ಆಸಸ್ ಝೆನ್ಫೊನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೋ ಎಂ 2, ಝೆನ್ಫೊನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೋ ಎಂ 1 ಮತ್ತು ಇತರರು ಮತ್ತೆ ದೊಡ್ಡ ಬೆಲೆ ಕಡಿತವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ – ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ

ಮತ್ತೊಂದು ವಾರ ಮತ್ತು ಮತ್ತೊಂದು ಪ್ರಮುಖ ಮಾರಾಟವು ಆಸುಸ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಆಸುಸ್ನ ಜನಪ್ರಿಯ OMG ದಿನ ಮಾರಾಟವು ಮತ್ತೆ ಜನಪ್ರಿಯ ಮಾದರಿಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಬೆಲೆ ಕಡಿತದೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೆ ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್ನಲ್ಲಿದೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಭಾರತೀಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಹೊಸ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಮಾದರಿಗಳ ಹೋಸ್ಟ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿ OMG ದಿನಗಳ ಮಾರಾಟವು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. OMG ದಿನ ಮಾರಾಟವು ಇಂದಿನಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಚ್ 14 ರವರೆಗೆ ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ.
OMG ದಿನ ಮಾರಾಟವು ಜನಪ್ರಿಯ ಆಸುಸ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ರಿಯಾಯಿತಿಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದೆ.

ಝೆನ್ಫೊನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೋ ಎಂ 2 ಮತ್ತು ಝೆನ್ಫೊನ್ 5 ಝೆಡ್ನಂತಹ ಹಲವಾರು ಮಾದರಿಗಳು ಭಾರಿ ಬೆಲೆ ಕಡಿತವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಹಳೆಯ ಝೆನ್ಫೊನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಎಂ 1 ಕೂಡಾ ಎರಡು ದಿನಗಳ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಗಣನೀಯ ರಿಯಾಯಿತಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ಮಾದರಿಗಳಲ್ಲಿ ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್ ಯಾವುದೇ ವೆಚ್ಚದ ಇಎಂಐ ಮತ್ತು ಮೊಬೈಲ್ ಪ್ರೊಟೆಕ್ಷನ್ ಪ್ಲಾನ್ ಕೂಡಾ ನೀಡುತ್ತಿದೆ.

ನೀವು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಖರೀದಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಆಸುಸ್ ಅದರ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ನೀಡುತ್ತಿರುವ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಆಸಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ 5Z (ರೂ 21,999 ರಿಂದ)

ಝೆನ್ಫೋನ್ 5Z ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 845 ಚಿಪ್ಸೆಟ್ ಮತ್ತು ಅದರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬೆಲೆ ಕಡಿತಗಳೊಂದಿಗೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಅಗ್ಗವಾದ Android ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಆಗಿದ್ದು, ಇದು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ಗಿಂತ ಉತ್ತಮ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. 6GB / 64GB ರೂಪಾಂತರಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು 21,999 ರಿಂದ ಝೆನ್ಫೊನ್ 5Z ಅನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. 6 ಜಿಬಿ RAM ಮತ್ತು 128 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ 24,999 ರೂ. ಆಗಿದ್ದರೆ, 8 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ ಮತ್ತು 256 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹೊಂದಿರುವ ಟಾಪ್-ಅಂತ್ಯದ ರೂ 28,999 ರೂ.

ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಎಂ 2 (ರೂ 9,999 ರಿಂದ)

ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಎಂ 2 ಆಸಸ್ನಿಂದ ಮತ್ತೊಂದು ರಿಯಾಯಿತಿ ಪಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 660 ಮತ್ತು ಸ್ಟಾಕ್ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಓಎಸ್ನ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ 9,999 ರೂ. 3 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ ಮತ್ತು 32 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಬೇಸ್ ರೂಪಾಂತರಕ್ಕಾಗಿ ಬೆಲೆ ನಿಂತಿದೆ ಎಂದು ಗಮನಿಸಿ. ಇದುವರೆಗಿನ ಇತರ ರೂಪಾಂತರಗಳಿಗಾಗಿ ಆಸಸ್ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿಲ್ಲ.

ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಎಂ 2 (ರೂ 8,499 ರಿಂದ)

ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಎಂ 2 ಸಹ ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಯೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಎಂ 2 ತನ್ನ 6.3-ಇಂಚಿನ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಮತ್ತು ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 632 ಚಿಪ್ಸೆಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ 8,499 ರೂ. ಇದು 3GB RAM ಮತ್ತು 32GB ಸಂಗ್ರಹದೊಂದಿಗೆ ಬೇಸ್ ರೂಪಾಂತರದ ಬೆಲೆ.

ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಎಂ 1 (ರೂ 7,999 ರಿಂದ)

ಝೆನ್ಫೊನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೋ ಎಂ 1 ಕೂಡ ಬೆಲೆ ಕಡಿತವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮೂಲ ರೂಪಾಂತರಕ್ಕಾಗಿ 7,999 ರೂ. ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪ್ರೋ ಎಂ 1 ಮೂಲದ 3 ಜಿಬಿ RAM, 32 ಜಿಬಿ ಸ್ಟೋರೇಜ್ ಮತ್ತು ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 636 ಚಿಪ್ಸೆಟ್ ಬರುತ್ತದೆ. ಇದು ಸ್ಟಾಕ್ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ನಲ್ಲಿ ಸಹ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪೈ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗಿದೆ. 4 ಜಿಬಿ / 64 ಜಿಬಿ ರೂ 9,999 ಮತ್ತು 16 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳ 6 ಜಿಬಿ / 64 ಜಿಬಿ ರೂ 11,999 ಗೆ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

ಝೆನ್ಫೋನ್ ಲೈಟ್ ಎಲ್ 1 (ರೂ 4,999 ರಿಂದ)

ಝೆನ್ಫೋನ್ ಲೈಟ್ ಎಲ್ 1 ಆಸುಸ್ನ ಪ್ರವೇಶ ಮಟ್ಟದ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಮತ್ತು ಇದು ಸಹ 1,000 ರೂ. ಝೆನ್ಫೋನ್ ಲೈಟ್ ಎಲ್ 1 ರೂ 4,999 ರಿಂದ ಮಾರಾಟದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

ಝೆನ್ಫೋನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಎಂ 1 (ರೂ 6,999 ರಿಂದ)

ಝೆನ್ಫೊನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಎಂ 1 ತನ್ನ ಮೊದಲ ರಿಯಾಯತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು 6,999 ರೂ. ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಎಂ 1 4000mAh ಬ್ಯಾಟರಿ ಮತ್ತು 13 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

ನೈಜ ಸಮಯದ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪಡೆಯಿರಿ

ಸುದ್ದಿ

ಎಲ್ಲಾ-ಹೊಸ ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೇ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ. ನಿಂದ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

News Reporter