ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019 ರಲ್ಲಿ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಬ್ಯಾಕಪ್ ಅಪ್ ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರರಾಗಿ ದಿಲೀಪ್ ವೆಂಗ್ಸರ್ಕರ್ ಹೆಸರು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತಾರೆ – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಮತ್ತು ವೇಲ್ಸ್ನಲ್ಲಿನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳ ಬಗೆಗಿನ ಅವರ ನಿಕಟತೆಯಿಂದ ಭಾರತ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019 ರ ತಂಡಕ್ಕೆ ಅಜಿಂಕ್ಯ ರಹಾನೆ ಅವರನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕೆಂದು ಭಾರತ ತಂಡದ ಮಾಜಿ ನಾಯಕ ದಿಲೀಪ್ ವೆಂಗ್ಸರ್ಕರ್ ಅಭಿಪ್ರಾಯಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

“ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ಮತ್ತು ಅನುಭವಿ ಅಜಿಂಕ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ಇಂಡಿಯನ್ ಥಿಂಕ್ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಅವನಿಗೆ ಗಂಭೀರ ಅನ್ಯಾಯ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಅವರು ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಬೀತಾದ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಫೀಲ್ಡರ್ ಕೂಡ ಆಗಿದ್ದಾರೆ “ಎಂದು ವೆಂಗ್ಸರ್ಕಾರ್ ಮುಂಬೈ ಮಿರರ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು.

ಪ್ರಸ್ತುತ ನಂ .4 ಸ್ಲಾಟ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿದ್ದ ಅಂಬಾಟಿ ರಾಯುಡು ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ರನ್ ಗಳಿಸಲು ಪ್ರಯಾಸಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅಂತಿಮ ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧದ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಪಂದ್ಯ ಗೆಲ್ಲುವ 90 ರನ್ ಗಳಿಸಿರುವ ರಾಯುಡು ಅವರು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ವಿರುದ್ಧ ಮೂರು ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 33 ರನ್ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ.

ಓದಿ: ಭಾರತದ ಭವಿಷ್ಯದ XI 5 ನೇ ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ದೆಹಲಿಯಲ್ಲಿ; ಯುದ್ಧತಂತ್ರದ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ

56 ಟೆಸ್ಟ್ ಪಂದ್ಯಗಳು ಮತ್ತು 90 ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆಡಿದ ರಹಾನೆ ಅವರು ನಂ .4 ಸ್ಲಾಟ್ಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಕೆಎಲ್ ರಾಹುಲ್ನ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾನರ್ ಅಪ್ ಓಪನ್ ಆಗಬಹುದು ಎಂದು ವೆಂಗ್ಸರ್ಕರ್ ನಂಬಿದ್ದಾರೆ.

“ಅವರು (ಅಜಿಂಕ್ಯ) ಮಧ್ಯಮ ಕ್ರಮಾಂಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಕ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ಆಗಿರುವ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಹೆಚ್ಚು ಅಗತ್ಯವಾದ ಸೌಮ್ಯತೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನೋ ಇಲ್ಲ 4 ನಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಅನುಭವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಅದು ಟ್ವೆಂಟಿ 20 ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲ ಆದರೆ 50-ಓವರ್ ತಂಡದ ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವ ವಿಶ್ವಕಪ್ ತಂಡಗಳ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ. ನಾವು ಪ್ರತಿ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲೂ ಕನಿಷ್ಠ 280 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಅಗತ್ಯವಿದೆ, “ವೆಂಗ್ಸರ್ಕರ್ ಹೇಳಿದರು.

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮಾರ್ಚ್ 12, 2019 18:17 IST

News Reporter