ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ ಎರಡು ಕೋಟಿ ರೂ. ಡೀಲ್ ನಿರಾಕರಿಸಿದರು – ಬಹುಮಟ್ಟಿಗೆ

ಯಾವಾಗಲೂ ಹಣವನ್ನು ಯೋಚಿಸುವ ಕೆಲವು ನಟಿಯರಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಮಾಡುವ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಸಣ್ಣ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಹಣಕಾಸಿನ ಪದಗಳನ್ನು ಚಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಒಂದು ಚಾರಿಟಿ ಈವೆಂಟ್ಗೆ ಹಾಜರಾಗಲು ಟ್ವೀಟ್ ಅನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ, ಟ್ರೇಲರ್ನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ವಿಶೇಷ ಕಿರುಹೊಂದನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ, ಅವರು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪಾವತಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ, ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ ಅವರಂತೆಯೂ ಇದ್ದಾರೆ.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪ್ರತಿಭಾನ್ವಿತ ನಟಿ ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ ಅವರು ಫಿಡಾದೊಂದಿಗೆ ಲಕ್ಷಾಂತರ ತೆಲುಗು ಹೃದಯಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ. ಇದು 2 ಕೋಟಿ ಮೌಲ್ಯದ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದೆ. ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ, ಉನ್ನತ ಕಾಸ್ಮೆಟಿಕ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಮುಖದ ಕೆನೆಗೆ ಒಪ್ಪಿಗೆ ನೀಡಬೇಕೆಂದು ಬಯಸಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿಯವರಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಹಣವನ್ನು ನೀಡಿದರು. ಹೇಗಾದರೂ, ನಟಿ ಇದು ನೇರವಾಗಿ ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದೆ.

ಬೆಳ್ಳಿ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಮೇಕ್ಅಪ್ ಇಲ್ಲದೆ ನಟಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಗ, ಅವಳ ಚರ್ಮದ ತುಂಡುಗಳು ಮತ್ತು ಮೊಡವೆಗಳನ್ನು ಹಾರಿಸುತ್ತಾಳೆ, ಅವಳು ನೋಟ ಮತ್ತು ನೋಟವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಮುಖದ ಕ್ರೀಮ್ಗೆ ಹೇಗೆ ಒಪ್ಪಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಟಿ ಭಾವಿಸಿದರು. ಚಿತ್ರೋದ್ಯಮದ ಜನರನ್ನು ಕೂಡಾ ಆ ಗುಳ್ಳೆಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ನಟಿಸಲು ಮನವಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಜಾಹೀರಾತಿಗಾಗಿ ಅವುಗಳನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಲು ಇದು ಉತ್ತಮ ಕಲ್ಪನೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ನಟಿ ಭಾವಿಸಿದೆ.

ಸರಿ, ಇದು ನಾವು ಹೇಳಬೇಕಾದ ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ ಯಿಂದ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಅವರ ಮುಂದಿನ, ನಟಿ ಸೂರ್ಯನ NGK ಮತ್ತು ರಾಣಾ ತಂದೆಯ Virata ಪರ್ವಂ ಕಾಣಬಹುದು.

News Reporter