ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 20 ಬ್ಯಾಟರಿ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಮೇಲ್ಮೈಗಳು, ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಡಿಸೈನ್ಗೆ ಪಾಯಿಂಟುಗಳು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A20e, ಹೊಸ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿನ ಮುಂದಿನ ಮಾದರಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಲಿದೆ, 3,000 mAh ಬ್ಯಾಟರಿ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹೊಂದಲು ತುದಿಯನ್ನು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಗ್ಯಾಲಾಕ್ಸಿ A20e ಎಂದು ನಂಬಲಾದ ವೆಬ್ನಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಟರಿ ಪ್ಯಾಕ್ ಹರಡಿದೆ. ಇದು ಮಾದರಿ ಸಂಖ್ಯೆ EB-BA202ABU ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಇದು ಮಾದರಿ ಸಂಖ್ಯೆ SM-A202F ಅನ್ನು ಸಾಗಿಸಲು ಊಹಿಸಲಾಗಿರುವ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A20e ಗೆ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ, ರಹಸ್ಯವಾದ ಬ್ಯಾಟರಿ ಪ್ಯಾಕ್ನ 3,000mAh ಸಾಮರ್ಥ್ಯವು 3,400mAh ಬ್ಯಾಟರಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಇದೆ, ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ರವೇಶ ಮಟ್ಟದ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A10 ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A30 ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A50 ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ 4,000 mAh ಬ್ಯಾಟರಿಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಕ್ಲಬ್ನಲ್ಲಿ ಜನರನ್ನು ಸಮರ್ಥವಾಗಿವೆ ಮೂಲ ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾದ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ರೇಡಿಯೋ ರಿಸರ್ಚ್ ಏಜೆನ್ಸಿ ಮಾದರಿ ಸಂಖ್ಯೆ EB-BA202ABU ಬ್ಯಾಟರಿ ಪ್ಯಾಕ್. ಬ್ಯಾಟರಿ ಪ್ಯಾಕ್ನ ಒಂದು ಚಿತ್ರವು ಕೊರಿಯನ್ ಏಜೆನ್ಸಿ ಫಾರ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ಮತ್ತು ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ಸ್ (KATS) ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ .

ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂಶೋಧನೆಗಳು ಬ್ಯಾಟರಿ ವಿಶಿಷ್ಟ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ 3,000mAh ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ. ಬ್ಯಾಟರಿ ಪ್ಯಾಕ್ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಮಾದರಿ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A20e ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಮಾದರಿ ಸಂಖ್ಯೆ SM-A202F ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ಗ್ಯಾಲಾಕ್ಸಿ ಎ 20 , ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿನ ಮತ್ತೊಂದು ಮಾದರಿಯೆನಿಸಬಹುದಾದ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ, ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಮಾದರಿ ಸಂಖ್ಯೆ ಎಸ್.ಎಂ. ಎ 205 ಎಫ್ಎನ್ ಅನ್ನು ಸಾಗಿಸಲು ಭಾವಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 20 ಆಪಾದಿತ ಬ್ಯಾಟರಿ ಕ್ಯಾಟ್ಸ್ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A20e

ಫೋಟೋ ಕ್ರೆಡಿಟ್: KATS

ಎಲ್ಲಾ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A10 ಗಳು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A10 ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A30 ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A50 ಸೇರಿದಂತೆ ಆರಂಭಿಕ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ-ಸರಣಿಯ ಮಾದರಿಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವುದಕ್ಕಿಂತ ಚಿಕ್ಕದಾದ ಬ್ಯಾಟರಿ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಇದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಸಣ್ಣ ಬ್ಯಾಟರಿ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 10 ಗಿಂತಲೂ ಹೊಸ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ-ಸರಣಿ ಮಾದರಿಯು ಸಹ ಸಾಂದ್ರವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಊಹಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು ಪ್ರಸ್ತುತ 6.2-ಇಂಚಿನ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇನೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ .

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಯಾವುದೇ ವಿವರಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸದ ಕಾರಣ, ಉಪ್ಪು ಪಿಂಚ್ನೊಂದಿಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಊಹೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿದೆ. ಅದೇನೇ ಇದ್ದರೂ, ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A20e ನ ಪಟ್ಟಿ – ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A40 ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A90 ಯೊಂದಿಗೆ – ಅಧಿಕೃತ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಯುಕೆ ವೆಬ್ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಅದರ ಅಸ್ತಿತ್ವವನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿದೆ.

News Reporter