ಮಾರ್ಚ್ 11, 2019 ಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜಾತಕ – ಗದ್ದಲ

ನಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಕುರಿತು ನಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯು ಹೇಳುವುದನ್ನು ನಾವು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ, ಇದು ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಿರಲಿ ಅಥವಾ ಪ್ರತೀ ಚಿಹ್ನೆಯು ಸಂಬಂಧಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಘರ್ಷವನ್ನು ಹೇಗೆ ನಿಭಾಯಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಜಸ್ಟೀಸ್ ಹೇಗೆ ಪ್ರತಿ ದಿನವೂ ನಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಹೇಗೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಲು, ಬುಧವಾರ ಮೆಕ್ಕಾ ವುಡ್ಸ್ ಎಂಬ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ನಗರದ ಮೂಲದ ಜ್ಯೋತಿಷಿ MyLifeCreated.com ಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆಯಾಗಿದೆ. ಇಂದಿನ ವಿಷಯ: ಮಾರ್ಚ್ 11, 2019 ಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜಾತಕ.

ಕಠಿಣ ಕೆಲಸ ಮತ್ತು ಸ್ಥಿರವಾದ ಟಾರಸ್ನಲ್ಲಿ ಚಂದ್ರನ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಇಂದು ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ದಿನವಾಗಿದೆ. ಬೆಳಿಗ್ಗೆ, ಈ ಟಾರಸ್ ಮೂನ್ ಮೀನಿನಲ್ಲಿ ಕನಸು ಕಾಣುವ ನೆಪ್ಚೂನ್ನೊಂದಿಗೆ ಸಿಂಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಟಾರಸ್ನಲ್ಲಿ ಮಂಗಳವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ನಾವು ಕನಸನ್ನು ಅಥವಾ ದೃಷ್ಟಿಗೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಏನಾದರೂ ಆಗಿ ಮಾಡುವ ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನಿಧಾನವಾಗಿ ಮತ್ತು ಸ್ಥಿರವಾದದ್ದು ನಾವು ದಿನವನ್ನು ಅನುಸರಿಸುವ ಮಾರ್ಗಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ, ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಮಧ್ಯಾಹ್ನದ ವೇಳೆಗೆ ಚಂದ್ರನ ತಂಡವು ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಮರ್ಪಿತವಾದ ಶನಿಯೊಂದಿಗೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಬೇರೆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಪ್ರಮಾಣಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವೆವು.

ಈ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಈ ಸಂಜೆ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ, ಟಾರ್ರಸ್ ಚಂದ್ರನೊಂದಿಗೆ ಪಿಸಸ್ ಸನ್ ತಂಡಗಳು ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿಯ ಪ್ರಬಲ ಪ್ಲುಟೊ ಜೊತೆಗೆ ನಮ್ಮ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ಮತ್ತು ಸಾಧಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಾದ ವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಚಿಹ್ನೆಗಾಗಿ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಏನೆಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಕೆಳಗೆ ಓದಿ, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮಾರ್ಚ್ 2019 ಮಾಸಿಕ ಜಾತಕವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರು (ಮಾರ್ಚ್ 21 – ಏಪ್ರಿಲ್ 19)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ನೀವು ಇಂದು ಉದ್ಯೋಗ ಕೊಡುಗೆಯನ್ನು ಅಥವಾ ಆರ್ಥಿಕ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಬಹುದು, ಆದರೆ ಈಗ ಅವರು ಸ್ಥಳದಲ್ಲೇ ಇರುವ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯನ್ನು ನೀವು ನಂಬುವಂತೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಬೇರೊಂದು ಟಿಪ್ಪಣಿಯಲ್ಲಿ, ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದ ಏನಾದರೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಹಣವನ್ನು ಬೇರ್ಪಡಿಸಲು ಮನಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಕಿಸೆಯಲ್ಲಿನ ರಂಧ್ರವನ್ನು ಬರೆಯುವ ಬಗ್ಗೆ ಎಚ್ಚರವಾಗಿರಿ.

ಟಾರಸ್ (ಏಪ್ರಿಲ್ 20 – ಮೇ 20)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ನೀವು ಇಂದು ನಿರೋಧಿಸಲಾಗದ ಭಾವನೆ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಏಕೆಂದರೆ. ಮತ್ತು ನೀವು ಯೋಜನೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡ ಏನನ್ನಾದರೂ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ಬಂದಾಗ, ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಈಗ ನಿಮ್ಮ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹೋಗಬಹುದೆಂಬ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶವಿದೆ. ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ನೀವು ವಿಶ್ವಾಸ ಮತ್ತು ಆಶಾವಾದಿಯಾಗಿ ಉಳಿಯುವವರೆಗೆ, ನೀವು ಗೋಲ್ಡನ್ ಆಗಿರುತ್ತೀರಿ.

ಜೆಮಿನಿ (ಮೇ 21 – ಜೂನ್ 20)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ನೀವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಇಂದಿನಂತೆ ನೀವು ಹೊಳಪಿನ ಕಣ್ಣು ಮತ್ತು ಹೊಳಪುಳ್ಳ ಬಾಲ ಎಂದು ಭಾವಿಸದಿದ್ದರೆ ಸರಿ. ದಿನಕ್ಕೆ ಮುಂದಕ್ಕೆ ನುಗ್ಗುತ್ತಿರುವ ಬದಲು, ನೀವು ತೆರೆಮರೆಯಲ್ಲಿ ಸದ್ದಿಲ್ಲದೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಹೆಜ್ಜೆಯನ್ನು ಯೋಚಿಸಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಸಹಜವಾಗಿ, ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯಲು ಸಹಕಾರಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ (ಜೂನ್ 21 – ಜುಲೈ 22)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ನೀವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿರುವುದಾಗಿ ಅಥವಾ ಬಯಸುವಿರಿ ಎಂಬುದು ನಿಜವಾಗಬಹುದು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನೀವು ಅದನ್ನು ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಇತರರ ಸಹಾಯವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆದುಕೊಂಡಾಗ. ನಿಮಗಾಗಿ ಕೆಲವು ಬಾಗಿಲುಗಳನ್ನು ತೆರೆದಿರುವ ಜನರೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮುದಾಯ ಅಥವಾ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಇಂದು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಮಾರ್ಗಗಳಿಗೆ ನೋಡಿ.

ಲಿಯೋ (ಜುಲೈ 23 – ಆಗಸ್ಟ್ 22)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವಿರಿ ಮತ್ತು ಸ್ವಲ್ಪ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸವು ಬಹಳ ದೂರದಲ್ಲಿದೆ. ನೀವು ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ಬಯಸಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಸಮಯವನ್ನು ಆದ್ಯತೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕ್ರಾಫ್ಟ್ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿ. ಹೊಸ ಕೆಲಸವನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಕೆಲವು ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಬೇಕಾಗಬಹುದು ಆದರೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಗುರಿಯನ್ನು ಪೂರೈಸಬಹುದು.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ (ಆಗಸ್ಟ್ 23 – ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 22)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ನೀವು ಇಂದು ಸ್ಫೂರ್ತಿಯಾಗಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ಈಗ ಆ ಸ್ಫೂರ್ತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಸಮಯ. ನೀವು ಕಲ್ಪನೆಯ ಮೂಲಕ ಅನುಸರಿಸಬೇಕೆ ಎಂದು ನೀವು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಮಾಡಬೇಕಾದುದು. ನೀವು ಇದರೊಂದಿಗೆ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶವಿದೆ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ, ಹೊಸ ಬಾಗಿಲು ನಿಮಗಾಗಿ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ.

ತುಲಾ (ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 23 – ಅಕ್ಟೋಬರ್ 22)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ಇವತ್ತು ಶುದ್ಧೀಕರಿಸುವ ಪ್ರಚೋದನೆಯನ್ನು ನೀವು ಭಾವಿಸಿದರೆ, ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಮತ್ತು ದೈಹಿಕ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲದ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಲಾಭ ಪಡೆಯಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಯೋಗಕ್ಷೇಮವು ಈಗ ಅತ್ಯುತ್ಕೃಷ್ಟವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಇದೀಗ ಏನು ಮಾಡಿದ್ದರೂ ಅದು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕು. ಜಂಕ್ ಹೋಗಿ.

ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 23 – ನವೆಂಬರ್ 21)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ನೀವು ಇಂದು ಇತರರಿಗೆ ನೀಡುವ ಸಮಯ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿರುವುದನ್ನು ನಿಮಗೆ ನೆನಪಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಂಧನವಿರುವ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಸಮಯವನ್ನು ವ್ಯಯಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ತುಂಬುವ ಬದಲು ನೀವು ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಕಡೆಗೆ ನೋಡಿ. ನಿಮಗೆ ಹತ್ತಿರವಿರುವ ಯಾರೋ ನಿಮಗೆ ಕೆಲವು ಅಮೂಲ್ಯ ಒಳನೋಟವನ್ನು ನೀಡಬಹುದು. ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ, ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾಗಿ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಧನು ರಾಶಿ (ನವೆಂಬರ್ 22 – ಡಿಸೆಂಬರ್ 21)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ನೀವು ಇಂದು ನಿರತ ಬೀ ಮೋಡ್ನಲ್ಲಿರುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ಥಳಗಳಿವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಅನಗತ್ಯ ಕೆಲಸವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ನೀವು ಕೆಲಸವನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಹಾಗೆ ಮಾಡುವಾಗ, ನೀವು ಅನೇಕ ದಿಕ್ಕುಗಳಲ್ಲಿ ಎಳೆದಿದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದಾಗ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವಂತೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ.

ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿ (ಡಿಸೆಂಬರ್ 22 – ಜನವರಿ 19)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಧಮನಿಗಳ ಮೂಲಕ ಭಾವೋದ್ರೇಕ ಮತ್ತು ಸೃಜನಶೀಲ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಇಂದು ಕಳೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಅದು ನೀವು ಎಷ್ಟು ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಯುತವಾದುದು ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿಸಬೇಕು. ಮೋಜಿನ ದಿನ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮೊಳಗೆ ಬೆಂಕಿಯನ್ನು ತುಂಬುವ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಪಡೆಯಲು ಸೂಕ್ತ ಸಮಯ ಎಂದು ಈ ದಿನಕ್ಕೆ ನೋಡಿ. ರೋಮ್ಯಾನ್ಸ್ ಸಹ ಸಿಹಿಯಾಗಿರಬಹುದು.

ಆಕ್ವೇರಿಯಸ್ (ಜನವರಿ 20 – ಫೆಬ್ರವರಿ 18)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ಮನೆ ಅಥವಾ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ ನಿಮ್ಮ ಎದೆಗೆ ಏನನ್ನಾದರೂ ಪಡೆಯಬೇಕಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ಬದಲು ನೀವು ಏನನ್ನು ಭಾವಿಸುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ಗೌರವಿಸಲು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಗಡಿಗಳನ್ನು ಕರೆದರೆ, ನಂತರ ನೀವು ಅವುಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಯಾಮ ಮಾಡಲು ತಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಸಹ, ನೀವು ಹೇಗೆ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ.

ಮೀನುಗಳು (ಫೆಬ್ರವರಿ 19 – ಮಾರ್ಚ್ 20)

ಟೀನಾ ಗಾಂಗ್ / ಗದ್ದಲ

ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮಾತನಾಡುವುದನ್ನು ಅಥವಾ ಭಾವನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಭಾವಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನೀವು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಮತ್ತು ಇದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಬಳಸುವುದರ ಮೂಲಕ, ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸುತ್ತಲಿರುವ ಪ್ರಪಂಚದಲ್ಲಿ ನೀವು ನೋಡಲು ಬಯಸುವ ರೀತಿಯ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ನೀವು ರಚಿಸಬಹುದು. ಹಾಗಾಗಿ, ಸ್ಪಾಟ್ಲೈಟ್ನಿಂದ ದೂರ ಸರಿಯಬೇಡಿ. ಜಾಗವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ.

News Reporter