ಸೋಲ್ಸ್ಕ್ಯಾಜರ್ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ನ ಶಾಶ್ವತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರಾಗಲು ಪೋಗ್ಬಾ ಬಯಸುತ್ತಾರೆ – ನ್ಯೂಸ್ಬೈಟ್ಸ್
ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವುದು

ಬ್ರೌಸರ್ ಪುಶ್ ಅಧಿಸೂಚನೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

1

ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ನಲ್ಲಿನ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ವಿಳಾಸಕ್ಕೆ ಮುಂದಿನ ಲಾಕ್ ಐಕಾನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್ನಲ್ಲಿನ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ವಿಳಾಸಕ್ಕೆ ಮುಂದಿನ ಲಾಕ್ ಐಕಾನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ಟೂಲ್ಬಾರ್ನಲ್ಲಿ ಸಫಾರಿ ಐಕಾನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ.

|

2

ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗಾಗಿ ಅಧಿಸೂಚನೆ ಅನುಮತಿಗಳು ಆಯ್ಕೆ ಡ್ರಾಪ್ಡೌನ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಸೈಟ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗಾಗಿ ಪ್ರಕಟಣೆ ಅನುಮತಿಗಳು ಆಯ್ಕೆ ಡ್ರಾಪ್ಡೌನ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಸೈಟ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ‘ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು’ ಟ್ಯಾಬ್ ತೆರೆಯಿರಿ, ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತೀರಿ.

|

3

ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ‘ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು’ ಅನುಮತಿಯಿಂದ ಅನುಮತಿಸಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ. ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ‘ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು’ ಅನುಮತಿಯಿಂದ ಅನುಮತಿಸಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ. ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಅನುಮತಿಸು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

News Reporter