ಅರ್ಜೆಂಟೈನಾ vs ವೆನೆಜುವೆಲಾ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ: ಸಂಭವನೀಯ ಲೈನ್ಅಪ್ಗಳು, ಪ್ರಿಡಿಕ್ಷನ್, ಟ್ಯಾಕ್ಟಿಕ್ಸ್, ಟೀಮ್ ನ್ಯೂಸ್ & ಕೀ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು – ಹಾರ್ಡ್ ಟ್ಯಾಕಲ್

ಅರ್ಜೆಂಟೈನಾವು ಅಡೀಡಸ್ ಕಪ್ನಲ್ಲಿ ವೆನಿಜುವೆಲಾದೊಂದಿಗೆ ಕೊಂಬುಗಳನ್ನು ಲಾಬಿಲ್ ಮೆಸ್ಸಿಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಿಸಲು ಆಲ್ಬಿಸೆಲೀಸ್ ಕಟ್ಟುಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮುಟ್ಟುತ್ತದೆ .

ಅರ್ಜೆಂಟೈನಾ ಮತ್ತು ವೆನೆಜುವೆಲಾ ಎರಡೂ ತಮ್ಮ ಹೊಸ ಕಿಟ್ಗಳನ್ನು ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ವಂಡಾ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ಪರಸ್ಪರ ಎದುರಿಸಿದಾಗ ಅವರು ಅನಾವರಣಗೊಳ್ಳುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ.

ಲಿಯೋನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ ಹಿಂದಿರುಗಿದ ಈ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸ್ನೇಹಕ್ಕಾಗಿ ಮಾತನಾಡುವ ಬಿಂದುವಿರುತ್ತದೆ, ಇದನ್ನು ಅಡೀಡಸ್ ಕಪ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ 2018 ವಿಶ್ವಕಪ್ ಅಭಿಯಾನದ ನಂತರ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ದೃಶ್ಯದಿಂದ ಹೊರಬಂದರು, ಆದರೆ ಈಗ ಶುಕ್ರವಾರ ವೆನೆಜುವೆಲಾ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂದಿರುಗಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಕೋಪ ಅಮೇರಿಕಾ 2019 ಕ್ಕೆ ದಕ್ಷಿಣ ಅಮೆರಿಕಾದ ದೈತ್ಯರು ಗೇರ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಇದು ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾದ ಕೊನೆಯ ಎರಡು ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸ್ನೇಹಿ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ವೆನೆಜುವೆಲಾದಂತೆ, ಅವರು ಈ ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಧನಾತ್ಮಕ ಸೂಚನೆಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ವಿಶ್ವಕಪ್ನಲ್ಲಿ ಹೊರಗುಳಿದ ನಂತರ.

ಲಾ ವಿನೋಟಿನೊ ಜೊತೆಗೆ ಕೋಪಾ ಅಮೆರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲು ಸಿದ್ಧತೆ ಹೊಂದಿದರೂ ಸಹ, ಕೋಚ್ ರಾಫೆಲ್ ಡುಡಮೆಲ್ ಅವರ ಬಲವಾದ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಸ್ನೇಹಪರರು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಆದರೂ ಅವರ ತಂಡವು ತಮ್ಮ ಕೊನೆಯ ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಜಯಗಳಿಸಲು ವಿಫಲವಾದರೂ, ಕ್ರಮವಾಗಿ ಜಪಾನ್ ಮತ್ತು ಇರಾನ್ ವಿರುದ್ಧ.

ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಅರ್ಜೆಂಟೈನಾ ಕಳೆದ ನಾಲ್ಕು ಪಂದ್ಯಗಳಿಂದ ಮೂರು ಗೆಲುವುಗಳ ಹಿಂದೆ ಬರುತ್ತಿದೆ, ಬ್ರೆಜಿಲ್ ವಿರುದ್ಧ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಅಕ್ಟೋಬರ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಸೋತರು. ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿ, ಹಾರ್ಡ್ ಟ್ಯಾಕ್ಲ್ನಲ್ಲಿ, ಈ ವಾರದಲ್ಲಿ ಈ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಎನ್ಕೌಂಟರ್ಗಿಂತ ಮುಂದೆ ನಾವು ಎರಡೂ ಕಡೆಗಳನ್ನು ನೋಡೋಣ.

ಟೀಮ್ ನ್ಯೂಸ್ & ಟ್ಯಾಕ್ಟಿಕ್ಸ್

ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ

ಅರ್ಜೆಂಟೈನಾದ ತರಬೇತುದಾರ ಲಿಯೋನೆಲ್ ಸ್ಕಲೋನಿ ಮಾರ್ಚ್ 20, 2019 ರಂದು ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನಲ್ಲಿನ ವ್ಯಾಲ್ಡೆಬೆಬಾಸ್ನ ತರಬೇತಿ ಕೇಂದ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಅರ್ಜೆಂಟೈನಾ ಮತ್ತು ವೆನೆಜುವೆಲಾ ನಡುವಿನ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸ್ನೇಹಿ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಜೂನ್ ಮತ್ತು ಜುಲೈ 2019 ರಲ್ಲಿ ಬ್ರೆಜಿಲ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿರುವ ಕೋಪಾ ಅಮೆರಿಕದ ತಯಾರಿಗಾಗಿ (ಬೆಂಜಮಿನ್ CREMEL / ಎಎಫ್ಪಿ ಛಾಯಾಚಿತ್ರ) (ಫೋಟೋ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಬೆನಜೈನ್ ಕ್ರೆಮ್ಲ್ / ಎಎಫ್ಪಿ / ಗೆಟ್ಟಿ ಚಿತ್ರಗಳು ಓದಬೇಕು)

ಈ ವಾರದ ಬದಲಾವಣೆಗಳಲ್ಲಿ ಲಿಯೋನೆಲ್ ಸ್ಕಲೋನಿ ರಿಂಗ್ ಮಾಡಬಹುದು. (ಬೆಂಜಮಿನ್ ಕ್ರೆಮೆಲ್ / ಎಎಫ್ಪಿ / ಗೆಟ್ಟಿ ಚಿತ್ರಗಳು ಛಾಯಾಚಿತ್ರ)

ಅರ್ಜೆಂಟೈನಾವು ಯಾವಾಗಲೂ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಸೈನ್ಯವೆಂದು ಗುರುತಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ, ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ವಿಶ್ವ ವರ್ಗ ಸರಣಿಯ ಸರಣಿಗಳಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ಆದರೆ, ತರಬೇತುದಾರ ಲಿಯೋನೆಲ್ ಸ್ಕಲೋನಿ ಅವರು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಸೋಲಿಗೆ ಕಾರಣದಿಂದ ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಘಟಕವಾಗಿದ್ದು, ಆಗಸ್ಟ್ನಿಂದ ಏಳು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಒಂದು ಗೋಲನ್ನು ಮಾತ್ರ ಅಲ್ಬೆಲೆಲಿಸ್ಟ್ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಮೆಕ್ಸಿಕೋ ವಿರುದ್ಧ ನವೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಜಯಗಳಿಸಿದ ಸ್ಕೋಲೋನಿ ಇನ್ನೂ ಬದಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ರಿವರ್ ಪ್ಲೇಟ್ಗಾಗಿ ಗೊನ್ಜಾಲೊ ಮಾಂಟಿಯೆಲ್ ಉತ್ತಮ ಸಾಧನೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಬಲಗೈ ಬ್ಯಾಕ್ ಸ್ಲಾಟ್ನಲ್ಲಿ ಗೇಬ್ರಿಯಲ್ ಮರ್ಕಾಡೊಗಿಂತ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹೋಗಬಹುದು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ ತಂಡವು ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ ತಂಡವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಿಕೋಲಸ್ ಟ್ಯಾಗ್ಲಿಯಾಫಿಕೋ ಎದುರಾಳಿ ಪಾರ್ಶ್ವದ ಮೇಲೆ ಭರವಸೆಯ ಸ್ಟಾರ್ಟರ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಮರ್ಕ್ಯಾಡೊ ನಿಕೋಲಸ್ ಓಟಮೆಂಡಿಯ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಕೇಂದ್ರ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಸ್ಲಾಟ್ಗೆ ಬದಲಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ಹಿರಿಯ ರಕ್ಷಕ ಯುವ ಜುವನ್ ಫಾಯ್ತ್ ಸಹಭಾಗಿಯಾಗುತ್ತಾನೆ. ಟೊಟೆನ್ಹ್ಯಾಮ್ ಸೆಂಟರ್-ಬ್ಯಾಕ್ ಅವರು ಮಾರಿಶಿಯೋ ಪೊಚೆಟ್ಟಿನೊ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಪಡೆದ ಸೀಮಿತ ಅವಕಾಶಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಭಾವಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಹೇಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಅರ್ಜೆಂಟೈನಾದ 4-3-3ರ ತಳದಲ್ಲಿ ಲೆಯಾಂಡ್ರೊ ಪರೆಡೆಸ್ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನೆಚ್ಚಿನವರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಪಿಎಸ್ಜಿ ಸ್ಟಾರ್ ಜಿಯೋವಾನಿ ಲೊ ಸೆಲ್ಸೋ ಮತ್ತು ಪಾಲೊ ಡಿಬಾಲಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಹಭಾಗಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ಮುಂದುವರಿದ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ.

ದಾಳಿಯಲ್ಲಿ, ಏಂಜೆಲ್ ಡಿ ಮಾರಿಯಾ ಗಾಯದಿಂದ ಹೊರಗುಳಿಯಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ, ಇದು ಏಂಜಲ್ ಕೊರಿಯಾವನ್ನು ಎಡಪಂಥೀಯ ಸ್ಲಾಟ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ, ಲಿಯೋನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ ವಿರುದ್ಧದ ಪಾರ್ಶ್ವವನ್ನು ಆಕ್ರಮಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ಕೊಲೋನಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಘಾತಕಾರಿ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ, ಇದರರ್ಥ 40 ವರ್ಷದ ವಯಸ್ಸಿನ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಲತಾರೊ ಮಾರ್ಟಿನೆಜ್ ದೊಡ್ಡ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಳಪು ಕೊಡುವ ಅವಕಾಶ.

ಸಂಭವನೀಯ ಲೈನ್ಅಪ್ (4-3-3): ಅರ್ಮಾನಿ; ಮಾಂಟಿಯೆಲ್, ಮರ್ಕಾಡೊ, ಫಾಯ್ತ್, ಟ್ಯಾಗ್ಲಿಯಾಫಿಕೊ; ಪಾರೆಡೆಸ್, ಡೈಬಾಲಾ, ಸೆಲ್ಸೊ; ಮೆಸ್ಸಿ, ಮಾರ್ಟಿನೆಜ್, ಕೊರಿಯಾ

ವೆನೆಜುವೆಲಾ

ವೆನಿಜುವೆಲಾದ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ ಡುಡಾಮೆಲ್ ಅವರು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ 4-1-4-1 ಮತ್ತು 4-2-3-1ರ ನಡುವೆ ಉಸ್ತುವಾರಿ ವಹಿಸಿಕೊಂಡರು. ಆದರೆ, ಅರ್ಜೆಂಟೈನಾದ ಎರಡು ಉನ್ನತ ಮಿಡ್ಫೀಲ್ಡರ್ಸ್ ಜೊತೆಗಿನ ರಚನೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ 46 ರ ಹರೆಯದವರು 4-3-3 ಅನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಡಿಸಿ ಯುನೈಟೆಡ್ ಮಿಡ್ಫೀಲ್ಡರ್ ಜೂನಿಯರ್ ಮೊರೆನೊ ಟೊಮಾಸ್ ರಿಂಕನ್ ಮತ್ತು ಯಾಂಗೆಲ್ ಹೆರೆರಾ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ 4-3-3ರ ತಳದಲ್ಲಿ ಆರಂಭವಾಗಲಿದ್ದಾರೆಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ, ಇವರಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರೂ ಲೊ ಸೆಲ್ಸೊ ಮತ್ತು ಡೈಬಾಲಾ ಮೇಲೆ ನಿಕಟ ಕಣ್ಣು ಇರುತ್ತಾರೆ. ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ, ಮೊರೆನೊ, ಬ್ಯಾಕ್ಲೈನ್ಗಾಗಿ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಕವರ್ ಒದಗಿಸುವ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ವಹಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಜನವರಿ 21, 2019 ರಂದು ತೆಗೆದ ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ವೆನಿಜುವೆಲಾದ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ ರಾಫೆಲ್ ಡುಡಾಮೆಲ್ ಬ್ರೆಜಿಲ್ ವಿರುದ್ಧದ ದಕ್ಷಿಣ ಅಮೆರಿಕದ U-20 ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಪಂದ್ಯದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಚಿಲಿನ ರಾಂಕಾಗುವಾದಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ ಟೆನೆಂಟೇ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. - ಕಳೆದ U-20 ವಿಶ್ವ ಕಪ್ನಲ್ಲಿ ಉಪ-ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್ನೊಂದಿಗೆ ಕಿರೀಟಧಾರಣೆಯಾದ ವೆನಿಜುವೆಲಾದ ಫುಟ್ಬಾಲ್ನ ಯಶಸ್ವಿ ನಾಯಕ ಡುಡಮೆಲ್,

ಈ ವಾರ ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ ವಿರುದ್ಧ ಡುಡಮೆಲ್ ಮಾಸ್ಟರ್ಮೈಂಡ್ ಅಸಮಾಧಾನ ಹೊಂದಬಹುದೆ? (ಕ್ಲಾಡಿಯೊ ರೇಯ್ಸ್ / ಎಎಫ್ಪಿ / ಗೆಟ್ಟಿ ಚಿತ್ರಗಳು ಛಾಯಾಚಿತ್ರ)

ವೆನೆಜುವೆಲಾದ ನಾಲ್ಕು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಬ್ಯಾಕ್ಲೈನ್ ​​ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ರಾಬರ್ಟೊ ರೊಸಾಲೆಸ್, ಯೋರ್ಡಾನ್ ಒಸೊರಿಯೊ, ಝೊನ್ ಚಾನ್ಸೆಲರ್ ಮತ್ತು ಲೂಯಿಸ್ ಮ್ಯಾಗೊಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತವೆ. ರೋಸೇಲ್ಸ್ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಗೊ ಪೂರ್ಣ-ಹಿಂಭಾಗದ ಸ್ಲಾಟ್ಗಳನ್ನು ಆಕ್ರಮಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಓಸೊರಿಯೊ ಮತ್ತು ಚಾನ್ಸೆಲರ್ಗಳು ಪ್ರಬಲವಾದ ಅರ್ಜಂಟೀನಾ ದಾಳಿಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಬೆದರಿಸುವ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ.

ಅಂತಿಮ ಮೂರನೇಯಲ್ಲಿ, ಜೋಸೆಫ್ ಮಾರ್ಟಿನೆಜ್ ಸೊಲೋಮನ್ ರೊಂಡೊನ್ಗಿಂತ ಮುನ್ನಡೆಸುವದನ್ನು ನೋಡಲು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ, ಆದಾಗ್ಯೂ ಹಿಂದಿನ ಝೆನಿಟ್ ತಾರೆ ಪಂದ್ಯದ ನಂತರ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಡಾರ್ವಿನ್ ಮ್ಯಾಚಿಸ್ ಮತ್ತು ಝೊನ್ ಮುರಿಲ್ಲೊರವರ ಜೋಡಿಯಿಂದ ಮಾರ್ಟಿನೆಜ್ಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಊಹಿಸಲಾದ ಲೈನ್ಅಪ್ (4-3-3):   ಫರೀನೆಜ್; ರೊಸಾಲೆಸ್, ಒಸೊರಿಯೊ, ಚಾನ್ಸೆಲರ್, ಮ್ಯಾಗೊ; ಮೊರೆನೊ, ಹೆರೆರಾ, ರಿಂಕನ್; ಮುರಿಲ್ಲೊ, ಮಾರ್ಟಿನೆಜ್, ಮ್ಯಾಚಿಸ್

ಪ್ರಮುಖ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು

  • ಅರ್ಜೆಂಟೈನಾ ಮತ್ತು ವೆನೆಜುವೆಲಾ ನಡುವಿನ ಕೊನೆಯ ಎರಡು ಸಭೆಗಳು ಅಂತ್ಯಗೊಂಡಿದೆ
  • ಅದರ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಅರ್ಜೆಂಟೈನಾವು 17 ಆಟಗಳಿಂದ 14 ಗೆಲುವುಗಳ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ
  • ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ ಕಳೆದ ನಾಲ್ಕು ಸಭೆಗಳಲ್ಲಿ 10 ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ.
  • ಆಗಸ್ಟ್ನಿಂದ ಅರ್ಜಂಟೀನಾ ಒಂದೇ ಗೋಲು ನೀಡಿತು.
  • ವೆನೆಜುವೆಲಾ ಅವರ ಕೊನೆಯ ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಗೆಲುವು ಇಲ್ಲ.

ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಆಟಗಾರ

ಲಿಯೊನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ

ಕಝಾನ್, ರಷ್ಯಾ - ಜೂನ್ 30: 2018 ರ ಜೂನ್ 30 ರಂದು ಕಝಾನ್ ಅರೆನಾದಲ್ಲಿ ಫ್ರಾನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಅರ್ಜೆಂಟೈನಾ ನಡುವಿನ 16 ರ ಪಂದ್ಯದ ರಷ್ಯಾ ರೌಂಡ್ ರೌಂಡ್ ಅರ್ಜೆಂಟೈನಾದ ಲಿಯೋನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ 2018 ರ ರಷ್ಯಾದಲ್ಲಿ ಕಜನ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. (ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಹ್ಯಾಸೆನ್ಸ್ಟೀನ್ / ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್ ಛಾಯಾಚಿತ್ರ)

ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಮರಳಲು ಹೊಂದಿಸಿ. (ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಹ್ಯಾಸೆನ್ಸ್ಟೀನ್ / ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್ ಛಾಯಾಚಿತ್ರ)

ಈ ಹಿಂದೆ ಮುಂಬರುವಂತೆ, ಲಿಯೋನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ ಹಿಂದಿರುಗಿದ ಈ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸ್ನೇಹಕ್ಕಾಗಿ ಮುಖ್ಯ ಮಾತನಾಡುವ ತಾಣವಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ, ಅರ್ಜಂಟೀನಾ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ಈ ವರ್ಷ ಮುಂಬರುವ ಕೋಪಾ ಅಮೆರಿಕಕ್ಕೆ ತಮ್ಮ ತಂಡವನ್ನು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಮಾಡುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಾನೆ.

ಮೆಸ್ಸಿ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ರಿಟರ್ನ್ ಈಗಾಗಲೇ ಈ ವಾರ ಮಾರಾಟದಲ್ಲಿ ಭಾರೀ ಪ್ರಭಾವವನ್ನು ಬೀರಿದೆ ಮತ್ತು ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾಗಳು ಭಾನುವಾರ ಅರ್ಜೆಂಟೈನಾ ಮತ್ತು ವೆನೆಜುವೆಲಾ ವಂಡಾ ಮೆಟ್ರೊಪೊಲಿಟಾನೊದಲ್ಲಿ ಘರ್ಷಣೆಯಾದಾಗ ದೊಡ್ಡ ಗುಂಪನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿವೆ.

ಆದರೆ, ಕ್ರೀಡಾ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ, ಮೆಸ್ಸಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಂಡ ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕರಾಗುತ್ತಾರೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಗೊಂಜಲೋ ಹಿಗ್ವೀನ್, ಸೆರ್ಗಿಯೋ ಅಗುರೊ ಮತ್ತು ಏಂಜೆಲ್ ಡಿ ಮಾರಿಯಾ ಇತರ ಆಟಗಾರರ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಭವಿಷ್ಯ

ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ 2-0 ವೆನೆಜುವೆಲಾ

ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ ಸ್ಕೊಲೋನಿ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಫಾರ್ಮ್ನ ಶ್ರೀಮಂತ ವೇನ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿತ್ತು ಮತ್ತು 40 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಅದ್ಭುತ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ, ಲಾ ಅಲ್ಬಿಸೆಲೆಸ್ಟ್ ಘನವಾಗಿ ಉಳಿಯಲು ಮತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ ಅಮೆರಿಕದ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ವಿರುದ್ಧ ವಾಂಡಾ ಮೆಟ್ರೊಪೊಲಿಟಾನೊ ವಿರುದ್ಧ 2-0 ಅಂತರದಿಂದ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ವಾರ.

News Reporter