ಈ ವೀಡಿಯೋಗಳಲ್ಲಿ ಮಹೇಂದ್ರ ಸಿಂಗ್ ಧೋನಿ ಅವರ ಮಗಳು ಜಿವಾ ಧೋನಿ ತುಂಬಾ ಸುಂದರವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ; ಅವುಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ – PINKVILLA

ಮಹೇಂದ್ರ ಸಿಂಗ್ ಧೋನಿ ಅವರ ಮಗಳು ಜಿವಾ ಧೋನಿ ಅವರ ಆರಾಧ್ಯ ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ. ಸ್ವಲ್ಪ ಮಂಚ್ಕಿನ್ ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2015 ರಂದು ಧೋನಿ ಮತ್ತು ಅವರ ಪತ್ನಿ ಸಾಕ್ಷಿ ಧೋನಿ ಜನಿಸಿದರು.

ಮಹೇಂದ್ರ ಸಿಂಗ್ ಧೋನಿ ಅವರ ಮಗಳು ಜಿವಾ ಧೋನಿ ಒಂದು ಸುಂದರವಾದ ಚಿಕ್ಕ ಮಂಚ್ಕಿನ್ ಮತ್ತು ಈಗ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ ಮಕ್ಕಳು. ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2015 ರಂದು ಜನಿಸಿದ ಪುಟ್ಟ ಮಗು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಮೇಲೆ ಭಾರಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನೆಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಅವರು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ತಕ್ಷಣವೇ ವೈರಲ್ಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ. ಮಹೇಂದ್ರ ಸಿಂಗ್ ಧೋನಿ ತನ್ನ ಮಗಳನ್ನು ಬಹಳಷ್ಟು ಪೂಜಿಸುತ್ತಾಳೆ. ಹಲವು ಬಾರಿ ಝಿವಾವನ್ನು ತನ್ನ ತಂದೆಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಝೀವಾ ಧೋನಿ ಅವರ ಕೆಲವು ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್ ಚಿತ್ರಗಳು ಸೋಷಿಯಲ್ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಹೋದವು, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಕಳೆದ ವರ್ಷ ನಡೆದ 2018 ಐಪಿಎಲ್ ಅಧಿವೇಶನದಿಂದ ಈ ಚಿತ್ರಗಳು ಸಂಭವಿಸಿವೆ. ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಝಿವಾ ಇಬ್ಬರೂ ಪರಸ್ಪರ ಜೋರಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಅವರು ಚಿತ್ರಗಳಿಗಾಗಿ ನಿಂತಿರುವಾಗ. ಝಿವಾಳ ಹೆತ್ತವರು ಆಕೆಯ ಅನೇಕ ಆರಾಧ್ಯ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಕೆಳಗಿನ ಜಿವಾ ಧೋನಿಯ ಕೆಲವು ಆರಾಧ್ಯ ವೀಡಿಯೋಗಳನ್ನು ನೋಡೋಣ:

ಝಿವಾ ಧೋನಿ ಈಗಾಗಲೇ ಅವಳ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮತ್ತು ಆರಾಧ್ಯ ಪ್ರಕೃತಿಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಆಗಾಗ್ಗೆ ತನ್ನ ಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಅಭಿಮಾನಿ ಪುಟಗಳು ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಜಿವಾಳ ಹೆತ್ತವರು ಮಹೇಂದ್ರ ಸಿಂಗ್ ಧೋನಿ ಮತ್ತು ಸಾಕ್ಷಿ ಧೋನಿ ಕೂಡಾ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಅವಳ ಸುಂದರವಾದ ಚಿಕ್ಕ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಅದು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮತ್ತೆ ಅವಳ ಮೇಲೆ ಮತ್ತೆ ಗಾಗಾಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ.

(ಓದಿ: ಐಪಿಎಲ್ 2019: ಷಾರೂಖ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಝಿವಾ ಧೋನಿ ಅವರ ಈ ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್ ಚಿತ್ರಗಳು ಒಟ್ಟಿಗೆ ನಿಂತಿರುವವು )

ಪ್ಲೇ # ಜಾಕಾಯಾಶ್: ಭಾರತದ ಮೊದಲ ಲೈವ್ # ಬಾಲಿವುಡ್ ಗೇಮ್ ಶೋ, ಪ್ರತಿ ಸೋಮವಾರ ಮತ್ತು ಗುರುವಾರದಂದು 6:00 PM ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಸಂಚಿಕೆಗೆ ₹ 50,000 * ವರೆಗೆ ನಗದು ಪಡೆಯುವುದು https://www.facebook.com/jhacaaash/

News Reporter