ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ವಿರುದ್ಧ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್, ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್: ಟೀಮ್ ನ್ಯೂಸ್, ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ, ಲೈನ್ಅಪ್ಗಳು, ಸ್ಕೋರ್ ಪ್ರಿಡಿಕ್ಷನ್ – ಬಾರ್ಕಾ ಬ್ಲುಗ್ರಾನ್ಸ್

ಸ್ಪರ್ಧೆ / ರೌಂಡ್ : 2018-19 ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ , ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಫೈನಲ್ಸ್, ಮೊದಲ ಲೆಗ್

ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ಹೊರಗಡೆ ಮತ್ತು ಸಂದೇಹಗಳು : ಥಾಮಸ್ ವರ್ಮೆಲಿನ್, ರಾಫಿನ್ಹಾ, ಜೀನ್-ಕ್ಲೇರ್ ಟೊಡಿಬೊ (ಔಟ್)

ಮ್ಯಾನ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಔಟ್ಸ್ & ಡೌಟ್ : ಎರಿಕ್ ಬೈಲ್ಲಿ, ಮ್ಯಾಟೊ ಡಾರ್ಮಿಯಾನ್ , ಅಲೆಕ್ಸಿಸ್ ಸ್ಯಾಂಚೆಜ್, ಆಂಟೋನಿಯೋ ವೇಲೆನ್ಸಿಯಾ (ಔಟ್), ಅಂಡರ್ ಹೆರೆರಾ , ನೆಮಂಜ ಮಾಟಿಕ್, ಮಾರ್ಕಸ್ ರಾಶ್ಫೋರ್ಡ್ (ಅನುಮಾನ)

ದಿನಾಂಕ / ಸಮಯ : ಬುಧವಾರ, ಏಪ್ರಿಲ್ 10, 2019, 9 ಗಂಟೆ ಸಿಇಟಿ, 8 ಗಂಟೆ ಬಿಎಸ್ಟಿ / ವಾಟ್ (ಬ್ರಿಟನ್ ಮತ್ತು ನೈಜೀರಿಯಾ), 3 ಗಂಟೆ ಇಟಿ, 12 ಗಂಟೆ ಪಿಟಿ (ಯುಎಸ್ಎ), 12.30 ಎ.ಎಂ.

ಸ್ಥಳ : ಓಲ್ಡ್ ಟ್ರ್ಯಾಫೋರ್ಡ್, ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್, ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್

ರೆಫ್ರಿ : ಜಿಯಾನ್ಲುಕಾ ರೋಚಿ (ITA)

ಟಿವಿ (ಯುಎಸ್ಎ), ಬಿಟಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ 2 (ಯುಕೆ), ಸೂಪರ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ 5 (ನೈಜೀರಿಯಾ), ಸೋನಿ ಟನ್ 2 (ಇಂಡಿಯಾ), ಮೋವಿಸ್ಟಾರ್ ಲಿಗಾ ಡಿ ಕ್ಯಾಂಪೆಯೊನ್ಸ್ (ಸ್ಪೇನ್), ಇತರರು : ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ನೋಡುವುದು ಹೇಗೆ

ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಹೇಗೆ : ಬಿ / ಆರ್ ಲೈವ್ (ಯುಎಸ್ಎ), ಬಿಟಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಲೈವ್ (ಯುಕೆ), ಮೋವಿಸ್ಟಾರ್ + (ಸ್ಪೇನ್), ಇತರರು


ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಲಾ ಲಿಗಾ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ನಂತರ, ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ಓಲ್ಡ್ ಟ್ರಾಫರ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಭಾರೀ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಫೈನಲ್ ಮೊದಲ ಲೆಗ್ಗಾಗಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ನಲ್ಲಿದೆ. ಲಾಸ್ಟ್ ಎಯ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಸಂಭಾವ್ಯ ಎದುರಾಳಿಗಳನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ ಬ್ಲುಗ್ರಾನಾ ಉತ್ತಮವಾದ ಡ್ರಾವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ, ಆದರೆ ಇದು ಇನ್ನೂ ಬಹಳ ಕಷ್ಟದ ಟೈ ಆಗುತ್ತಿದೆ.

ಇದು ಕೇವಲ ಕಳೆದ ಎರಡು ದಶಕಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಟ್ಟ ಯುನೈಟೆಡ್ ತಂಡವಾಗಬಹುದು, ಆದರೆ ಓಲೆ ಗುನ್ನಾರ್ ಸೊಲ್ಸ್ಕ್ಜೆರ್ ಜೋಸ್ ಮೌರಿನ್ಹೋ ಎರಾಗೆ ಕೆಟ್ಟ ಅಂತ್ಯದ ನಂತರ ವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕಲು ಮತ್ತು ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಪಾಲ್ ಪೊಗ್ಬಾ , ಆಂಥೋನಿ ಮಾರ್ಷಿಯಲ್ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಕಸ್ ರಾಶ್ಫೋರ್ಡ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಯುನೈಟೆಡ್ ತಂಡದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರರು PSG ವಿರುದ್ಧ ಪವಾಡದ ಪುನರಾಗಮನದ ನಂತರ ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮತ್ತು ಅತ್ಯಂತ ವಿಶ್ವಾಸ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಕಳಪೆ ರೂಪದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಅವರ ಕೊನೆಯ ನಾಲ್ಕನೆಯ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಈ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಓಲ್ಡ್ ಟ್ರಾಫರ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಮೊದಲ ಲೆಗ್ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಈ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಆಟವಾಗಿದೆ. ಮನೆಯಲ್ಲೇ ದೊಡ್ಡ ಗೆಲುವು ಇಲ್ಲದೆ ಯುನೈಟೆಡ್ ಕ್ಯಾಂಪ್ ನೌನಲ್ಲಿ ನೈಜ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಎದುರಿಸುವುದು ಕಷ್ಟ, ಮತ್ತು ಬಾರ್ಕಾ ಬಹು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದಿದ್ದರೆ ಅವರು ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಬಹುತೇಕ ನಿರೋಧಿಸಲಾಗದ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಮರಳುತ್ತಾರೆ.

ಓಲ್ಡ್ ಟ್ರಾಫರ್ಡ್ ಯುರೋಪಿಯನ್ ರಾತ್ರಿಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಜನಸಂದಣಿಯು ಅದಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧವಾಗಲಿದೆ. ಬಾರ್ಸಿಯಾ ಅಂತಹ ಐತಿಹಾಸಿಕ ನೆಲದಲ್ಲಿ ಆಡಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಲಿಯೋನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ ಮತ್ತು ಲೂಯಿಸ್ ಸೌರೆಜ್ನಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಥಿಯೇಟರ್ ಆಫ್ ಡ್ರೀಮ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ರಾತ್ರಿ ಹೊಂದಲು ಉತ್ಸುಕರಾಗುತ್ತಾರೆ. ಇದು ವಿನೋದಮಯವಾಗಿರಬೇಕು.


ಸಂಭಾವ್ಯ ರೇಖೆಗಳು

ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ (4-3-3) : ಟೆರ್ ಸ್ಟೀಗನ್; ರಾಬರ್ಟೊ, ಪಿಕೆ, ಲೆಂಗ್ಲೆಟ್, ಆಲ್ಬಾ; ರಾಕಿಟಿಕ್, ಬಸ್ಕ್ವೆಟ್ಸ್, ಆರ್ಥರ್; ಮೆಸ್ಸಿ, ಸೌರೆಜ್, ಕೌಟಿನ್ಹೊ

ಮ್ಯಾನ್ ಯುನೈಟೆಡ್ (4-3-3) : ಡಿ ಜಿಯಾ; ಯಂಗ್, ಸ್ಮಾಲಿಂಗ್, ಲಿಂಡಲೋಫ್, ಶಾ; ಹೆರೆರಾ, ಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೋಗ್ಬಾ; ಲಿಂಗಾರ್ಡ್, ರಶ್ಫೋರ್ಡ್, ಮಾರ್ಷಿಯಲ್


ಪೂರ್ವಭಾವಿ

ನಾವು ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಲು ನಿರ್ವಹಿಸಿದರೆ, ಅಸಾಧಾರಣ 15-20 ನಿಮಿಷಗಳು ಯುನೈಟೆಡ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವುದರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಆಹಾರವನ್ನು ಹೊಂದುವುದರೊಂದಿಗೆ ನಾನು ಯುರೋಪ್ನಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಆಡಿದ್ದೇನೆ ಎಂಬ ಬಗ್ಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಭಾವನೆ ಸಿಕ್ಕಿದೆ. ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ: 3-1 ಬಾರ್ಕಾ, ಸೆಮಿಸ್ ಗೆ ದೊಡ್ಡ ಹೆಜ್ಜೆ.

News Reporter