ಡೇನಿಯಲ್ ಕಾರ್ಮಿಯರ್: ಬ್ರಾಕ್ ಲೆಸ್ನರ್ UFC ಹೋರಾಟದ 'ತುಂಬಾ ಅರ್ಹರು' – ಬ್ಲಡಿ ಎಲ್ಬೋ

ಹಿಂದಿನ ಯುಎಫ್ಸಿ ಹೆವಿವೇಯ್ಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಬ್ರೊಕ್ ಲೆಸ್ನರ್ ಆಕ್ಟಾಗನ್ನಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಇರಲಿಲ್ಲ. 2016 ರಲ್ಲಿ ಯುಎಫ್ 200 ನಲ್ಲಿ ನಿಷೇಧಿತ ವಸ್ತುವಿಗೆ ಧನಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಅವರು ವರ್ಷಪೂರ್ತಿ ಅಮಾನತು ಮತ್ತು $ 250,000 ದಂಡವನ್ನು ವಿಧಿಸಿದರು.

ಲೆಸ್ನರ್ ರಿಂದ WWE ಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಿದನು, ಆದರೆ ಪ್ರಸ್ತುತ ಯುಎಫ್ಸಿ ಹೆವಿವೇಯ್ಟ್ನ ಅಡ್ಡಹಾಯುವಿನಲ್ಲಿ ಉಳಿದಿದೆ. ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಯುಎಫ್ 226 ನಲ್ಲಿ ಸ್ಟಿಪ್ ಮಿಯೋಸಿಕ್ನಿಂದ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗೆದ್ದ ನಂತರ ಹೋರಾಟಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಚಾರ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಡೇನಿಯಲ್ ಕಾರ್ಮಿಯರ್ ಆಳ್ವಿಕೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

TMZ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ನೊಂದಿಗಿನ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ, “DC” ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ತನ್ನ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ಹೇಳಿದ್ದಾನೆ.

“ಅದು ಸಂಭವಿಸಬೇಕಾದ ಹೋರಾಟ. ಅವರು ಮಾಜಿ ಯುಎಫ್ಸಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ, ಆಲ್-ಅಮೇರಿಕನ್ ಕಾಲೇಜ್ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ, “ಕಾರ್ಮಿಯರ್ ಲೆಸ್ನರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ಈ ವ್ಯಕ್ತಿ ತುಂಬಾ ಹೋರಾಟದ ಅರ್ಹತೆ ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ, ಮತ್ತು ಅವನು ಅದನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ. ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ. ”

ಲೆಸ್ನರ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ WWE ಯುನಿವರ್ಸಲ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್ ಅನ್ನು ಸೆಥ್ ರೋಲಿನ್ಸ್ ಗೆ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ 34 ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಸೋತರು, ಇದು ಕಾರ್ಮಿಯರ್ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಆಚರಿಸಿತು . ಆ ನಷ್ಟದಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ವಿನೋದವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಾ, ಚಾಂಪಿಯನ್ ಲೆಸ್ನರ್ಗೆ ಮತ್ತೊಂದು ಅಪಹಾಸ್ಯ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದನು.

“ಆ ಗಾಯಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ, ಏಕೆಂದರೆ ನಾನು ನಿಮಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿರುವ ಕೆಲವು ಹೊಚ್ಚಹೊಸವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ಕಾರ್ಮಿಯರ್ ನಗುವಿನೊಂದಿಗೆ ಹೇಳಿದರು.

Cormier ಸಹ UFC ಹಿತ್ತಾಳೆಗೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾರೆ, ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಕಂಪೆನಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡಾನ ವೈಟ್ಗೆ.

“ಡಾನಾ, ಇದೀಗ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ,” ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ನೀವು ಇನ್ನೂ ಅವನನ್ನು ಕರೆದಿದ್ದರೆ, ಇಂದು ಇದನ್ನು ಮಾಡಿ. ಯಾವುದಕ್ಕಾಗಿ ನೀನು ಕಾಯುತ್ತಿರುವೆ?”

ಯುಎಫ್ಸಿ ಕಾರ್ಮಿಯರ್ vs. ಲೆಸ್ನರ್ ಅನ್ನು ಆಗಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಬಾರಿ ಬುಕ್ ಮಾಡಲು ಯೋಜಿಸಿದೆ , ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ಇನ್ನೂ ಸಹಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

News Reporter