ಐರ್ಲೆಂಡ್ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್, ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶವನ್ನು ತ್ರಿಕೋನ ಸರಣಿಗಾಗಿ ವರ್ಲ್ಡ್ ಕಪ್ಗೆ ಮುನ್ನ – ಕ್ರಿಕ್ಟ್ರಾಕರ್ಗೆ ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸುತ್ತದೆ

ತ್ರಿಕೋನ ಸರಣಿಗಳಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಪಂದ್ಯಗಳು ಡಬ್ಲಿನ್ ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತವೆ, ಕ್ಯಾಸಲ್ ಅವೆನ್ಯೂ, ಕ್ಲೋಂಟಾರ್ಫ್ ಮತ್ತು ದಿ ವಿಲೇಜ್, ಮಲಾಹೈಡ್.

ಕ್ರಿಕ್ಟ್ರ್ಯಾಕರ್ ಲೇಖಕರು

ಪ್ರಕಟಣೆ – ಮಾರ್ಚ್ 22, 2019 12:33 pm | ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ – ಮಾರ್ಚ್ 22, 2019 12:33 PM

2.6 ಕೆ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು

ಐರ್ಲೆಂಡ್
ಐರ್ಲೆಂಡ್ ತಂಡ. (ಫೋಟೋ ಮೂಲ: ಟ್ವಿಟರ್)

ಈ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ತ್ರಿಕೋನ ಸರಣಿಗಾಗಿ ಐರ್ಲೆಂಡ್ ವಿಂಡೀಸ್ ಮತ್ತು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶವನ್ನು ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸಲಿದೆ. ಈ ಸರಣಿಯು ಮೇ 5 ರಂದು ಕಿಕ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಆಗಲಿದೆ. ಮೇ 2 ರಂದು ಫೈನಲ್ನಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ಎರಡು ತಂಡಗಳು ಪರಸ್ಪರ ಒತ್ತುವ ಮೊದಲು ಈ ಸರಣಿಯು ಕಿಕ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಆಗಲಿದೆ. ಸರಣಿಯ ಸ್ವರೂಪದ ಪ್ರಕಾರ, ಪ್ರತಿ ತಂಡವು ಒಂದು ಸುತ್ತಿನ ರಾಬಿನ್ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಎರಡು ಬಾರಿ ಪರಸ್ಪರರ ವಿರುದ್ಧ ಆಡುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಂಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಎರಡು ತಂಡಗಳು ನಂತರ ಮಲಾಹೈಡ್ನಲ್ಲಿ ಸರಣಿ-ತೀರ್ಪುಗಾರರತ್ತ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ. ಈ ಸರಣಿಯು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಮತ್ತು ವಿಂಡೀಸ್ನ ಕೊನೆಯ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ನಿಯೋಜನೆಯಾಗಿದ್ದು, ಅವರು ವಿಶ್ವಕಪ್ಗಾಗಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ಗೆ ಹೊರಡುವ ಮುನ್ನ.

ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿ, ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಮತ್ತು ವಿಂಡೀಸ್ ಎರಡೂ ಈ ಸರಣಿಯನ್ನು ಮೆಗಾ-ಈವೆಂಟ್ಗಾಗಿ ಸಿದ್ಧಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಐರ್ಲೆಂಡ್ನಲ್ಲಿನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳು ಇಂಗ್ಲೆಂಡಿನಿಂದ ಬಹಳ ಭಿನ್ನವಾಗಿರದ ಕಾರಣ, ಆಟಗಾರರು ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳಿಗೆ ಒಗ್ಗಿಕೊಂಡಿರುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ವಿಂಡೀಸ್ ತಮ್ಮ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ಅಭಿಯಾನವನ್ನು ಮೇ 31 ರಂದು ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ವಿರುದ್ಧ ಜೂನ್ 2 ರಂದು ತೆರೆದಿರುತ್ತದೆ. ವಿಶ್ವಕಪ್ ಮೊದಲು, ಎರಡೂ ತಂಡಗಳು ಒಂದೆರಡು ಅಭ್ಯಾಸ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆಡಲಿವೆ. ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಮತ್ತು ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಆಡುತ್ತಿದ್ದರೂ, ವಿಂಡೀಸ್ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಐರ್ಲೆಂಡ್ ಜಿಂಬಾಬ್ವೆ ತಂಡವನ್ನು ಮೂರು ODI ಗಳಿಗೆ ಮತ್ತು ಜುಲೈ 1 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಅನೇಕ ಟ್ವೆಂಟಿ 20 ಪಂದ್ಯಗಳಿಗೆ ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರವಾಸದ ಕೊನೆಯ ಪಂದ್ಯ – ಮೂರನೇ ಟಿ 20ಐ ಜುಲೈ 14 ರಂದು ನಡೆಯಲಿದೆ. ಸರಣಿ ಡಬ್ಲಿನ್ ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತದೆ, ಕ್ಯಾಸಲ್ ಅವೆನ್ಯೂ, ಕ್ಲಾಂಟೊರ್ಫ್ ಮತ್ತು ದಿ ವಿಲೇಜ್, ಮಲಾಹೈಡ್.

ವೆಸ್ಟ್ಇಂಡೀಸ್ ಆಟಗಾರರು ಐಪಿಎಲ್ನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಯಿತು?

ಐಪಿಎಲ್ ತನ್ನ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಾಗ ಸರಣಿಯು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರೆ, ಆಟಗಾರರು ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಅಂತಿಮ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದೆಂದು ಊಹಿಸಲಾಗಿದೆ. ವಿಂಡೀಸ್ಗೆ ಕ್ರಿಸ್ ಗೇಲ್ , ಎವಿನ್ ಲೆವಿಸ್, ಆಂಡ್ರೆ ರಸ್ಸೆಲ್, ಕಾರ್ಲೋಸ್ ಬ್ರಾಥ್ವೈಟ್, ಶಿಮ್ರೋನ್ ಹೆಟ್ಮೆರ್, ನಿಕೋಲಸ್ ಪೂರಾನ್, ಮತ್ತು ಒಶೇನ್ ಥಾಮಸ್ ಅವರು ಐಪಿಎಲ್ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಆಟಗಾರರು ತಮ್ಮ ತಂಡಗಳು ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳಿಗೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆಯದಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಸರಣಿಗೆ ಹೊರಡುತ್ತಾರೆ.

ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದಿಂದ, ಶಕೀಬ್ ಅಲ್ ಹಸನ್ ಐಪಿಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಏಕೈಕ ಆಟಗಾರ. ಸರಣಿಯು ನಡೆಯುತ್ತಿರುವಾಗ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಲಭ್ಯತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ವರದಿಗಳಿಲ್ಲ.

ಟ್ರೈ-ಸರಣಿ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ಮೇ 5: ಐರ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್, ಕ್ಲಾಂಟೊರ್ಫ್

ಮೇ 7: ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ, ಕ್ಲೋಂಟರ್ಫ್

ಮೇ 9: ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ, ಮಲಾಹೈಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಐರ್ಲೆಂಡ್

ಮೇ 11: ಐರ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್, ಮಲಾಹೈಡ್

ಮೇ 13: ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ, ಮಲಾಹೈಡ್

ಮೇ 15: ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ, ಐರ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಐರ್ಲೆಂಡ್

ಮೇ 17: ಫೈನಲ್, ಮಲಾಹೈಡ್

CricTracker.com ನಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ನ್ಯೂಸ್ ಮತ್ತು ನವೀಕರಣಗಳು, ಮ್ಯಾಚ್ ಪ್ರಿಡಿಕ್ಷನ್ಸ್ , ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸಲಹೆಗಳು ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ .

News Reporter