2020 ರ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ ಹುವಾವೇ ವಿಶ್ವದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಕಂಪನಿಯಾಗಲಿದೆ: ರಿಚರ್ಡ್ ಯು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ
Huawei Set to Become World’s Largest Smartphone Company by the End of 2020: Richard Yu

2020 ರ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ ಹುವಾವೇ ಪ್ರಪಂಚದ ಅಗ್ರ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಕಂಪೆನಿಯಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ರಿಚರ್ಡ್ ಯು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಹುವಾವೇ ಸಿಇಒ ಗ್ರಾಹಕ ಉದ್ಯಮ ಗ್ರೂಪ್, ರಿಚರ್ಡ್ ಯು, 2020 ರಲ್ಲಿ ಹುವಾವೇ ವಿಶ್ವದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಕಂಪೆನಿ ಎಂಬ ವಿಶ್ವಾಸ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ, ಹುವಾವೇ ಮುಖ್ಯಸ್ಥನು ಹುವಾವೇ ಮತ್ತು ಹೊನಾರ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ನ ಸಂಯೋಜಿತ ಮಾರಾಟವು ಕಂಪನಿಯನ್ನು ವಿಶ್ವದ ಯಾವುದೇ ಆಗಲು. ಮುಂದಿನ ವರ್ಷದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ 1. ಚೀನಾ ಕಂಪೆನಿಯು 2019 ರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ತಲುಪಲಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಅಸಂಭವವೆಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು ಆದರೆ 2020 ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಹೂವಿಯು ಜಾಗತಿಕ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ನಾಯಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಹುವಾವೇ P30 ಸರಣಿಯ ಪ್ರಾರಂಭದ ನಂತರ ನಡೆದ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ರಿಚರ್ಡ್ ಯು ವರದಿಯೊಂದನ್ನು ದಿಟ್ಟ ಹಕ್ಕು ನೀಡಿದರು. ಯುಎಸ್, ಬ್ರೆಜಿಲ್ ಮತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾದಂತಹ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಕಂಪೆನಿಯ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಹುವಾವೇ ಅಂತಿಮವಾಗಿ 2020 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರಪಂಚದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಕಂಪೆನಿಯಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ಆತ ಭರವಸೆ ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಹುವಾವೇ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಹೇಳಿದರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವರು ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ 2019 ಒಂದು ಸವಾಲಿನ ಕಾರ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಈ ತಿಂಗಳ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ವೈಬೊ ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ , ಯುಯು ಜಾಗತಿಕ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವ ಕಂಪನಿಯ ಗುರಿಯನ್ನು ವಿವರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಸನ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಗೌರವವನ್ನು ವಿಶ್ವದ ನಾಲ್ಕನೇ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಬ್ರಾಂಡ್ ಆಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಯು.ಎಸ್. ಸರಕಾರದೊಂದಿಗೆ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಕಂಪನಿಯ ಹಲ್ಲೆ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಇಡೀ ಹೋರಾಟವು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಹುವಾವೇಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾನ್ಯತೆ ನೀಡಿರುವುದಾಗಿ ಅವರು ಸೂಚಿಸಿದರು. ಕಂಪೆನಿಯೊಂದಿಗೆ ಹಿಂದೆ ಪರಿಚಯವಿಲ್ಲದ ಜನರು ಈಗ ಹುವಾವೇ ಹೆಸರನ್ನು ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆಂದು ಅವರು ಮತ್ತಷ್ಟು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕಂಪನಿಯ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಹುವಾವೇ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರ ಹಕ್ಕುಗಳು ಕುಸಿದವು, ಮತ್ತು ಗ್ವಾಲೆಯ್ 2014 ಕ್ಯೂ 4 ರಲ್ಲಿ ಜಾಗತಿಕ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಮಾರಾಟ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡರೂ ಸಹ ಪ್ರಬಲ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿತು. ಅಲ್ಲದೆ, ಗಾರ್ಟ್ನರ್ನ ವರದಿಯೊಂದು ಹುವಾವೇ ಆಪೆಲ್ನ್ನು ಮೀರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನ ನಂತರ ಮಾತ್ರವೇ 2012 ರಲ್ಲಿ Q2 ರಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವದ ಎರಡನೆಯ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಎನಿಸಿದೆ. 2014 ರ Q4 ರಲ್ಲಿ, ಐಡಿಸಿ ಯು ಆಪಲ್ ಜಾಗತಿಕ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಸಾಗಣೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ತನ್ನ ಎರಡನೆಯ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪುನಃ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದೆ, ಕೌಂಟರ್ಪಾಯಿಂಟ್ ಮಾಡಿದೆ .

News Reporter