ಮತ್ತೊಂದು ಹೊಡೆತವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಸರಿಯಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

20:12 IST

ಕುಲಕರ್ಣಿ ಯಿಂದ ಮತ್ತೊಂದು ಒಳ್ಳೆಯದು

ಕುಲೇಕರ್ಣಿ ಅವರು ಗೇಲ್ ಮತ್ತು ರಾಹುಲ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ವಿರಾಮ ನೀಡುತ್ತಾರೆ, ಮೊದಲನೆಯ ನಂತರದ ಮತ್ತೊಂದು ಪರಿಪೂರ್ಣ ಓವರ್. ಗೇಲ್ ಬ್ಯಾಟ್ನ ಹೊರಭಾಗವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಹ ಅವನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾನೆ ಆದರೆ ನಾಲ್ಕನೇಯ ಮೂರನೇ ಗಡಿಯನ್ನು ಹಾರಿಸುತ್ತಾನೆ.

20:09 IST

ಗೇಲ್ ಹೋಗುತ್ತದೆ

ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಗೇಲ್ಗೆ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ. ಆರ್ಚರ್ ಆರು ಸಿಕ್ಸರ್ಗೆ ಚೆಂಡನ್ನು ಎಸೆಯಲು ತಪ್ಪಾಗಿ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ನಂತರ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡಿಯನ್ ಟಲಿಸ್ಮನ್ ಉನಾದ್ಕಟ್ನನ್ನು ತನ್ನ ಎರಡನೇ ಸಿಕ್ಸ್ಗೆ ಕಳುಹಿಸುತ್ತಾನೆ. KXIP ಗಾಗಿ ಎರಡನೇ ಓವರ್ ಮತ್ತು ಅಪಶಕುನ ಚಿಹ್ನೆಗಳು 12.

20:07 IST

ಆರ್ಚರ್ನಿಂದ ದುಬಾರಿ ತಪ್ಪು ನಿರ್ಣಯ!

ನೀವು ಜಾಫ್ರಾ ಆರ್ಚರ್ ಏನು ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ? ಈ ಯೋಜನೆಯು ಗೇಲ್ ಅನ್ನು ಬೌನ್ಸರ್ನೊಂದಿಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯಗೊಳಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಯೂನಡ್ಕಾಟ್ಗೆ ಗೇಲ್ ಅನ್ನು ಸಿಕ್ಕಿಸಲು ಸಿಕ್ಕಿತು ಆದರೆ ಬಾಲ್ನ ಎತ್ತರವನ್ನು ನಿರ್ಣಯಿಸದೆ ಆರ್ಚರ್ ಬೌಂಡರಿ ಲೈನ್ನಿಂದ ಬಂದಿಲ್ಲವಾದರೆ ಮಾತ್ರ. ಅವರು ಆರು ಸಿಂಹಾಸನಗಳಿಗೆ ಅದನ್ನು ಕೊಚ್ಚಿದರು.

20:05 IST

1 ಓವರ್ಗಿಂತ ಕೇವಲ 2

ಕುಲಕರ್ಣಿ ಅವರ ಉತ್ತಮ ಆರಂಭ! ಅನುಭವಿ ಚಳುವಳಿಗಾರನು ಸರಕುಗಳನ್ನು ತಲುಪಿಸಲು ನೀವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುವಿರಿ ಮತ್ತು ಅವರು ನಿರಾಶೆಗೊಳಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಪರಿಪೂರ್ಣವಾದ ಮೊದಲ ಓವರ್ ಅನ್ನು ಬೌಲ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಕೇವಲ 2 ರನ್ಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ರಾಹುಲ್ ಮತ್ತು ಗೇಲ್ ಇಬ್ಬರೂ ಎಚ್ಚರವಾಗಿರುತ್ತಿದ್ದರು. ಯುನಾಡ್ಕಾಟ್ ಹೊಸ ಚೆಂಡನ್ನು ಇನ್ನೊಂದು ತುದಿಯಿಂದ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

20:02 IST

ಇಲ್ಲಿ ನಾವು ಹೋಗುತ್ತೇವೆ!

ಕುಲ್ಕರ್ಣಿ ಮೊದಲ ಪರಿಪೂರ್ಣ ವಿಕೆಟ್ ಕಬಳಿಸಿದ ಬಳಿಕ ರಾಹುಲ್ ದ್ವಿತೀಯ ಬಾರಿಗೆ ಮಿಡ್-ಆನ್ಗೆ ಸಿಲುಕಿದನು. ಕ್ರಿಸ್ ಗೇಲ್ಗೆ ಈಗ. ಕುಲಕರ್ಣಿ ಐಪಿಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಗೇಲ್ ಮೂರು ಬಾರಿ ವಜಾ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ರಹಾನೆಗೆ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಸ್ಲಿಪ್ ದೊರೆತಿರುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು.

19:57 ಗಂಟೆಗೆ IST

ಆಟಗಾರರು ತಮ್ಮ ದಾರಿಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ

ಅಜಿಂಕ್ಯ ರಹಾನೆ ತನ್ನ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯದೊಳಗೆ ಮುನ್ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ, ಅವರು ಕೇವಲ ಒಂದು ಪಂದ್ಯ ಅಥವಾ ಒಂದು ಸಾಯುವ-ಸನ್ನಿವೇಶದಲ್ಲಿರುವುದರಿಂದ ದೂರದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರಿಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ತ್ವರಿತ ಗಂಟು, ಮಾತನಾಡುವ ಬಿಂದು ಯಾವುದು? ಖಚಿತವಾಗಿ ಗೆಲ್ಲುವಲ್ಲಿ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಏನೂ ಇಲ್ಲ. ಇಲ್ಲಿ ಗೇಲ್ ಮತ್ತು ರಾಹುಲ್ನ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕೆಎಕ್ಸ್ಐಪಿ ಆರಂಭಿಕ ಜೋಡಿ ಬರುತ್ತದೆ. ಚೆಂಡು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ನಾವು ನಿಮಿಷಗಳ ದೂರದಲ್ಲಿದೆ. ಹೊಸ ಬಾಲ್ನೊಂದಿಗೆ ಧವಲ್ ಕುಲಕರ್ಣಿ ಮತ್ತು ರಾಹುಲ್ KXIP ಗಾಗಿ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತಿದೆ.

19:50 IST IST

ಬಟ್ಲರ್-ಅಶ್ವಿನ್ ದ್ವಂದ್ವಕ್ಕಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ

ರಾಜಸ್ಥಾನ್ ಬೌಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದು, ಹೆಚ್ಚು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಅಶ್ವಿನ್ Vs ಬಟ್ಲರ್ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ನಾವು ಕಾಯಬೇಕಾಗಿದೆ ಆದರೆ ಕ್ರಿಸ್ ಗೇಲ್ ಅವರ ಕೆ.ಎಲ್ ರಾಹುಲ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಆನಂದಿಸಲು ಇದು ಅವಕಾಶ ನೀಡಿದೆ. ಈ ಪಿಚ್ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಸ್ಕೋರ್ ಯಾವುದು? KXIP ಆರಂಭಿಕರಾದವರು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದರೆ ಏನಾದರೂ ಸಾಧ್ಯ.

19:37 IST

XIs ನುಡಿಸುವಿಕೆ

ರಾಜಸ್ಥಾನ್ ರಾಯಲ್ಸ್ (ಪ್ಲೇಯಿಂಗ್ ಎಲೆವನ್): ಅಜಿಂಕ್ಯ ರಹಾನೆ (ಸಿ), ಜೋಸ್ ಬಟ್ಲರ್, ಸಂಜು ಸ್ಯಾಮ್ಸನ್ (ಡಬ್ಲ್ಯೂ), ರಾಹುಲ್ ತ್ರಿಪಾಠಿ, ಆಷ್ಟನ್ ಟರ್ನರ್, ಸ್ಟುವರ್ಟ್ ಬಿನ್ನಿ, ಜೋಫ್ರ ಆರ್ಚರ್, ಶ್ರೀಯಾಸ್ ಗೋಪಾಲ್, ಜಯದೇವ್ ಉನಾದ್ಕಾಟ್, ಧವಾಲ್ ಕುಲಕರ್ಣಿ, ಇಶ್ ಸೋಧಿ

ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ (ಆಡುವ ಎಲೆವನ್): ಲೋಕೇಶ್ ರಾಹುಲ್, ಕ್ರಿಸ್ ಗೇಲ್, ಮಾಯಾಂಕ್ ಅಗರ್ವಾಲ್, ಡೇವಿಡ್ ಮಿಲ್ಲರ್, ಮನ್ದೀಪ್ ಸಿಂಗ್, ನಿಕೋಲಸ್ ಪೂರಾನ್ (ಡಬ್ಲ್ಯು), ರವಿಚಂದ್ರನ್ ಅಶ್ವಿನ್ (ಸಿ), ಮುರುಗನ್ ಅಶ್ವಿನ್, ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ಟೈ, ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಮಿ, ಅರ್ಶ್ದೀಪ್ ಸಿಂಗ್

19:35 IST

KXIP ಕೊನೆಯ ನಿಮಿಷದ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಮಾಡಲು ಬಲವಂತವಾಗಿ, ಆರ್ಆರ್ಗೆ ಸ್ಮಿತ್ ಆಗಿಲ್ಲ

ಐಸಿಸಿ 2019 ರ ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆಡಲಿರುವ ಮೊಯಿಸಸ್ ಹೆನ್ರಿಕ್ಸ್ ಅವರು ಟಾಸ್ಗಿಂತ ಮೊದಲು ಕ್ಷಣಗಳಲ್ಲಿ ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಇದರರ್ಥ ನಿಕೋಲಸ್ ಪೂರಾನ್ ಅವರು ತಂಡದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ರಾಯಲ್ಸ್ ಶಿಬಿರದ ದೊಡ್ಡ ಸುದ್ದಿ ಸ್ಟೀವ್ ಸ್ಮಿತ್ ಅವರನ್ನು ಬೆರಳಿನಿಂದ ಹೊರಗುಳಿದಿದೆ ಮತ್ತು ಅವನ ಬದಲಿಗೆ ಐದನೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಮಾಡುವ ಆಷ್ಟನ್ ಟರ್ನರ್ ಅವರ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ.

19:30 IST IST

ಆರ್ಆರ್ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

ಅಜಿಂಕ್ಯ ರಹಾನೆ ಟಾಸ್ ಅನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಮೊದಲು ಬೌಲ್ ಮಾಡಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಹಿಂಜರಿಯಲಿಲ್ಲ. “ಇದು ತಮಾಷೆ ಸ್ವರೂಪವಾಗಿದೆ, ನೈತಿಕ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಮುಖ್ಯ,” ಅಜಿಂಕ್ಯಾ ರಹಾನೆ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಕೆ.ಸಿ.ಐ.ಪಿ ನಾಯಕ ಆರ್.ಅಶ್ವಿನ್ ತಾನು ಮೊದಲು ಬೌಲ್ ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ.

19:23 IST

ಪಿಚ್ ವರದಿ

ಮೊಹಾಲಿಯಲ್ಲಿ ಪಿಚ್ನಲ್ಲಿ ಹುಲ್ಲುಗಾವಲು ಕೂಡಾ ಇದೆ. ಆದರೆ ಬೌಲರ್ಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ಪರವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಕೆಲಸ ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಚೆಂಡನ್ನು ಬ್ಯಾಟ್ನಲ್ಲಿ ಎಸೆಯಲು ಉತ್ತಮ ಮತ್ತು ವೇಗದಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ. ಗೇಲ್, ರಾಹುಲ್ ಮತ್ತು ಬಟ್ಲರ್ ಅವರ ಇಷ್ಟಗಳು ತಮ್ಮ ಬ್ಯಾಟ್ ಮಾತನಾಡಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುವ ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದವು.

19:20 IST

KXIP ಗಾಗಿ ಎರಡು ಪರಿಚಯಕರು

20 ವರ್ಷದ ಎಡಗೈ ಮಧ್ಯಮ ವೇಗಿ ಅರಷ್ದೀಪ್ ಸಿಂಗ್ ತಮ್ಮ ಐಪಿಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ ಮತ್ತು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಆಲ್ರೌಂಡರ್ ಮೊಯಿಸಸ್ ಹೆನ್ರಿಕ್ಸ್ ಅವರ ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಬದಲಾವಣೆಗಳಿವೆ, ಇದೀಗ ಸುಮಾರು 10 ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ.

19:15 IST

ಮಂಕಡ್ ಬಲ ಅಥವಾ ತಪ್ಪು?

ಇಲ್ಲಿ ಸರಿ ಅಥವಾ ತಪ್ಪು ಇಲ್ಲ. Ashiwn ಹೇಳಿದಂತೆ, t ಬಗ್ಗೆ ಏನನ್ನಾದರೂ ಮಾಡಿದ್ದರೆಕೋಳಿ ಅವರು ಬೌಲರ್ನ ಮೇಲೆ ಬೆರಳುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಬದಲು ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸಬೇಕು. ಆದರೆ ಜೋಸ್ ಬಟ್ಲರ್ ಬಗ್ಗೆ ಏನು? ಅವರು ಇಂದು ಅಶ್ವಿನ್ ವಿರುದ್ಧ ಏನಾದರೂ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿ ನಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆಯೇ? ಬಾಯಿಯ ನೀರಿನ ಸ್ಪರ್ಧೆ ಎಂದು ವಾಗ್ದಾನದಲ್ಲಿ ನಾವು ಈಗ ಕೆಲವೇ ಕ್ಷಣಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. p> div>                           

                         19:02 IST IST span>                             

ಪ್ಲೇಯರ್ ಬ್ಯಾಟಲ್: ಸ್ಯಾಮ್ಸನ್ Vs ಟೈ h2>                              p>

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯನ್ ವೇಗದ ಬೌಲರ್ ಈ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಸಾಧನೆ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಸಂಜು ಸ್ಯಾಮ್ಸನ್ ತುಂಬಾ ಬಿಸಿ ಮತ್ತು ಶೀತವನ್ನು ಹಾರಿಸಿದ್ದಾನೆ ಆದರೆ ಇಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ತಂಡಗಳಿಗೆ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನುವುದು ಖಚಿತವಾಗಿದೆ. . ಟೈ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ಸನ್ ಒಬ್ಬರೊಬ್ಬರ ವಿರುದ್ಧ ಒಮ್ಮೆ ಮಾತ್ರ ಎದುರಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಆ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾಗೆ ಹೋದಾಗ ಅವರು ಸ್ಯಾಮ್ಸನ್ ಅವರನ್ನು ಮೂರನೇ ಬಾಲ್ನಲ್ಲಿ ಕಳುಹಿಸಿದರು. ಆದರೆ ಯುವ ಭಾರತೀಯ ಕೀಪರ್ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಸೇಡು ತೀರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಬಾಜಿ ಮಾಡಬಹುದು. P> div>                           

                         18:57 ಗಂಟೆಗಳು IST span>                             

ಪ್ಲೇಯರ್ ಬ್ಯಾಟಲ್: ಬಟ್ಲರ್ vs ಶಮಿ h2>                              ಎಬಿ ಡೆ ವಿಲಿಯರ್ಸ್ನ ಆಧುನಿಕ ಆವೃತ್ತಿಯು ಪುನರ್ಸ್ಥಾಪನೆಗೊಂಡ ಭಾರತೀಯ ವೇಗದ ಬೌಲರ್ ವಿರುದ್ಧ. ಜೋಸ್ ಬಟ್ಲರ್ ಶಮಿ ವಿರುದ್ಧ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ತೆರೆಯಲು ಬಂದಾಗ, ಇದು ಬಾಯಿಯ ನೀರಿನ ಸ್ಪರ್ಧೆ ಎಂದು ಭರವಸೆ. ಸಂಖ್ಯೆಗಳೂ ಇದು ಎರಡು ನಡುವೆ ಕಠಿಣ ಯುದ್ಧ ಎಂದು ವಿಶೇಷವೇನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. 15 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 18 ರನ್ನುಗಳನ್ನು ಬಟ್ಲರ್ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಾಗ ಶಾಮಿ ವಜಾ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. P> div>                           

                         18:49 IST IST span>                             

ಪ್ಲೇಯರ್ ಬ್ಯಾಟಲ್: ರಾಹುಲ್ ವಿರುದ್ಧ ಯುನಾಡ್ಕಾಟ್ h2>                             ರಾಹುಲ್ ಈ ಐಪಿಎಲ್ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಜಯದೇವ್ ಉನಾದ್ಕಟ್ ಆಗಿದ್ದರೆ, ಅವನ ವಿರುದ್ಧ ಹೊಸ ಚೆಂಡನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಚಿಂತೆ ಮಾಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಕಾರಣವಿರುತ್ತದೆ. ಉನಾದ್ಕಾಟ್ ವಿರುದ್ಧ ರಾಹುಲ್ ತೀವ್ರ ಹೋರಾಟ ನಡೆಸಿದ್ದು, 27 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ 46 ರನ್ಗಳಿಗೆ 170.37 ರ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ದರದಲ್ಲಿ ಹೊಡೆದರು. ಕುಲಕರ್ಣಿ ರಾಯಲ್ಸ್ಗೆ ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಾಗ, ಅನಾದಿಕಾಟ್ ರಾಹುಲ್ನಲ್ಲಿ ಕೋಷ್ಟಕಗಳನ್ನು ತಿರುಗಿಸಬಹುದೆಂದು ಅಜಿಂಕ್ಯ ರಹಾನೆ ಆಶಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. P> div>                           

                         18:44 ಗಂಟೆಗಳ IST span>                             

ಆಟಗಾರ ಬ್ಯಾಟಲ್: ಗೇಲ್ ವಿರುದ್ಧ ಕುಲಕರ್ಣಿ h2>                             ವಿಶ್ವದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೌಲರ್ಗಳು ದೊಡ್ಡ ಹೊಡೆಯುವ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡಿಯನ್ ಟಲಿಸ್ಮನ್ ಕ್ರಿಸ್ ಗೇಲ್ ವಿರುದ್ಧ ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸಬಾರದು ಆದರೆ ಧವಲ್ ಕುಲಕರ್ಣಿ ಅವರು ಕೆಲವೇ ಕೆಲವು ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ರಾಯಲ್ಸ್ ತಂಡದ ಮಧ್ಯಮ ವೇಗಿ ಐಪಿಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಗೇಲ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಕುಲಕರ್ಣಿ ಅವರು ಗೇಲ್ರನ್ನು ಮೂರು ಬಾರಿ ವಜಾ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು 40 ಬಾಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಪವರ್ಪ್ಲೇನಲ್ಲಿ ಬೌಲ್ ಮಾಡಿದ್ದರಿಂದ ಕೇವಲ 43 ರನ್ಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಹೇಳಲು ಅನಾವಶ್ಯಕವಾದದ್ದು, ಕುಲ್ಕರ್ಣಿಗೆ ಮುಂಚೆ ಗೇಟ್ ಅನ್ನು ಮೊದಲಿನ ಗುಡಾರದಲ್ಲಿ ಕಳುಹಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. P> div>                           

                         18:38 IST IST span>                             

ಪ್ಲೇಯರ್ ಬ್ಯಾಟಲ್: ರಹಾನೆ ವಿರುದ್ಧ ಅಶ್ವಿನ್ h2>                             

KXIP RR ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಾಗ ನಾಯಕ vs ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ದ್ವಂದ್ವಯುದ್ಧವು ವಿಭಿನ್ನವಾದ ಅರ್ಥವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಕೆಎಫ್ಐಪಿ ನಾಯಕ ಅಶ್ವಿನ್ ಐಪಿಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಭಾರೀ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ರೋಹನ್ನನ್ನು ಪೀಡಿಸಿದ್ದಾನೆ, ಆಫ್-ಸ್ಪಿನ್ನರ್ಗಳ ವಿರುದ್ಧ ರಾಯಲ್ಸ್ ತಂಡದ ದೌರ್ಬಲ್ಯವನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ. ಅಹ್ವಿನ್ ರಹಾನೆ ಅವರನ್ನು ನಾಲ್ಕು ಬಾರಿ ವಜಾ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ರನ್-ಬಾಲ್ನಲ್ಲಿ ರಹಾನೆಗೆ ಸಹ ಅವಕಾಶ ನೀಡಲಿಲ್ಲ. 30 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ ಅಶ್ವಿನ್ ರಹಾನೆಗೆ ಬೌಲ್ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ, ಅವರು 28 ರನ್ಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. P> div>                           

                         18:33 ಗಂಟೆಗಳ IST span>                             

ಹಲೋ ಮತ್ತು ಸ್ವಾಗತ h2>                             ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ ಮತ್ತು ರಾಜಸ್ಥಾನ್ ರಾಯಲ್ಸ್ ನಡುವಿನ ಐಪಿಎಲ್ 2019 ಎನ್ಕೌಂಟರ್ನ ನೇರ ಪ್ರಸಾರಕ್ಕೆ ಸ್ವಾಗತ. ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ಮತ್ತು ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ವಿರುದ್ಧದ ಬ್ಯಾಟ್-ಬ್ಯಾಕ್-ಬ್ಯಾಕ್ ನಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಇಳಿಮುಖವಾದ ಕಾರಣ, ಕೆಎಸಿಐಪಿ ಅವರ ಅದ್ಭುತ ಆರಂಭದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಇದು ಮುಂದಿದೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ರಾಜಸ್ಥಾನ್ ರಾಯಲ್ಸ್ ತಮ್ಮ ಅಭಿಯಾನಕ್ಕೆ ಭೀಕರ ಆರಂಭವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದವು ಆದರೆ ಕೊನೆಯ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲುವು ಅವರಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಭರವಸೆ ನೀಡಿತು. P> div>   div>

News Reporter