ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಅಭಿನಯದಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ? ಇಲ್ಲಿ ಸತ್ಯ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಏಪ್ರಿಲ್ 12, 2019, 11:12 IST 1316 ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು

ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸದಿದ್ದಾಗ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದಲ್ಲೇ ಇರುತ್ತಿಲ್ಲ, ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವಳು ಏನನ್ನಾದರೂ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡುತ್ತಿಲ್ಲ. ಷಾರೂಖ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಅವಳು ‘ಶೂನ್ಯ’ದಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಳು ಆದರೆ ಚಿತ್ರವು ಗಲ್ಲಾ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಅಪೇಕ್ಷಿತ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಲು ವಿಫಲವಾಯಿತು. ಇದು ಅವರು ನಟನೆಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುವುದಾಗಿ ಸೂಚಿಸುವ ವರದಿಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು. ಆದರೆ ಈ ವರದಿಗಳಿಗೆ ಸತ್ಯವಿಲ್ಲ. ಯೋಜನೆಯು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಯೋಜನೆಗಳಿಗೆ ಒಪ್ಪಿಸುವ ಮೊದಲು ನಟಿ ಕೇವಲ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅದರಲ್ಲಿ ಬೀಟಿಂಗ್ಗಾಗಿ ಯೋಜನೆಯೊಂದನ್ನು ಸಹಿ ಮಾಡಲು ಅವರು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ. ಕೆಲವು ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಅವರು ಐಸಿಸಿ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ 2019 ಗೆ ಸಜ್ಜಾಗುತ್ತಿರುವ ಅವರ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಗೆ ಈ ವಿರಾಮವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಓದಿ ಕಡಿಮೆ ಓದಿ

News Reporter