ಅನುಪಶ ಶರ್ಮಾ, ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಐಪಿಎಲ್ 2019 ರ ಮುಂಚಿನ ವರ್ಚುವಲ್ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ವಾಚ್ ವಿಡಿಯೋ – ಹಿಂದುಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಐಪಿಎಲ್ 2019 ರ ಮುಂಚೆಯೇ ಚಿತ್ತಾಕರ್ಷಕ ಜೋಡಿ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಹೊಸ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ವೀಡಿಯೊ ವಿರಾಟ್ ಒಂದು ವರ್ಚುವಲ್ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಟವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಅವರ ಪತ್ನಿ ದೂರವಾಗಿ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಅಭಿಮಾನಿ ಪುಟಗಳಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ವಿರಾಟ್ ವಿಆರ್ ಹೆಡ್ಸೆಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಅವರ ರಿಮೋಟ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತು “ಚೆಂಡನ್ನು ಎಲ್ಲಿದೆ?” ಎಂದು ಕೇಳುತ್ತಾ, ಅನುಶಕರನ್ನು ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು, ವಿರಾಟ್ನ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಅನುಕರಿಸುತ್ತದೆ.

ವಿರಾಟ್ ಮತ್ತು ಅನುಷ್ಕಾ ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಐಪಿಎಲ್ನಲ್ಲಿ ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ತಂಡಕ್ಕೆ ವಿರಾಟ್ ಆಡುತ್ತಾನೆ. ಬಿಡುಗಡೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಿಂದ ದಂಪತಿಗಳ ಹಲವಾರು ಚಿತ್ರಗಳು ತಂಡದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡವು.

@ ಆನುಶ್ಶಶರ್ಮ & @ ಇಮ್ಕೊಕೋಲಿ ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಇರುವಾಗ #Virushka pic.twitter.com/bPuhQNF6E5

– ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ನ್ಯೂಸ್ (@ ಅನ್ಷ್ಕಾನ್ಯೂಸ್) ಮಾರ್ಚ್ 20, 2019

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಒಂದೆರಡು ಜಾಹೀರಾತುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದೆರಡು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ವಿರಾಟ್ ಜಾಹೀರಾತಿನಲ್ಲಿ, “ಪ್ರೇಮದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷವಾದದ್ದು ಏನೆಂದು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಕೇಳುತ್ತಾರೆ” ಮತ್ತು ಅನುಷ್ಕ ಅವನನ್ನು “… ಶುದ್ಧ ಪ್ರೀತಿ” ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾನೆ.

ವಿರಾಟ್ ಮತ್ತು ಅನುಷ್ಕಾ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತಮ್ಮ ಗ್ಲೋಬ್-ಟ್ರೋಟಿಂಗ್ ಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ನವೀಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಹೊಸ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ನಲ್ಲಿದ್ದರು, ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿನ ಅವರ ಪ್ರವಾಸದಿಂದ ಆಗಾಗ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು.

“ಈ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಾನು ಬಹಳ ಶಾಂತಿಯುತ, ಆರಾಮದಾಯಕ, ಆತ್ಮ ವಿಶ್ವಾಸ ಮತ್ತು ನನ್ನ ಊಹೆಯೊಂದಿಗೆ 100% ನಷ್ಟು ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿರುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಅನುಷ್ಕಾ ಹೇಳಿದರು. “ಇದು ತುಂಬಾ ಆರಂಭದಿಂದಲೂ ನಾನು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ನಾನು ಈಗ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಎಲ್ಲ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ಯಾವಾಗಲೂ ಅದು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ. ನನಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಶಾಂತಿಯುತವಾದದ್ದು ಮತ್ತು ಬೇರೆ ಏನಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ನನ್ನ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ನಾನು ಆಧಾರವಾಗಿರಿಸುತ್ತೇನೆ. ಏನೋ ನನಗೆ ಆಸಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಅನಾನುಕೂಲವನ್ನುಂಟುಮಾಡಿದರೆ, ನಾನು ಅದನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ನಾನು ಮಾಡಬೇಕಾದ ವಿಷಯವೆಂದರೆ ನಾನು ಮಾಡಬೇಕಾದದ್ದು. ”

ನಟನಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪೂರೈಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ತನ್ನ ನಿರ್ಮಾಣದ ಮನೆಯ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತಿದೆ, ಇದು ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ಗಾಗಿ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನಾಟಕವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅನುಷ್ಕಾ ಅವರ ಕೊನೆಯ ಚಿತ್ರ ಝೀರೋ ಆಗಿತ್ತು, ಇದು ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ನಲ್ಲಿ ಕಳಪೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದೆ.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮಾರ್ಚ್ 22, 2019 15:15 IST

News Reporter