ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ತನ್ನ ಕೂದಲನ್ನು ಬೆಳೆಸಬೇಕೆಂದು ಕೇಳುತ್ತಾನೆ; ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಹೇಳಬೇಕಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್

ಶಾರುಖ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಕೂದಲನ್ನು ಬೆಳೆಸಬೇಕಾದರೆ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಕೇಳುತ್ತಾರೆ? | ಫೋಟೋ ಕ್ರೆಡಿಟ್: Instagram

ಈಗ ಎರಡು ದಶಕಗಳಿಂದಲೂ ಬಾಲಿವುಡ್ನ ಭಾಗವಾಗಿದ್ದ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರು ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮವನ್ನು ಆಳ್ವಿಕೆ ನಡೆಸುತ್ತಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಹಲವು ಜನರ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ. 90 ಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ನಟಿಸುವ ಪರಾಕ್ರಮ ಮತ್ತು ಅದ್ಭುತ ಅಭಿನಯದಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತನಾಗಿ, ನಟನು ಸ್ವತಃ ತನ್ನನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿದನು. ಇದಲ್ಲದೆ, ನಟನಿಗೆ 16 ಮಿಲಿಯನ್ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅನುಯಾಯಿಗಳು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಫೋಟೋಗಳು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ಅವರನ್ನು ಅವರ ಫೀಡ್ಗೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯುತ್ತಾರೆ.

ನಂತರ ಇಂದು ನಟ ತನ್ನ ಕೇಶವಿನ್ಯಾಸ ಬಗ್ಗೆ ತನ್ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕೇಳಲು ತನ್ನ ಟ್ವಿಟರ್ ಖಾತೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಅವರು ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದೆರಡು ತನ್ನ ಕೂದಲು ಮುಂದೆ ಬೆಳೆಯಲು ವೇಳೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು “ನಾನು ಕೆಲವು ತಿಂಗಳುಗಳ ಕಾಲ ಕೂದಲನ್ನು ಬೆಳೆಸಬಹುದೇ?” ಎಂದು ಹೇಳಿ, ಅದರೊಂದಿಗೆ ಫೋಟೋ ಹಂಚಿಕೊಂಡರು.

ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ನಟ ಹೇಗೆ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ದುಃಖಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಬಳಕೆದಾರರು ಡಾನ್ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ನ ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗಕ್ಕಾಗಿ ಪೋನಿಟೇಲ್ನೊಂದಿಗೆ ಶಾರುಖ್ ಅವರ ಕೂದಲನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. “ಹೌದು! ನೀವು” ಬಿಸಿ “ಮತ್ತು” YAS, PLEASE, YAS !, “ಧೂಮಪಾನವನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾರೆ SRK ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಬರೆದಿರುವ ಕೆಲವು ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳು. ಕೆಲವು ಕೆಳಗೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಡಿಸೆಂಬರ್ 21 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಆನಾಂಡ್ ಎಲ್ ರೈ ಅವರ ಝೀರೋನಲ್ಲಿ ಶಾರುಖ್ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಈ ಚಿತ್ರವು ಅನುಶ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಮಲ್ಟಿ-ಸ್ಟಾರ್ರೆರ್ ಭಾರೀ ಬಜೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಾಗ, ಅದು ಸ್ವತಃ ಒಂದು ಗುರುತು ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಯಿತು ಮತ್ತು ಗಲ್ಲಾ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ.

ನಿಮ್ಮ ಟಿವಿ ವೀಕ್ಷಣೆಯ ಅನುಭವವನ್ನು ಹಾಲಿವುಡ್ ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ. ಕೇವಲ ರೂ 13 ಕ್ಕೆ ಟೈಮ್ಸ್ ಮೂವೀಸ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಪಡೆಯಿರಿ. ಟೈಮ್ಸ್ ಮ್ಯಾನ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಾಗಿ ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಕೇಬಲ್ / ಡಿಟಿಎಚ್ ಪ್ರೊವೈಡರ್ ಕೇಳಿ. ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ

ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ವೀಡಿಯೊಗಳು

News Reporter