ಡಾನ್ 3 ರಲ್ಲಿ ಶಾನ್ಖ್ ಖಾನ್ ಬದಲಿಗೆ ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ಗೆ ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್: ಜನರು ಏನು ಬೇಕೆಂದು ಹೇಳಬಹುದು – ಭಾರತ ಇಂದು

ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ಅವರು ಡಾನ್ 3 ರ ಸುತ್ತುಗಳನ್ನು ಮಾಡುವ ವದಂತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಂಬಂಧವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

Shah Rukh Khan and Ranveer Singh

ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್

ಅವರ ಮುಂಬರುವ ನಿರ್ದೇಶನದ ಉದ್ಯಮದ ಸುತ್ತಲಿನ ಕಲ್ಪನೆಯಿಂದ ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ರೋಗಿಗಳಾಗಿದ್ದಾನೆ. ಡಾ. 3 ಶಾರೂಖ್ ಖಾನ್ ಆಕ್ಷನ್-ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಫ್ರಾಂಚೈಸಿಯ ಮೂರನೆಯ ಕಂತಿನಿಂದ ಹೊರಗುಳಿದರು ಮತ್ತು ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಪಾದರಕ್ಷೆಗೆ ಹೆಜ್ಜೆಯಿಟ್ಟಿದ್ದರು ಎಂಬ ಊಹೆಯಿತ್ತು.

ಹೇಗಾದರೂ, ಫರ್ಹಾನ್ ಜೊತೆ ಪ್ರಮುಖ ದಿನಪತ್ರಿಕೆ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿರುವಾಗ, “ನಾನು ಡಾನ್ 3 ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ದಣಿದಿದ್ದೇನೆ. ಈ ಸುದ್ದಿ ನನ್ನಿಂದ ಬರುವುದಿಲ್ಲ, ನಾನು ಅದನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ಬಯಸುವಿರಾ ಮತ್ತು ವಿನೋದಪಡಿಸಬೇಕೆಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ, ನಾನು ಹೇಳಲು ಏನನ್ನಾದರೂ ಹೊಂದಿರುವಾಗ, ನಾನು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ, ಮರೆಮಾಡಲು ಏನೂ ಇಲ್ಲ. ”

ಈ ವಾರದ ಮುಂಚೆಯೇ, ರಾಯ್ವೀರ್ ಡಾನ್ 3 ಅನ್ನು “ಸಂಪೂರ್ಣ ಅಸಂಬದ್ಧ” ಎಂದು ಸಹಿಹಾಕಿದ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಜೋಯಾ ಅಖ್ತರ್ ತಳ್ಳಿಹಾಕಿದರು. ಚಿತ್ರದ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಕುರಿತು ಅವರು ವಿಚಾರ ಮಾಡಿದಾಗ, ಯಾವುದೇ ವಿವರಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲು ಅವರು ನಿರಾಕರಿಸಿದರು. “ನಾ ಟೋ ಮುಖ್ಯ ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ಹುನ್, ನಾ ಹೈ ಮುಖ್ಯ ಷಾರೂಖ್ ಖಾನ್ ರೈಟ್ಶ್ ಸಿಧ್ವನಿ (ನಿರ್ಮಾಪಕ) ಹೂನ್,” ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಅದೇ ಹೆಸರಿನ 1978 ಹಿಟ್ ರೀಮೇಕ್ನಲ್ಲಿ ಡಾನ್ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಮಿತಾಭ್ ಬಚ್ಚನ್ರ ಬೂಟುಗಳಲ್ಲಿ ಶಾರುಖ್ ಬಂದಾಗ, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತಮ್ಮ ಭೀತಿಯ ಸ್ಮೈರ್ ಮತ್ತು ತೆರೆದ ಕೈಗಳಿಂದ ಅಸಹ್ಯವಾದ ಬಡಾಯಿಗಳನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ಅವರು ಡಾನ್ 2 (2011) ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿದರು, ಮತ್ತು ಚಿತ್ರ ಮತ್ತೆ ಗಲ್ಲಾ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಗಳಿಸಿತು. ಅಲ್ಲಿಂದೀಚೆಗೆ, ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಡಾನ್ 3 ಗೆ ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

2017 ರಲ್ಲಿ ಪಿಟಿಐಗೆ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಾಪಕರು ರಿಟೇಶ್ ಸಿಧ್ವಾನಿ ಅವರು ಡಾನ್ 3 ರ ಕಥೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಶೂನ್ಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟಿಂಗ್ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. ಹೇಗಾದರೂ, ಸುಮಾರು ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಅಂಗೀಕರಿಸಿದೆ ಆದರೆ ಚಿತ್ರ ಇನ್ನೂ ಮಹಡಿಗಳನ್ನು ಹೋಗಲು ಇದೆ.

ಓದಿ | ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಡಾನ್ 3 ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದು ನಿಮಗೆ ಭಾವನಾತ್ಮಕವಾಗಿದೆ

ಓದಿ | ಡಾನ್ 3 ರಲ್ಲಿ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಬದಲಿಗೆ ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್?

ಮತ್ತಷ್ಟು ನೋಡಿ | ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ದೆಹಲಿಯನ್ನು ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೇ ಕಾನ್ಕ್ಲೇವ್ 2019 ನಲ್ಲಿ ಗುಲ್ಲಿ ಬಾಯ್ಗೆ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ

ನೈಜ ಸಮಯದ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪಡೆಯಿರಿ

ಸುದ್ದಿ

ಎಲ್ಲಾ-ಹೊಸ ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೇ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ. ನಿಂದ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

News Reporter