ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ 'ಸೋಫಿ ಟರ್ನರ್, ಮೈಸೀ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ ನಮ್ಮ ಪ್ರಮುಖ ಶೈಲಿ ಗೋಲುಗಳನ್ನು ನೀಡಿ, ಚಿತ್ರಗಳು ನೋಡಿ – ನ್ಯೂಸ್ 18

ಸೋಫಿ ಟರ್ನರ್ ಮತ್ತು ಮೈಸೀ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್, ತಮ್ಮ ಮಧ್ಯಕಾಲೀನ ಅವತಾರಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಗೇಮ್ ಆಫ್ ಸಿಂಹಾಸನಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ, ಅವರ ಮನಮೋಹಕ ರೆಡ್ ಕಾರ್ಪೆಟ್ ಮತ್ತು ಪತ್ರಿಕೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳೊಂದಿಗೆ ಫ್ಯಾಶನ್ ಮ್ಯಾವೆನ್ಸ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ.

Game of Thrones’ Sophie Turner, Maisie Williams Give Us Major Style Goals, See Pics
ಸೋಫಿ ಟರ್ನರ್ ಮತ್ತು ಮೈಸೀ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್, ತಮ್ಮ ಮಧ್ಯಕಾಲೀನ ಅವತಾರಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಗೇಮ್ ಆಫ್ ಸಿಂಹಾಸನಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ, ಅವರ ಮನಮೋಹಕ ರೆಡ್ ಕಾರ್ಪೆಟ್ ಮತ್ತು ಪತ್ರಿಕೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳೊಂದಿಗೆ ಫ್ಯಾಶನ್ ಮ್ಯಾವೆನ್ಸ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ.

ಇಡೀ ವಿಶ್ವವು ಋತುವಿನ 8 ರ ಆಟದ ಋತುವಿನ ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಬೇಟೆಯ ಉಸಿರಾಟದ ಮೂಲಕ ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾ, ಪ್ರದರ್ಶನದ ಎರಡು ಫ್ಯಾಷನ್ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿಗಳ ಮೇಲೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ನಿಲ್ಲುವಂತಿಲ್ಲ.

ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಶೋಫಿ ಟರ್ನರ್ ಮತ್ತು ಮೈಸೀ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ ಅಕಾ ಸನ್ಸಾ ಸ್ಟಾರ್ಕ್ ಮತ್ತು ಆರ್ಯ ಸ್ಟಾರ್ಕ್ರಿಂದ ಕ್ರಮವಾಗಿ ಅತ್ಯಂತ ಸೊಗಸಾದ ಜೋಡಿಯ ಮೇಲೆ ತಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳನ್ನು ಪಡೆದಿದೆ. ಇಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ಮಧ್ಯಕಾಲೀನ ಅವತಾರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಗೇಮ್ ಆಫ್ ಸಿಂಹಾಸನಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬಂದರೂ ಸಹ ಆಫ್-ಕ್ಯಾಮರಾ ಅವರ ಮನಮೋಹಕ ರೆಡ್ ಕಾರ್ಪೆಟ್ ಮತ್ತು ಪತ್ರಿಕೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳೊಂದಿಗೆ ಫ್ಯಾಶನ್ ಮ್ಯಾವೆನ್ಸ್ ಆಗಿ ಮಾರ್ಪಟ್ಟಿವೆ ಎಂದು ನಾವು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

ಸ್ಟಾರ್ಕ್ ಸಹೋದರಿಯರು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಜಾಗತಿಕ ಫ್ಯಾಷನ್ ಮುಂಭಾಗದ ಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ನಿಜವಾದ ಫ್ಯಾಶನ್ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಕಾಣುತ್ತಾರೆ. ಇದು ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್ನಲ್ಲಿರಬಹುದು, ಅಥವಾ ಕಾಮಿಕ್ ಕಾನ್ನಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡುವ ಮೂಲಕ, ಬಿಎಫ್ಎಫ್ ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಎಲ್ಲೆಡೆ ಹೋಗುವಾಗ, ಅವರ ಸೊಗಸಾದ ಹೆಜ್ಜೆಯ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕುತ್ತದೆ.

ಇಬ್ಬರು ನಟರು ತಮ್ಮ ಓಹ್-ಗ್ಲಾಮ್ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿ ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶೈಲಿಗೆ ನೋಡುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ರೆಡ್ ಕಾರ್ಪೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಅವಳಿ ಗೋಚರಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಎರಡು ಬಾರಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅವರ ಫ್ಯಾಷನ್ ಪರಿಣತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ ಲೂಯಿ ವಿಟಾನ್ರೊಂದಿಗೆ ಟರ್ನರ್ ಮಾಡುವಾಗ ತರಬೇತುದಾರರೊಂದಿಗೆ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಪಡೆದರು.

ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನಿರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಜೋಡಿಯು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಎಲ್ಲ ಸಮಯದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಅಂತಿಮ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ ಆರು ಸಂಚಿಕೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ, ನೈಟ್ ಕಿಂಗ್ ನೇತೃತ್ವದ ಬಿಳಿಯ ವಾಕರ್ಸ್, ಎಲ್ಲಾ ಜೀವಂತ ಆತ್ಮಗಳಿಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ. ಆಕಾರಗಳನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಮಾತನಾಡಿದ್ದನ್ನು ನೋಡಬೇಕು.

News Reporter