Instagram ಕಪಲ್ ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ಪೂಲ್ ಎಡ್ಜ್ ಗೆ 'ಡೇಂಜರಸ್' ಪಿಕ್ ಸ್ಲ್ಯಾಂಮ್ಮಡ್ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ಕೆಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಕೋಡಿ ಅವರು ಅನಂತ ಪೂಲ್ನಲ್ಲಿ ತುದಿಯಲ್ಲಿ ಮುಂದೊಡ್ಡಿದ ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಿದರು.

“ಅಪಾಯಕಾರಿ” ಮತ್ತು “ಮೂರ್ಖ” ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಸ್ಟಂಟ್ನ ಅನಂತ ಪೂಲ್ನ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್-ಪ್ರಸಿದ್ಧ ದಂಪತಿ ಬೆಂಕಿಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದಾನೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಕೆಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಸ್ಟಿಲ್ಲೆ ಮತ್ತು ಕಾಡಿ ವರ್ಕ್ಮ್ಯಾನ್ ಅವರ ಅನಂತ ಪೂಲ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡರು, ಅವರು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಮುನ್ನೆಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಅಪಾಯದಲ್ಲಿಯೂ ಇರಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಪ್ರಶ್ನೆಯ ಚಿತ್ರ ಕಳೆದ ಮಂಗಳವಾರ ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಅಮೇರಿಕನ್ ದಂಪತಿಗಳು ಪ್ರಸ್ತುತ ನೆಲೆಗೊಂಡಿದ್ದ ಬಾಲಿನಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ, ಇದು ಕೆಲ್ಲಿ ನೀರಿನ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ನಿಂತಿರುವ ಕಾಡಿನಿಂದ ಹಿಡಿದು ಒಂದು ಅನಂತ ಪೂಲ್ನ ತುದಿಯಲ್ಲಿ ಧೈರ್ಯದಿಂದ ತೂಗಾಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಡೈಲಿ ಮೇಲ್ ಪ್ರಕಾರ, ಯುಬಡ್ನ ಕಯಾನ್ ಜಂಗಲ್ ರೆಸಾರ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

?????? ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಅತ್ಯಂತ ಮಹತ್ವವಾದ ಶಕ್ತಿ, ನಮ್ಮ ಪ್ರಮುಖ ತತ್ತ್ವ, ಗ್ರಹಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ದೇಹವನ್ನು ಮಾತ್ರ ನೀವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ನಿಮ್ಮ ಸುತ್ತಲಿರುವ ಜಾಗವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ನಾವು ಎಲ್ಲರನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು, ಇತರ ಕ್ರಿಯೆಗಳಿಂದ ನಾವು ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕ್ರಿಯೆಯೂ ಶೈಲಿ ಅಥವಾ ಮಾರ್ಗ ಅಥವಾ ಪುನರಾವರ್ತಿಸಬಾರದು ಎಂಬುದು ತಿಳಿದಿರುವುದು. ದಿನದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ನಾವು ಮಾಡುವ ನಿರ್ಣಯಗಳಿಗೆ ನಾವು ಜವಾಬ್ದಾರರಾಗಿರುತ್ತೇವೆ. ?????? ಲಾ ಮೆಜೋರ್ ಫೌಟಾಲೆಝಾ ಎನ್ ಲಾ ವಿಡಾ, ಎಲ್ ನೈತಿಕ ಮುಖ್ಯವಾದುದು, ಕಂಡಿದೆ. ಸೊಲೊ ಪ್ಯೂಡೆಸ್ ಎಂಡೆಂಡರ್ ಟು ಕರ್ಪೋ, ಸೆರೆರ್ ಎಲ್ ಸ್ಪೇಸಿಯೊ ಕ್ಯು ಟೆ ರೋಡಿಯಾ ವೈ ಕಾಂರೆಂಡರ್ ದ ಕ್ಯಾಪಾಸಿಡೇಡ್ಸ್. ಹಾರ್ಮಿಯೋಸ್ ಬೈನ್ ಎನ್ ರೆಕಾರ್ಡರ್ ಈಸ್, ಸಬೀಂಡೊ ಕ್ವೆ ನಾನ್ ಥಾಡಾ ಆಕ್ಸಿಯಾನ್, ಕ್ಯಾಮೆನೋ ಇಟ್ ಒನ್ ಫ್ರಾನ್ಸ್ ಒಟ್ರೋಸ್ ಇಟ್ ಡೆ ಡೆ ಸೆರ್, ರೆಪ್ಲಿಕಾಡೋ. ಕೊನೆಯ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ಕೆಲವು ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಅವರು ಈ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ※ ಧನ್ಯವಾದಗಳು @ ಕೆಯಾನ್ಜಾಂಘೈಲ್ಸ್ ಮರೆಯಲಾಗದ ಅನುಭವಕ್ಕಾಗಿ ರೆಸಾರ್ಟ್! ※ ※ # ಬಾಲಿಟ್ರಾವೆಲ್ # ಕೋಲ್ಗೋಸ್ಗೋಲ್ಸ್ # ಲೋವ್ಟ್ರಾವೆಲ್ # ಬೆಸ್ಟ್ಪ್ಲೇಸ್ # ಬ್ಯಾಲಿಗ್ರಾಮ್ # ಯುಬಿಡ್ # ಬ್ಯಾಬಿಲೋಸ್ # ನ್ಯೂವಿಯಸ್ # ಜನ್ಮಜೀವಿ # ವಿಯಾಜೋರಸ್ # ವಾಟ್ರವೆಲ್ # ಟ್ರಾವೆಲಿನ್ಸ್ಪೋ # ಐಡೆನ್ಸುರಿಯಸ್ # ಇಂಡೊನೇಷಿಯಸ್ಪ್ಯಾಡ್ # ಎಸ್ಪಿಕ್ಲೆಸ್ಪ್ಪ್ಲೇಸ್ # ಇನ್ಫಿನಿಟಿಪೂಲ್ # ಎವೆಲ್ಟ್ವಾಲೆಡ್ # ಇರ್ಥ್ಪಿಕ್ಸ್ # ಬಾಲಿಹಳ್ಳಿ

ಕೆಲ್ಲಿ + ಕಾಡಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಒಂದು ಪೋಸ್ಟ್ (@ಪೋಸಿಟ್ರಾವೆಟ್ಟಿ) ಮೇಲೆ

ಇದು ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದರಿಂದ, ಛಾಯಾಚಿತ್ರವು ಒಂದು ಟನ್ ತಿರಸ್ಕರಿಸುವ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದೆ. ತಮ್ಮ ದೌರ್ಜನ್ಯದ ಮೊದಲು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನ ಇಷ್ಟಗಳನ್ನು ಹಾಕಲು ಅನೇಕ ದಂಪತಿಗಳನ್ನು ಸ್ಲ್ಯಾಮ್ ಮಾಡಿದ್ದರೆ, ಇತರರು ಬೇಜವಾಬ್ದಾರಿಯುತರಾಗಿರುವುದನ್ನು ಮತ್ತು ನಕಲುಮಾಡುಗಳಿಗೆ ಸ್ಫೂರ್ತಿಯಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ದೂರಿದ್ದಾರೆ.

“ನಿಮ್ಮ ‘ಮಹಾನ್ ಅರ್ಥದಲ್ಲಿ ಅರ್ಥ’ ಸಾಮಾನ್ಯ ಅರ್ಥದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲ,” ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಬರೆದರು. “ಇದಕ್ಕೆ ಬಹುತೇಕ ಡಾರ್ವಿನ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ದೊರೆತಿದೆ” ಎಂದು ಇನ್ನೊಬ್ಬರು ಹೇಳಿದರು. “ನಿಮ್ಮ ಮಹತ್ವಪೂರ್ಣವಾದ ಜೀವನವನ್ನು ಅಪಾಯಕ್ಕೆ ತರುವುದು ತುಂಬಾ ಸ್ಟುಪಿಡ್. ಕೇವಲ ಸ್ಟುಪಿಡ್ ಫೋಟೋ … “ಮೂರನೇ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಜೋಡಿಯು ವಿಮರ್ಶಾತ್ಮಕ ಟೀಕೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿತು, ಅದರ ಕೆಳಗೆ ಒಂದು ಸ್ನೂಕರ್ ಇದೆ, ಅದನ್ನು ಅವರು ಫೋಟೋವನ್ನು ನಾಟಕೀಯವಾಗಿ ಕತ್ತರಿಸಿ ಹಾಕಿದರು.

ಫಾಕ್ಸ್ ನ್ಯೂಸ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ ಅವರು ಹೀಗೆ ಹೇಳಿದರು: “ಎರಡು ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ನಾವು ಸುರಕ್ಷಿತ, ಸ್ಥಿರ ಮತ್ತು ಭರವಸೆ ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಮೊದಲನೆಯದು, ಕೆಳಗಿನ ಮತ್ತೊಂದು ಸ್ನೂಕರ್ ನಾವು ನಾಮಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ಹೊಡೆತದಿಂದ ಕತ್ತರಿಸಿದೆ ಎಂದು ಎರಡನೆಯದಾಗಿ, ನಾವು ಈ ಫೋಟೋ ಕುರಿತು ಯೋಚಿಸಿದ್ದೇವೆ ದಿನಗಳ ಕಾಲ, ಕೋನಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ. ”

ಹಿಂಬಡಿತದಂತೆ … ನಾವು ಸುರಕ್ಷಿತರಾಗಿದ್ದೇವೆಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಒಂದು ಪತನವು ಉತ್ತಮ ಸ್ಪ್ಲಾಶ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪ್ರಿಂಟ್ಗಿಂತ ಮೆಟ್ಟಿಲುಗಳ ಮೇಲೆ ಏನೂ ಇರುವುದಿಲ್ಲ.

ಈ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ Instagram ಬ್ಲಾಗಿಗರು ಪರಿಪೂರ್ಣ ಶಾಟ್ ಪಡೆಯಲು ಅಪಾಯದೊಂದಿಗೆ ಫ್ಲರ್ಟ್ ಎಂದು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಅಲ್ಲ. ಕಳೆದ ವರ್ಷ, ಒಂದು ಮಾದರಿ ಬಹಾಮಾಸ್ನಲ್ಲಿ ಫೋಟೋ ಶೂಟ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಶಾರ್ಕ್ ಮೂಲಕ ಬಿಟ್ ಸಿಕ್ಕಿತು.

ಇನ್ನಷ್ಟು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಸುದ್ದಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ಚುನಾವಣಾ ಸುದ್ದಿ , ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಲೋಕಸಭಾ ಚುನಾವಣೆಗಳ ಚುನಾವಣಾ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು 2019 ರಲ್ಲಿ ndtv.com/elections ನಲ್ಲಿ ಪಡೆಯಿರಿ. 2019 ರ ಭಾರತೀಯ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಚುನಾವಣೆಗಳಿಗೆ 543 ಸಂಸದೀಯ ಸೀಟುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದರಿಂದ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಫೇಸ್ಬುಕ್ನಲ್ಲಿ ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ.

News Reporter