ಐಪಿಎಲ್ 2019: ಎಸ್ಆರ್ಎಚ್ ಅವರ ಬೌಲಿಂಗ್ಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡುವ ಯೋಜನೆ ಅನಿಲ್ ಕುಂಬ್ಳೆ – ಕ್ರಿಕ್ಟ್ರಾಕರ್ ಅವರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸಿದೆ

“ತಮ್ಮ ಬೌಲರ್ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಎಸ್ಆರ್ಹೆಚ್ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ.”

ಕ್ರಿಕ್ಟ್ರ್ಯಾಕರ್ ಲೇಖಕರು

ಪ್ರಕಟಣೆ – ಮಾರ್ಚ್ 21, 2019 5:05 pm | ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ – ಮಾರ್ಚ್ 21, 2019 5:05 PM

4.5 ಕಿ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು

ಅನಿಲ್ ಕುಂಬ್ಳೆ
ಅನಿಲ್ ಕುಂಬ್ಳೆ. (ಕ್ರಿಸ್ಟೋಫರ್ ಲೀ / ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್ ಛಾಯಾಚಿತ್ರ)

ಮಾಜಿ ಬೌಲರ್ ಆಗಿರುವ ಅನಿಲ್ ಕುಂಬ್ಳೆ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ಗಳ ವಿರುದ್ಧ ತನ್ನ ತಳಿಯನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾಣುವದನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾನೆ, ಈ ಆಟಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚು ಒಲವು ತೋರುತ್ತಿದೆ. ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರಿಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ (ಐಪಿಎಲ್) ಫ್ರಾಂಚೈಸಿ ಸನ್ರೈಸರ್ಸ್ ಹೈದರಾಬಾದ್ (ಎಸ್ಆರ್ಎಚ್) ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಹಿಂದಿನ ಬೌಲಿಂಗ್ ಬಲವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಮಹತ್ವ ನೀಡಿದೆ ಮತ್ತು ಕೊನೆಯ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಫೈನಲ್ ತಲುಪುವುದು ಉತ್ತಮವೆಂದು ಮಾಜಿ ಭಾರತ ಲೆಗ್ ಸ್ಪಿನ್ನರ್ ನೆಚ್ಚಿನ ತಂಡವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದೆ. ಆವೃತ್ತಿ.

ಸನ್ರೈಸರ್ಸ್ ತಂಡವು ರಶೀದ್ ಖಾನ್, ಮೊಹಮ್ಮದ್ ನಬಿ, ಭುವನೇಶ್ವರ್ ಕುಮಾರ್, ಬಸಿಲ್ ತಂಪಿ, ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಕೌಲ್ ಮತ್ತು ಇತರರಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಬೌಲರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ನಾಯಕ ಕೇನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್, ಡೇವಿಡ್ ವಾರ್ನರ್, ಜಾನಿ ಬೈರ್ಸ್ಟೊ, ಮಾರ್ಟಿನ್ ಗುಪ್ಟಿಲ್, ಶಕೀಬ್ ಆಲ್ ಹಸನ್ ಮತ್ತು ಒಟ್ಟಿಗೆ, ತಂಡವನ್ನು ಐಪಿಎಲ್ 2019 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಾಗಿ ಪ್ರಮುಖ ಸ್ಪರ್ಧಿಯಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು. ಅವರು 2016 ರಲ್ಲಿ ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು (ಆರ್ಸಿಬಿ) ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಿದಾಗ ಸನ್ರೈಸರ್ಸ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ.

“ತಮ್ಮ ಬೌಲರ್ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಬೌಲಿಂಗ್ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವಲ್ಲಿ SRH ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಬೌಲಿಂಗ್ ಪ್ರಬಲವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಅವರು ಹರಾಜಿನಲ್ಲಿ ಹಿಂತಿರುಗಿದಾಗಲೂ ಅವರು ತಮ್ಮ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ಗೆ ಬದಲಾಗಿ ತಮ್ಮ ಬೌಲಿಂಗ್ಗೆ ಬ್ಯಾಕ್ ಅಪ್ಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಾರೆ. “48 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಮಾಜಿ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ, ಭಾರತಕ್ಕೆ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಧಿಕ ವಿಕೆಟ್ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಎಸ್ಆರ್ಹೆಚ್ನಿಂದ ಕ್ರಿಕೆಟ್ಎಕ್ಸ್ಟ್ಗೆ.

‘ಬೌಲರ್ಗಳಿಗೆ ಟಿ 20 ಗಳಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಅವಕಾಶವಿದೆ’

ಮಾಜಿ ಭಾರತ ನಾಯಕ ಮತ್ತು ತರಬೇತುದಾರ ಬೌಲರ್ಗಳಿಗೆ ಟಿ 20 ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಡಲು ಹೆಚ್ಚು ಅವಕಾಶವಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಒಂದು ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಬೌಲರ್ಗೆ ಬೌಲರ್ ನಾಲ್ಕು ಬೌಲರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಆ ಓವರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಆಟಕ್ಕೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು, ಆದರೆ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ಅವರು ಅಗ್ರ ಮೂರು ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದರೆ, ಕೇವಲ 20-ಓವರ್ ಆಟದಿಂದಾಗಿ ಆಟದ ಮೇಲೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಲು ಸೀಮಿತ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಎಸ್ಆರ್ಎಚ್ನ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಆದೇಶವನ್ನು ಕುಂಬ್ಳೆ ಶ್ಲಾಘಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಆಟಗಳ ಮೇಲೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುವ ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಆಟಗಾರರು ಇರುವುದರಿಂದ ಇದು ನಿಧಾನವಾಗಿರಲು ಕಾರಣವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಅವರು ಉದಾಹರಣೆಗಳು, ಬೈರ್ಸ್ಟೊ, ವಾರ್ನರ್, ವಿಜಯ್ ಶಂಕರ್ , ಮನೀಶ್ ಪಾಂಡೆ, ಮತ್ತು ಕೇನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಅವರಿಗೆ ನೀಡಿದರು.

ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸುವಲ್ಲಿ ಎಸ್ಆರ್ಎಚ್ ಅವಕಾಶ ನೀಡಿದರೆ, ತಂಡದ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ಗಳು ತಮ್ಮ ಬೌಲರ್ಗಳನ್ನು ಹಿಂದಿರುಗಿಸಿದರೆ, ಅವರು ಕೊನೆಯ ನಾಲ್ಕು ಪಂದ್ಯಗಳಿಗೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ.

CricTracker.com ನಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ನ್ಯೂಸ್ ಮತ್ತು ನವೀಕರಣಗಳು, ಮ್ಯಾಚ್ ಪ್ರಿಡಿಕ್ಷನ್ಸ್ , ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸಲಹೆಗಳು ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ .

News Reporter