ಎಂಎಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಸಿಎಸ್ಕೆ: ಚೆನ್ನೈ ವಿರುದ್ಧ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ದಾಖಲೆಯು ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿಗೆ ಕಾಳಜಿಯ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ತಂಡದ ನಾಯಕ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ವಿರುದ್ಧ ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ ತಮ್ಮ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಆಗಮಿಸಲಿದೆ. ಕಳೆದ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಭಾರತೀಯ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ (ಐಪಿಎಲ್) ನಲ್ಲಿ ಎರಡು ತಂಡಗಳು ಘರ್ಷಣೆಗೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಅವರು ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಬುಧವಾರ ವಾಂಖೇಡೆ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಗದು-ಶ್ರೀಮಂತ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಎರಡು ತಂಡಗಳು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಭೇಟಿಯಾಗಲಿವೆ. ಸಿಎಸ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತದೆ. ಐಪಿಎಲ್ ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್ನಲ್ಲಿ ಮೂವರು ಆರಂಭಿಕ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಸೋಲನುಭವಿಸಿದ ನಂತರ ಎಂಐ ಐಪಿಎಲ್ ಟೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ಉತ್ಸುಕನಾಗಲಿದೆ. .

ಸಹ ಓದಿ: ಮುಂಬೈ ಘರ್ಷಣೆಯ ಮುಂದೆ ಐತಿಹಾಸಿಕ ಮೊದಲ ಸಿಯುಎಸ್ಪಿ ಮೇಲೆ ರೈನಾ

ಕೊನೆಯ ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾದ ರೋಹಿತ್ ಮೇಲೆ ಎಲ್ಲ ಕಣ್ಣುಗಳು ಇರುತ್ತವೆ ಆದರೆ ಓರ್ವ ಆರಂಭಿಕ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ದೊಡ್ಡ ಇನಿಂಗ್ಸ್ ಆಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ರೋಹಿತ್ CSK ವಿರುದ್ಧ ದೊಡ್ಡ ಸ್ಕೋರ್, ಅವರು ವಿರುದ್ಧ ಅದ್ಭುತ ವಿರೋಧಿ ವಿರುದ್ಧ ವಿರೋಧ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರಚಲಿತವಾಗಿದೆ.

23 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ, ರೋಹಿತ್ CSK ವಿರುದ್ಧ 606 ರನ್ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ ನೇತೃತ್ವದ ತಂಡ ವಿರುದ್ಧದ ಹೆಚ್ಚಿನ ರನ್ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ನಾಯಕ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಹಲವು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 738 ರನ್ನುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ರೋಹಿತ್ ಅವರು ಮೂರು ಬಾರಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಜಂಟಿ ಐವತ್ತು ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಶಿಖರ್ ಧವನ್ ಮತ್ತು ಕೊಹ್ಲಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಸಿಎಸ್ಕೆಗೆ ಕಳವಳದ ಇನ್ನೊಂದು ಕಾರಣವೆಂದರೆ, ಮೇಲೆ ತಿಳಿಸಲಾದ ಆರು ಐವತ್ತು ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿ, ರೋಹಿತ್ ಮೂರು ವಾಂಖೇಡೆನಲ್ಲಿ ಸ್ಲ್ಯಾಮ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಧೋನಿಯವರ ನೆಮೆಸಿಸ್ ವಾಂಖೇಡೆನಲ್ಲಿ ಕ್ರ್ಯಾಂಚ್ ಘರ್ಷಣೆಗಿಂತ ಬಹಿರಂಗವಾಯಿತು

6: ಶಿಖರ್ ಧವನ್ (ಡಿಸಿ), ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ (ಎಂಐ), ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ (ಆರ್ಸಿಬಿ)

5: ಶೇನ್ ವ್ಯಾಟ್ಸನ್ (ಸಿಎಸ್ಕೆ), ಗೌತಮ್ ಗಂಭೀರ್ (ಕೆಕೆಆರ್)

ಅಲ್ಲದೆ, ಚೆನ್ನೈ ವಿರುದ್ಧ ವಾಂಖೇಡೆ ವಿರುದ್ಧ ಏಳು ಇನಿಂಗ್ಸ್ಗಳಲ್ಲಿ ರೋಹಿತ್ 289 ರನ್ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಸಕ್ರಿಯ ಐಪಿಎಲ್ ತಂಡಗಳಲ್ಲಿ ಎರಡನೆಯದು. ಅವರು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆರ್ಸಿಬಿ ವಿರುದ್ಧ ಹೆಚ್ಚು ರನ್ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಚೆನ್ನೈ ವಿರುದ್ಧದ ಆರೋಗ್ಯವಂತ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಮುಂಬೈ ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿರುವುದಾದರೆ ರೋಹಿತ್ ಅವರ ತಂಡವು ಗಂಭೀರವಾಗಿದೆ. 24 ಐಪಿಎಲ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ, ಎಂ.ಎಂ.ಯವರು ಸಿ.ಕೆ.ಕೆ 13 ಬಾರಿ ಉತ್ತಮ ಸಾಧನೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ವಾಂಖೇಡೆ, ಎಂಐನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಎರಡು ತಂಡಗಳ ನಡುವಿನ ಕೊನೆಯ ಎಂಟು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಐಐಐ ಜಯ ಸಾಧಿಸಿದೆ.

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಎಪ್ರಿಲ್ 03, 2019 11:42 IST

News Reporter