PUBG ಮೊಬೈಲ್ 0.12 ಅಪ್ಡೇಟ್ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ ಕನ್ಫರ್ಮ್ಡ್, ಡಾರ್ಕ್ ನೈಟ್ ನೈಟ್ ಗೇಮ್ ಮೋಡ್ ಮತ್ತು ಮೋಡ್ ತರುವುದು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ
PUBG Mobile 0.12 Update Release Date Confirmed, Will Bring Darkest Night Game Mode and More

PUBG ಮೊಬೈಲ್ 0.12 ಅಪ್ಡೇಟ್ ಬಿಡುಗಡೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಮುಂದಿನ ವಾರ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

PUBG ಮೊಬೈಲ್ 0.12 ಅಪ್ಡೇಟ್ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಟೆನ್ಸೆಂಟ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದೆ. ಕಂಪೆನಿಯಿಂದ ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಲಾದ ಹೇಳಿಕೆ ಪ್ರಕಾರ, ಯುದ್ಧದ ರಾಯಲ್ ಆಟಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮುಂದಿನ ವಾರ ಹೊರಗಿದೆ. ಹಿಂದಿನ ನವೀಕರಣಗಳ ಮೂಲಕ ನಾವು ಹೋದರೆ, ಏಪ್ರಿಲ್ 16 ರಂದು ಒಂದು ದಿನದ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಅಲಭ್ಯತೆಯನ್ನು ನೀವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು. ಇದಲ್ಲದೆ, PUBG ಮೊಬೈಲ್ 0.12 ಅಪ್ಡೇಟ್ ಕೂಡ PUBG ಮೊಬೈಲ್ ಡಾರ್ಕ್ಟೆಸ್ಟ್ ನೈಟ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರರು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅಥವಾ ಸೋಮಾರಿಗಳನ್ನು ಹೋರಾಡಲು 30 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಸೋಮಾರಿಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ವಿಷಯುಕ್ತ ಅನಿಲವನ್ನು ಹೋರಾಡುವಂತೆ ಮಾಡಬಹುದು.

PUBG ಮೊಬೈಲ್ 0.12 ಅಪ್ಡೇಟ್ ಪ್ಯಾಚ್ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

  • ಡಾನ್ 2.0 ರವರೆಗೆ ಬದುಕುಳಿಯಿರಿ – ಪಬ್ಲಿಕ್ ಮೊಬೈಲ್ x ನಿವಾಸ ಇವಿಲ್ 2   ಬದುಕುಳಿಯುವ ಆಟದ ಮೋಡ್ ಹೊಸ ಭಯಂಕರವಾದ ದೆವ್ವಗಳೊಂದಿಗೆ ಪುನರುಜ್ಜೀವನಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇನ್ನಷ್ಟು ದುಃಸ್ವಪ್ನದಂಥ ಆಟವಾಡಲು ಬ್ಯಾಲಿಸ್ಟಿಕ್ ಆಯುಧಗಳನ್ನು ನೋಡುವುದಿಲ್ಲ.
  • ಡಾರ್ಕ್ ನೈಟ್ – ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುವಿಕೆಗೆ ತನಕ ಶವಗಳ ಆಕ್ರಮಣ ಮತ್ತು ವಿಷಕಾರಿ ಅನಿಲವನ್ನು ಬದುಕಲು ಆಟಗಾರರು ಏಕವ್ಯಕ್ತಿ ತಂಡವನ್ನು ಬಿಡಬಹುದು.
  • ಸ್ಪೆಕ್ಟೇಟರ್ ಮೋಡ್ – ಆಟಗಾರರು ತಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರ, ಕ್ರ್ಯೂ ಮತ್ತು ಕ್ಲಾನ್ ಸದಸ್ಯರ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುವ ಮೂಲಕ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಲೈವ್ ಮಾಡಬಹುದು.
  • ಕ್ರಾಸ್ಹೇರ್ ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳು – ಕೆಂಪು ಚುಕ್ಕೆ, ಹೊಲೊಗ್ರಾಫಿಕ್, 2x ವ್ಯಾಪ್ತಿ ಮತ್ತು 3x ದರ್ಶಕಗಳನ್ನು ವಿವಿಧ ಬಣ್ಣಗಳಿಗೆ ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದು, ಜೊತೆಗೆ ಕೆಂಪು ಡಾಟ್ ಜಾಡ್ಯದ ಬಹು ಆಕಾರ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು.

ಮತ್ತು ನೀವು ಕೇಳುವ ಮೊದಲು, ಯಾವುದೇ PUBG ಮೊಬೈಲ್ನ ಬಾಗಿಲಿನ ಗ್ಲಿಚ್ ಅನ್ನು ಇನ್ನೂ ನಿಗದಿಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

ನೀವು PUBG ಮೊಬೈಲ್ ಅನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು 0.12 ಅಪ್ಡೇಟ್ ಬೀಟಾ ಏನನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಎಂಬುದರ ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಇಲ್ಲಿ . ಕುತೂಹಲಕಾರಿಯಾಗಿ, ಟೆನ್ಸೆಂಟ್ ಆಟದ ನಿಷೇಧವನ್ನು ಅಥವಾ ಕೆಟ್ಟದ್ದನ್ನು ಕರೆ ಮಾಡಲು ಪಬ್ಬಿ ಮೊಬೈಲ್ ಚಟಕ್ಕೆ ಸಮಂಜಸವಾದ ತೀರ್ಮಾನವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯುವ ಅದರ ಬದ್ಧತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಗಂಭೀರವಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಯಾವುದೇ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ ಅಥವಾ ಸಂಯೋಜನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಉಲ್ಲೇಖವಿಲ್ಲ.

ಕೊನೆಯ ನವೀಕರಣವು PUBG ಮೊಬೈಲ್ ಪ್ರೈಮ್ ಮತ್ತು ಪ್ರೈಮ್ ಪ್ಲಸ್ ಸಬ್ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಷನ್ಗಳು, ಎರಾಂಜೆಲ್ ಮತ್ತು ಮಿರಮಾರ್ಗೆ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಹವಾಮಾನ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಶ್ರೇಯಾಂಕದ ಸೀಸನ್ ಮತ್ತು ರಾಯಲ್ ಪಾಸ್ ಸೀಸನ್ ಮುಂತಾದ ಸೋರಿಕೆಯಾದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ತಂದಿತು. ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿನ ಆಟಗಾರರು ಪಟಾಕಿಗಳನ್ನು ಬೆಳಕು ಚೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಆಟದಲ್ಲಿನ ಕ್ರೇಟುಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವುದರಿಂದ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವದ ಪ್ರತಿಫಲವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಗಳಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಟೆನ್ಸೆಂಟ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ, ಆಟಗಾರರು ಸತತವಾಗಿ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಸಮಯದ ಮೇಲೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಮೇಲೆ ಗೆಲುವು ಮಾಡದಿದ್ದರೆ ಆಟಗಾರರು ಆಟದ ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ರಶೀದಿಗಳನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಇದೀಗ ಬೀಟಾ ಹೊರಹೋಗುವ ದಿನಾಂಕವನ್ನು PUBG ಮೊಬೈಲ್ 0.12.0 ಗೆ ಬಿಟ್ಟಿದೆ. ಅದು ಹೇಳಿದೆ, ಇದು ಕನಿಷ್ಠ ತಿಂಗಳು ಆಗಿರಬಹುದು, ಎಲ್ಲಾ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಮಾಡಲು ಎಷ್ಟು ಹಿಂದಿನ ಬೀಟಾಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು.


ನೀವು ವೀಡಿಯೊ ಆಟಗಳ ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿದ್ದರೆ, ಪರಿವರ್ತನೆ , ಗ್ಯಾಜೆಟ್ಗಳ 360 ಗೇಮಿಂಗ್ ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ. ಆಪಲ್ ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ಗಳು ಅಥವಾ ಆರ್ಎಸ್ಎಸ್ ಮೂಲಕ ನೀವು ಇದನ್ನು ಕೇಳಬಹುದು, ಅಥವಾ ಈ ವಾರದ ಸಂಚಿಕೆಗೆ ಕೆಳಗಿನ ಪ್ಲೇ ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಒತ್ತುವ ಮೂಲಕ ಕೇಳಬಹುದು.

News Reporter