ಏಸರ್ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು ಗೇಮಿಂಗ್ ಪೋರ್ಟ್ಫೋಲಿಯೊ ವಿತ್ ಪ್ರಿಡೇಟರ್ ಹೆಲಿಯೊಸ್ 700, ಪ್ರಿಡೇಟರ್ ಓರಿಯನ್ 5000 ಮತ್ತು ಇನ್ನಷ್ಟು – ನ್ಯೂಸ್ 18
Acer Updates Gaming Portfolio With Predator Helios 700, Predator Orion 5000 and More
ಹೊಸ ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ಗಳು, ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್, ದೊಡ್ಡ ಸ್ವರೂಪದ ಗೇಮಿಂಗ್ ಪ್ರದರ್ಶನ ಮತ್ತು ಒಂದು ಬಿಡಿಭಾಗದ ಬಿಡಿಭಾಗಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಗೇಮಿಂಗ್ ಉಪಕರಣದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಗುಂಪನ್ನು ಏಸರ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು.

ಏಸರ್ @ ನೆಕ್ಸ್ಟ್ ಈವೆಂಟ್ನಲ್ಲಿ ಏಸರ್ ಹಲವಾರು ಪ್ರಕಟಣೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದೆ. ಹೊಸ ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ಗಳು, ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್, ಮಾನಿಟರ್ ಮತ್ತು ಬಿಡಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಅದರ ಗೇಮಿಂಗ್ ಪೋರ್ಟ್ಫೋಲಿಯೊದ ರಿಫ್ರೆಶ್ ಅತಿದೊಡ್ಡದು.

ಏಸರ್ ಪ್ರೆಡೇಟರ್ ಹೆಲಿಯೊಸ್ 700 ಮತ್ತು ಹೆಲಿಯೊಸ್ 300

ಏಲಿಯರ್ ಎರಡು ಹೊಸ ಪ್ರಿಡೇಟರ್ ಹೆಲಿಯೊಸ್ ಗೇಮಿಂಗ್ ನೋಟ್ಬುಕ್ಗಳನ್ನು ಹೆಲಿಯೊಸ್ 700 ಮತ್ತು ಹೆಲಿಯೊಸ್ 300 ಸೇರಿದಂತೆ ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿತು. ಮೊದಲಿನಿಂದಲೂ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುವ ಒಂದು ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಹೈಪರ್ಟ್ರಿಫ್ಟ್ ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಅನ್ನು ನೋಟ್ಬುಕ್ನ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೇರವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಪುನರ್ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದ ಪ್ರಿಡೇಟರ್ ಹೆಲಿಯೊಸ್ 300 ಒಂದು ನಯಗೊಳಿಸಿದ ಆಧುನಿಕ ನೋಟವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಎನ್ವಿಡಿಯಾ ಜೀಫೋರ್ಸ್ ಆರ್ಟಿಎಕ್ಸ್ 2070 ಅನ್ನು ಮ್ಯಾಕ್ಸ್-ಕ್ಯೂ ಡಿಸೈನ್ ಅಥವಾ ಇತ್ತೀಚಿನ ಜಿಫೋರ್ಸ್ ಜಿಟಿಎಕ್ಸ್ ಜಿಪಿಯುಗಳೊಂದಿಗೆ ಚಾಲಿಸುತ್ತದೆ.

ಏಸರ್ ಪ್ರೆಡೇಟರ್ ಹೆಲಿಯೊಸ್ 700 ಅನ್ನು ಎನ್ವಿಡಿಯಾಸ್ ಜಿಫೋರ್ಸ್ ಆರ್ಟಿಎಕ್ಸ್ 2080 ಅಥವಾ 2070 ಜಿಪಿಯು, 64 ಜಿಬಿ ಡಿಡಿಆರ್ 4 ಮೆಮೊರಿ ವರೆಗೆ, ಮತ್ತು ಕಿಲ್ಲರ್ ವೈ-ಫೈ 6 ಎಎಕ್ಸ್ 1650 ಮತ್ತು ಇ 3000 ನೊಂದಿಗೆ ಕಿಲ್ಲರ್ ಡಬಲ್ಶಾಟ್ ಪ್ರೊನೊಂದಿಗೆ 9 ನೇ ಜನ್ ಇಂಟೆಲ್ ಕೋರ್ ಐ 9 ಪ್ರೊಸೆಸರ್ನೊಂದಿಗೆ ಸಂರಚಿಸಬಹುದು. 17 ಇಂಚಿನ 144 ಹೆಚ್ಎಚ್ಎಸ್ ಎಫ್ಹೆಚ್ಡಿಐ ಐಪಿಎಸ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ 3ms ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಸಮಯ ಮತ್ತು ಎನ್ವಿಡಿಯಾ ಜಿ-ಸಿಂಕ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದೊಂದಿಗೆ ಇದೆ. ಇತರ ಲಕ್ಷಣಗಳು 5.1 ಸ್ಪೀಕರ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕನೇ ಪೀಳಿಗೆಯ ಏರೋಬ್ಲೇಡ್ 3D ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮತ್ತು ತಂಪಾಗಿಸಲು ಆವಿ ಚೇಂಬರ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿವೆ.

ಪ್ರಿಡೇಟರ್ ಹೆಲಿಯೊಸ್ 300 ಗೇಮಿಂಗ್ ನೋಟ್ಬುಕ್ ಅನ್ನು ಹೊಸ ವಿನ್ಯಾಸದೊಂದಿಗೆ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದನ್ನು ಒನ್-ಪಂಚ್ ಓವರ್ಕ್ಲಾಕಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಕಿಲ್ಲರ್ ಡಬಲ್ಶಾಟ್ ಪ್ರೊಗಾಗಿ ಟರ್ಬೊ ಕೀಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್-ಕ್ಯೂ ವಿನ್ಯಾಸದೊಂದಿಗೆ ಎನ್ವಿಡಿಯಾ ಜೀಫೋರ್ಸ್ ಆರ್ಟಿಎಕ್ಸ್ 2070 ಜಿಪಿಯುನೊಂದಿಗೆ 9 ನೇ ಜನ್ ಇಂಟೆಲ್ ಕೋರ್ ಐ 7 ಪ್ರೊಸೆಸರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಬಹುದು. 32GB DDR4 2666MHz ಮೆಮೊರಿ ಮತ್ತು RAID 0 ಮತ್ತು ಹಾರ್ಡ್ ಡ್ರೈವ್ನಲ್ಲಿ ಎರಡು PCIe NVMe SSD ಗಳ ವರೆಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. 15.6-ಇಂಚಿನ ಅಥವಾ 17.3-ಇಂಚಿನ ಫುಲ್ ಎಚ್ಡಿ ಐಪಿಎಸ್ 144Hz ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಕಿರಿದಾದ ಗಡಿ ಮತ್ತು 3 ಎಂಎಸ್ ಓವರ್ಡ್ರೇವ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾಗುವುದು.

ಪ್ರಿಡೇಟರ್ ಹೆಲಿಯೊಸ್ 700 ಗೇಮಿಂಗ್ ನೋಟ್ಬುಕ್ಗಳು ​​2,699 $ ನಷ್ಟಿರುತ್ತದೆ (ಸುಮಾರು 1,87,000 ಅಂದಾಜು). ಪ್ರಿಡೇಟರ್ ಹೆಲಿಯೊಸ್ 300 ಗೇಮಿಂಗ್ ನೋಟ್ಬುಕ್ಗಳು ​​$ 1,199 (ಸುಮಾರು 83,000 ಅಂದಾಜು) ವರೆಗೆ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತವೆ.

ಏಸರ್ ನಿಟ್ರೋ 7 ಮತ್ತು ನಿಟ್ರೊ 5

ಸಾಂದರ್ಭಿಕ ಗೇಮರುಗಳಿಗಾಗಿ, ನಿಟ್ರೋ 7 ಮತ್ತು ನಿಟ್ರೋ 5 ಗೇಮಿಂಗ್ ನೋಟ್ಬುಕ್ಗಳನ್ನೂ ಸಹ ಕಂಪನಿಯು ಪ್ರಕಟಿಸಿತು. ನಿಟ್ರೊ 7 ಹೊಸ ನಯಗೊಳಿಸಿದ ಮೆಟಲ್ ಷಾಸಿಸ್ನೊಂದಿಗೆ 19.9 ಮಿ.ಮೀ ಅಳತೆಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. 144Hz ರಿಫ್ರೆಶ್ ರೇಟ್ ಮತ್ತು 3ms ನೊಂದಿಗೆ 15.6-ಇಂಚಿನ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಇದೆ. ಇದು ಇತ್ತೀಚಿನ ಎನ್ವಿಡಿಯಾ ಜಿಪಿಯುನೊಂದಿಗೆ 9 ನೇ ಜನ್ ಇಂಟೆಲ್ ಕೋರ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ನೀಡಲಾಗುವುದು. ಇದು RAID 01 ರಲ್ಲಿ NVMe ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು M.2 Gen 3×4 PCIe SSD ಗಳಿಗೆ ಎರಡು ಸ್ಲಾಟ್ಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು 2GB ಯಷ್ಟು HDD ಸಂಗ್ರಹಣೆಯೊಂದಿಗೆ 32GB DDR4 RAM ವರೆಗೂ ಲಭ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

ನಿಟ್ರೋ 5 ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು 80.3 ಪರದೆಯ ಸ್ಕ್ರೀನ್-ಟು-ಬಾಡಿ ಅನುಪಾತದೊಂದಿಗೆ 17.3-ಇಂಚು ಮತ್ತು 15.6-ಇಂಚಿನ 1080p ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾಗಿದೆ. ಇದು ಇತ್ತೀಚಿನ 9 ನೇ ಜನ್ ಇಂಟೆಲ್ ಕೋರ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ಗಳು, ಇತ್ತೀಚಿನ ಎನ್ವಿಡಿಯಾ ಜಿಪಿಯುಗಳು, ಎರಡು ಎಮ್.2 ಜೆನ್ 3 ಎಕ್ಸ್ 4 ಪಿಸಿಐಇಎಸ್ಡಿಗಳು ಎನ್ವೈಎಂ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು RAID 01 ರಲ್ಲಿ ಮತ್ತು 32 ಜಿಬಿ ಡಿಡಿಆರ್ 4 ರಾಮ್ನೊಂದಿಗೆ ಬಳಸುತ್ತದೆ. ಇದು 2 ಗಿಗಾಬಿಟ್ Wi-Fi 5 ಅನ್ನು 2×2 MU-MIMO ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು HDMI 2.0, ಯುಎಸ್ಬಿ ಟೈಪ್-ಸಿ 3.2 ಜೆನ್ 1, ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಪೋರ್ಟ್ಗಳ ಒಂದು ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ನಿಟ್ರೋ 7 ಮತ್ತು ನಿಟ್ರೊ 5 ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ದ್ವಿತೀಯ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು, ಜೊತೆಗೆ ಏಸರ್ ಕೂಬಲ್ಬೂಸ್ಟ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಸುಧಾರಿತ ಶೈತ್ಯೀಕರಣದ ದ್ವಿಗುಣ ನಿಷ್ಕಾಸ ಬಂದರು. ನೋಟ್ಬುಕ್ಗಳು ​​ಕೂಡ ವೇವ್ಸ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಆಡಿಯೋ ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ಡ್ ಸೌಂಡ್ ಆಪ್ಟಿಮೈಸೇಶನ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜೀಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ.

ನಿಟ್ರೋ 7 ಗೇಮಿಂಗ್ ನೋಟ್ಬುಕ್ಗಳು ​​$ 999 (70,000 ಅಂದಾಜು) ನಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವುದರಿಂದ, ನಿಟ್ರೋ 5 ಗೇಮಿಂಗ್ ನೋಟ್ಬುಕ್ಗಳು ​​799 ಡಾಲರ್ (ಸುಮಾರು 56,000 ಅಂದಾಜು) ವರೆಗೆ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತವೆ.

ಏಸರ್ ಪ್ರಿಡೇಟರ್ ಓರಿಯನ್ 5000

ಹೊಸ ಪ್ರಿಡೇಟರ್ ಓರಿಯನ್ 5000 ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಹೈ-ಎಂಡ್ ಗೇಮರುಗಳಿಗಾಗಿ ಮಿತಿಮೀರಿದ ಆಕ್ಟಾ-ಕೋರ್ 9 ನೇ ಜನ್ ಇಂಟೆಲ್ ಕೋರ್ i9-9900K ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದ್ದು, ಡ್ಯುಯಲ್-ಚಾನಲ್ ಡಿಡಿಆರ್ 4 ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ಗಳ 64GB ವರೆಗಿನ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇತ್ತೀಚಿನ ಜಿಫೋರ್ಸ್ ಆರ್ಟಿಎಕ್ಸ್ 2080 ಜಿಪಿಯು, ಕೂಲರ್ ಮಾಸ್ಟರ್ ಸಿಪಿಯು ಲಿಕ್ವಿಡ್ ಕೂಲರ್ ಮತ್ತು ತೆಗೆಯಬಹುದಾದ ಧೂಳು ಫಿಲ್ಟರ್ನೊಂದಿಗೆ ಕಸ್ಟಮ್ ಮುಚ್ಚಿಹೋಗುವ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು ಘಟಕವೂ ಸಹ ಇದೆ. ಗೋಪುರದ ಚಾಸಿಸ್ ಕಡಿಮೆ-ಹೆಜ್ಜೆಗುರುತದೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ, ನೋಡಿ-ಮೂಲಕ ಪಕ್ಕದ ಫಲಕ ಮತ್ತು ಲೋಹದ ಜಾಲರಿ ಪದರವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. 2.5 ಜಿಬಿಪಿಎಸ್ ಈಥರ್ನೆಟ್, ಎರಡು ಹೆಡ್ಸೆಟ್ ಕ್ರೇಡಲ್ಗಳು, 2.5 ಇಂಚಿನ ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ SATA I / II / III SSD ಮತ್ತು HDD ಡ್ರೈವ್ಗಳು ಮತ್ತು ಕಸ್ಟಮ್ RGB ದೀಪಗಳಿಗೆ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸುಲಭ-ಸ್ವಾಪ್ ವಿಸ್ತರಣಾ ಕೊಲ್ಲಿ ಸೇರಿವೆ. ಪ್ರಿಡೇಟರ್ ಓರಿಯನ್ 5000 ಗೇಮಿಂಗ್ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ $ 1,199 (ರೂ 83,000 ಅಂದಾಜು) ದಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.

ಏಸರ್ ಪ್ರಿಡೇಟರ್ 43-ಇಂಚಿನ ಎಲ್ಎಫ್ಜಿಡಿ ಗೇಮಿಂಗ್ ಮಾನಿಟರ್

ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ನೊಂದಿಗೆ ಏಸರ್ ತನ್ನ ಪ್ರೆಡೇಟರ್ ಎಲ್ಎಫ್ಜಿಡಿ (ದೊಡ್ಡ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಗೇಮಿಂಗ್ ಪ್ರದರ್ಶನ) ಮಾನಿಟರ್ ಅನ್ನು 43 ಇಂಚುಗಳಲ್ಲಿ ಅಳೆಯುತ್ತದೆ. 144Hz ರಿಫ್ರೆಶ್ ರೇಟ್ನೊಂದಿಗೆ, ಮಾನಿಟರ್ ಅಲ್ಟ್ರಾ-ಹೈ ಡೆಫಿನಿಷನ್ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ (3840 x 2160) ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಮಾನಿಟರ್ನ ಅಡಾಪ್ಟಿವ್ಸಿಂಕ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಔಟ್ಪುಟ್ ಮಾಡುವ ಸಾಧನದ ಫ್ರೇಮ್ ದರವನ್ನು ಅಳವಡಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವಿಎ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಪ್ಯಾನಲ್ ಡಿಸಿಐ-ಪಿ 3 ಬಣ್ಣದ ಜಾಗದ 90 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ವಿಶಾಲವಾದ ಬಣ್ಣದ ಗ್ಯಾಮಟ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಇದು ಪ್ರದರ್ಶನ HDR 1000 ಪ್ರಮಾಣೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ, ಇದು ಹೆಚ್ಚಿನ ವೈಲಕ್ಷಣ್ಯ ಮತ್ತು ಬಣ್ಣ ನಿಖರತೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಕಂಪನಿಯು ಮೂರು HDMI ಬಂದರುಗಳು, ಒಂದು ಕೌಟುಂಬಿಕತೆ- C ಮತ್ತು ಒಂದು ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಪೋರ್ಟ್ಗಳಂತೆ ಬಂದರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಉದಾರವಾಗಿರುತ್ತಿತ್ತು. ಪ್ರಿಡೇಟರ್ CG437K ಪಿ ಗೇಮಿಂಗ್ ಮಾನಿಟರ್ $ 1,299 (ರೂ 90,000 ಅಂದಾಜು) ದಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.

ಗೇಮಿಂಗ್ ಪರಿಕರಗಳು

17 ಇಂಚಿನ ಲ್ಯಾಪ್ಟಾಪ್ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಪ್ರಿಡೇಟರ್ ಎಮ್-ಯುಟಿಲಿಟಿ ಬೆನ್ನುಹೊರೆಯನ್ನೂ ಸಹ ಏಸರ್ ಕಂಪನಿಯು ಸಹವರ್ತಿ ಬಿಡಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿತು. ಇದು ಟ್ರೈಪಾಡ್ ಹೋಲ್ಡರ್, ಪ್ರವಾಸಕ್ಕಾಗಿ ಲಗೇಜ್ ಸ್ಟ್ರಾಪ್, ಸರಿಹೊಂದಬಹುದಾದ ಪಟ್ಟಿಗಳು, ಮತ್ತು ಏರ್ ಮೆಶ್ ಬ್ಯಾಕ್ ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವಾರು ಪಾಕೆಟ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಪ್ರಿಡೇಟರ್ ಸೆಸ್ತಸ್ 330 ಗೇಮಿಂಗ್ ಮೌಸ್ 16,000 ಡಿಪಿಐ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್, ಏಳು ಪ್ರೊಗ್ರಾಮೆಬಲ್ ಗುಂಡಿಗಳು, ಆನ್-ದಿ-ಫ್ಲೈ ಡಿಪಿಐ ಸ್ವಿಚಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಆರ್ಜಿಬಿ ಬ್ಯಾಕ್ ಲೈಟಿಂಗ್. ಪ್ರಿಡೇಟರ್ ಏಥಾನ್ 300 ಗೇಮಿಂಗ್ ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಚೆರ್ರಿ ಸ್ವಿಚ್ಗಳು (ಎಮ್ಎಕ್ಸ್ ಬ್ಲೂ), ಟೀಲ್ ಬ್ಲೂ ಬ್ಯಾಕ್ಲೈಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು ವಿರೋಧಿ-ಘೋಸ್ಟ್ಸ್ ಎಲ್ಲ ಕೀಲಿಗಳಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ. ಕೊನೆಯದಾಗಿ, ಏಸರ್ನ ಟ್ರೂಹಾರ್ಮೋನಿ, ಹಾರ್ಡ್ ಕೀ ಮ್ಯೂಟಬಲ್ ಮೈಕ್, ಫೋಮ್ ಕಿವಿ ಮೆತ್ತೆಗಳು ಮತ್ತು 3.5 ಎಂಎಂ ಹೆಡ್ಫೋನ್ ಜ್ಯಾಕ್ ಕನೆಕ್ಟರ್ ಒಳಗೊಂಡ 50 ಎಂಎಂ ಚಾಲಕರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದ ಪ್ರಿಡೇಟರ್ ಗ್ಯಾಲಿಯಾ 311 ಫೋಲ್ಡಬಲ್ ಗೇಮಿಂಗ್ ಹೆಡ್ಸೆಟ್.

News Reporter