ಐಸಿಸಿ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019: ಗ್ರಿನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಗ್ರಾಥ್ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯನ್ನು ಜಯಿಸಲು ತನ್ನ ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ – ಕ್ರಿಕ್ಟ್ರ್ಯಾಕರ್

“ಸ್ಪರ್ಧೆಯು ಬಿಗಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ.”

ಕ್ರಿಕ್ಟ್ರ್ಯಾಕರ್ ಲೇಖಕರು

ಪ್ರಕಟಣೆ – ಮಾರ್ಚ್ 22, 2019 12:18 pm | ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ – ಮಾರ್ಚ್ 22, 2019 12:18 PM

3.1 ಕೆ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು

ಗ್ಲೆನ್ ಮೆಕ್ಗ್ರಾತ್
ಮಾಜಿ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಗ್ಲೆನ್ ಮೆಕ್ಗ್ರಾತ್. (ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ರೆಡಿಂಗ್ಟನ್ / ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್ ಫೋಟೋ)

ಐಸಿಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019 ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಮತ್ತು ವೇಲ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಮೇ 30 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ನ ಕಿರೀಟಕ್ಕೆ ಹೋರಾಡುವ ಏಕದಿನ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪಂದ್ಯದ ಅಗ್ರ 10 ತಂಡಗಳನ್ನು ಮೆಗಾ ಈವೆಂಟ್ ನೋಡಲಿದೆ. ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ತಂಡವು ಹಾಲಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಆಗಿದ್ದು, 2015 ರಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ನಲ್ಲಿ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ನ್ನು ಸೋಲಿಸಿದನು. ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾವು 2000 ರ ದಶಕದಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಸಾಧಿಸಿತು, 1999, 2003 ಮತ್ತು 2007 ರಲ್ಲಿ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯನ್ನು ಗೆದ್ದಿತು.

ಪಾಕಿಸ್ತಾನವು ಲೀಗ್ ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಸೋಲಿಸಿದಾಗ ಅವರು 1999 ರ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ನಿಂದ 2011 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್ಗೆ ಒಂದೇ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಸೋಲಲಿಲ್ಲ. ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಶ್ರೇಷ್ಠ ಬೌಲರ್ಗಳ ಪೈಕಿ ಒಬ್ಬನಾಗಿದ್ದ ಗ್ಲೆನ್ ಮೆಕ್ಗ್ರಾಥ್ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ವಿಕೆಟ್ ಪಡೆದವನಾಗಿ ಮುಗಿದ 2007 ರ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ಅನೇಕ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯನ್ನರಿಗೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಅವರು ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ಆಟಗಾರನಾಗಿದ್ದರು.

ಗ್ಲೆನ್ ಮೆಕ್ಗ್ರಾಥ್ ಅವರು ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ಗೆಲ್ಲಲು ಅವರ ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾರೆ

ಮುಂಬರುವ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಟ್ರೋಫಿಯನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ಎರಡು ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳು ಇವೆ ಎಂದು ಗ್ಲೆನ್ ಮೆಕ್ಗ್ರಾತ್ ಭಾವಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಐಸಿಸಿ ಶ್ರೇಯಾಂಕಗಳಲ್ಲಿ ಭಾರತ ಮತ್ತು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ನ 2 ನೆಯ ODI ತಂಡವಾಗಿದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಮ್ಯಾಕ್ಗ್ರಾಥ್ ಎರಡೂ ತಂಡಗಳು ತಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಏಕದಿನ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಹೋರಾಡುತ್ತಿದ್ದು, ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ತಂಡವು ವಿಂಡೀಸ್ ಮತ್ತು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ವಿರುದ್ಧ ಸೋತ ನಂತರ ಅವರ ಸರಣಿಯನ್ನು ಸೆಳೆಯಿತು. ಮೆಕ್ಗ್ರಾತ್ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾವನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳು ಎಂದು ತೀರ್ಮಾನಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ.

“ಅಗ್ರ ಎರಡು ತಂಡಗಳು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಮತ್ತು ಭಾರತಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತಿವೆ. ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ನಲ್ಲಿ ಕಠಿಣ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಭಾರತವು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾಕ್ಕೆ ಸೋಲನುಭವಿಸಿತು. ಆದ್ದರಿಂದ ಸ್ಪರ್ಧೆಯು ಬಿಗಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಅವರ ಏಕದಿನ ಮತ್ತು ಟಿ 20 ಭಾರತವನ್ನು ಜಯಿಸಿದ ನಂತರ ಸುಧಾರಣೆಯಾಗಿದೆ. ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಟಿ 20 ಸರಣಿಯನ್ನು ಗೆದ್ದುಕೊಂಡಿತ್ತು ಮತ್ತು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯಗಳು ತಮ್ಮ ವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಆ ಎರಡು (ಸ್ಟೀವ್ ಸ್ಮಿತ್ ಮತ್ತು ಡೇವಿಡ್ ವಾರ್ನರ್) ಮರಳಿ ಬರುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ತಂಡವನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಲಾಗುವುದು ಮತ್ತು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಆ ಆಟಗಾರರನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ (ಟೂಐಐ) ಯಿಂದ ಮೆಕ್ಗ್ರಾತ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ತಂಡವು ಸ್ಟೀವ್ ಸ್ಮಿತ್ ಮತ್ತು ಡೇವಿಡ್ ವಾರ್ನರ್ರ ಪ್ರತಿಫಲದೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ವರ್ಧಕವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದೆ, ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಮತ್ತು ಭಾರತ ಈ ಕೆಳಕಂಡ ಸರಾಸರಿ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಎರಡೂ ತಂಡಗಳು ಮುಂಬರುವ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಫೈನಲ್ನಲ್ಲಿ ದೂರ ಹೋಗಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಬಲವಾಗಿವೆ.

ಮೇ 30 ರಂದು ಲಂಡನ್ನ ಕೆನ್ನಿಂಗ್ಟನ್ ಒವಲ್ನಲ್ಲಿ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ವಿರುದ್ಧದ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯನ್ನು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಜೂನ್ 5 ರಂದು ಸೌತ್ಆಂಪ್ಟನ್ ದ ರೋಸ್ ಬೌಲ್ನಲ್ಲಿ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ವಿರುದ್ಧವೂ ಅವರ ಖಾತೆಗೆ ಭಾರತ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ.

CricTracker.com ನಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ನ್ಯೂಸ್ ಮತ್ತು ನವೀಕರಣಗಳು, ಮ್ಯಾಚ್ ಪ್ರಿಡಿಕ್ಷನ್ಸ್ , ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸಲಹೆಗಳು ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ .

News Reporter