ಸೆಕಿರೋ: ಶ್ಯಾಡೋಸ್ ಡೈ ಟ್ವೈಸ್ ಫಾರ್ ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ 4 – ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನೀವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿದೆ – ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಸೆಂಟ್ರಲ್

ಊಳಿಗಮಾನ್ಯ ಜಪಾನ್ನಲ್ಲಿ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾದ ಕ್ರಿಯಾಶೀಲ ಆಟಕ್ಕೆ ಆ ತುರಿಕೆ ಸೆಕಿರೋಗಿಂತಲೂ ಮತ್ತಷ್ಟು ನೋಡುವುದಿಲ್ಲ: ಷಾಡೋಸ್ ಡೈ ಟ್ವೈಸ್. ಇಂದ ಡೆವಲಪರ್ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಇನ್ನೂ ಸ್ಟುಡಿಯೋದ ವಿಶಿಷ್ಟ ತಿರುವುಗಳನ್ನೂ ಸುವಾಸನೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ಅಧಿಕೃತ ವಿಶ್ವ ಕಟ್ಟಡವನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಬಯಸಿದೆ.

ಅಮೆಜಾನ್ನಲ್ಲಿ ನೋಡಿ

ಸೆಕಿರೊ ಎಂದರೇನು: ಶಾಡೋಸ್ ಡೈ ಟ್ವೈಸ್?

ಸೆಕಿರೊ: ಶ್ಯಾಡೋಸ್ ಡೈ ಟ್ವೈಸ್ ಎಂಬುದು ಡಾರ್ಕ್ ಸೌಲ್ಸ್ ಮತ್ತು ಬ್ಲಡ್ಬಾರ್ನ್ ಸೃಷ್ಟಿಕರ್ತ ಫ್ರಾಂಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ನಿಂದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಾಹಸೋದ್ಯಮವಾಗಿದೆ. ಮೇಲೆ ತಿಳಿಸಿದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳಿಗಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿ, ಊಳಿಗಮಾನ್ಯ ಜಪಾನ್ನ ಷೆಂಗೊಕು ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಮೂರನೇ-ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಸಾಹಸ-ಸಾಹಸ ಅನುಭವಕ್ಕಾಗಿ ಕೆಲವು ಪಾತ್ರ-ಆಟವಾಡುವ ಯಂತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಆಪ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಇದು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಪಾತ್ರವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಅಥವಾ ನಿಮಗೆ ಒಗ್ಗಿಕೊಂಡಿರುವಂತಹ ವರ್ಗವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಬದಲಿಗೆ, ನೀವು ಫ್ರಮ್ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ವಿನ್ಯಾಸದ ನಾಯಕನ ಶೂಗಳೊಳಗೆ ಹಾಕಲ್ಪಡುತ್ತೀರಿ.

ಊಳಿಗಮಾನ್ಯ ಜಪಾನ್ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ದಾರಿಯನ್ನು ಸ್ಲ್ಯಾಷ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಗೌರವವನ್ನು ಪುನಃ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ

ಆಶಿನಾ ವಂಶದ ದಾಳಿಯಿಂದ ಎಚ್ಚರಗೊಂಡಾಗ ನೀವು ತೋಳು ಇಲ್ಲದೆ ವಿಕಾರಗೊಳಿಸಿದ ಶಿನೋಬಿಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಹೋಗುತ್ತದೆ, ನಿಮ್ಮ ಗೌರವಾರ್ಥವನ್ನು ಪುನಃ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದ ನಿನ್ನ ಯಜಮಾನನನ್ನು ರಕ್ಷಿಸುವ ಪ್ರತೀಕಾರಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ಹುಡುಕುತ್ತೀರಿ. “ಒಂದು ಸಶಸ್ತ್ರ ತೋಳ” ಎಂಬ ಹೆಸರನ್ನು ನೀವು ಡಬ್ ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ, ನಿಮ್ಮ ಕಟಾನವನ್ನು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಹೊಸದಾಗಿ ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಂಡ ಪ್ರಾಸ್ಥೆಟಿಕ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಬಳಸುತ್ತೀರಿ.

Sekiro ನ ನಮ್ಮ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದಂತೆ , ಫ್ರಮ್ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಸಂಪೂರ್ಣ ಐತಿಹಾಸಿಕ ನಿಖರತೆಗಾಗಿ ಗುರಿಯಿಲ್ಲ. ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಇದು ನೈಜ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರೂ, ಜಪಾನಿಯರ ದಂತಕಥೆಗಳಿಂದ ಸ್ಫೂರ್ತಿಯಾದ ಅಲೌಕಿಕ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆಟವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

ವಿಶಿಷ್ಟ ಡಾರ್ಕ್ ಸೌಲ್ಸ್ ಅನುಭವವನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬೇಡಿ

ಅದರ ಡಾರ್ಕ್ ಸೌಲ್ಸ್ ಪ್ರಭಾವಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು ಆದರೆ, ಸೆಕಿರೋ: ಷಾಡೋಸ್ ಡೈ ಟ್ವೈಸ್ ತನ್ನದೇ ಆದ ಮೃಗವಾಗಿದ್ದು, ಫ್ರೊನ್ಸ್ಫೊರ್ವೇರ್ನ ಐತಿಹಾಸಿಕ ಸರಣಿಯ ನೆರಳಿನಲ್ಲಿ ಇರಬಾರದು. ಮೊದಲೇ ಹೇಳಿದಂತೆ, ಭಾರೀ ಪಾತ್ರಾಭಿನಯದ ಯಂತ್ರಶಾಸ್ತ್ರವನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬೇಡಿ. ನಿಖರವಾದ “ಡಾರ್ಕ್ ಸೌಲ್ಸ್” ಅನುಭವವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವವರು ತಮ್ಮನ್ನು ನಿರಾಶೆಗೊಳಪಡಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ಸೆಕಿರೋ ವಿಭಿನ್ನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಆದರೂ, ಕ್ರೂರ ಮತ್ತು ಕ್ಷಮಿಸದ ಯುದ್ಧಕ್ಕಾಗಿ ಸರಣಿಯ ಒಲವು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ.

ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಶತ್ರುಗಳ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಕ್ರಮಬದ್ಧವಾಗಿ ಚಿಪ್ಗಳನ್ನು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನೀವು ಅವರ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ಚಿಪ್ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಸೆಕಿರೋ ವಿರೋಧಾಭಾಸಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ಯಾರಿಗಳನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತದೆ, ಆಟಗಾರರು ತಮ್ಮ ಗುರಿಗಳನ್ನು ದುರ್ಬಲಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಮರಣದಂಡನೆ ಮೀಟರ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಮತ್ತು ಅವರ ಶತ್ರುವನ್ನು ಕೊಲ್ಲುವಂತೆ ಮಾಡಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ನಿಮ್ಮ ವೈರಿಗಳನ್ನು ರವಾನಿಸಲು ರಹಸ್ಯ ತಂತ್ರಗಳಿಗೆ ಸ್ಥಳಾವಕಾಶವಿದೆ.

ವೈರಿಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸಿದ ನಂತರ, ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಅನುಭವದ ಅಂಕಗಳನ್ನು ನೀಡಲಾಗುವುದು, ಅದು ಅವರ ಪ್ರಾಸ್ಥೆಟಿಕ್ ಅನ್ನು ಅಪ್ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಲು ಬಳಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಇದನ್ನು ಯುದ್ಧ ಮತ್ತು ಪರಿಶೋಧನೆ ಸಾಧನಗಳೆರಡಕ್ಕೂ ಬಳಸಬಹುದು. ಅದರ ಮೇಲೆ, ನಿಮ್ಮ ಪಾತ್ರವು ನಿಮ್ಮ ಶತ್ರುವಿನ ರಕ್ತವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಹೊದಿಕೆಯ ಮೇಘಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿಸಲು ಬೆಂಕಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಖಡ್ಗವನ್ನು ಇಮ್ಮಡಿಗೊಳಿಸುವಂತಹ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದು ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಅದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮರೆಮಾಡಬಹುದು. ಒಬ್ಬ ಆಟಗಾರನು ತಮ್ಮನ್ನು ಸೋಲಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಆಟದ ಪುನರುತ್ಥಾನದ ಮೆಕ್ಯಾನಿಕ್ ಅನ್ನು ಮೊದಲೇ ತಪಾಸಣಾ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ತಕ್ಷಣ respawn ಮಾಡಲು ಅಥವಾ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವರು.

ಸೆಕಿರೋ: ಷಾಡೋಸ್ ಡೈ ಟ್ವೈಸ್ ಡಾರ್ಕ್ ಸೌಲ್ಸ್ ನಂತಹ ಅರೆ-ಮುಕ್ತ ಪ್ರಪಂಚವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಮತ್ತು ಡಾರ್ಕ್ ಸೌಲ್ಸ್ನ ಫೈರ್ಲೈನ್ ​​ಶಿಲ್ಪವನ್ನು ಹೋಲುವ ಸ್ಥಳಗಳಂತೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ ದೇವಾಲಯ ಕೇಂದ್ರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಇದು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ NPC ಗಳನ್ನು ಮನೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ 4 ಪ್ರೊಗಾಗಿ ಅದನ್ನು ವರ್ಧಿಸಬಹುದೇ?

FromSoftware ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ 4 ಪ್ರೊಗೆ ಯಾವುದೇ ನಿಖರವಾದ ವರ್ಧನೆಗಳನ್ನು ದೃಢಪಡಿಸಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ವಿಂಡೋಸ್ ಸೆಂಟ್ರಲ್ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ಕೇಳಿದಾಗ, ನಿರ್ಮಾಪಕ ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ಪೆಟ್ರಿ ತಂಡವು ಫ್ರೇಮ್ ದರ ಮತ್ತು ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಆಟಗಾರರು “ಪ್ರದರ್ಶನದ ಗುಣಮಟ್ಟ” ಮೆನುವನ್ನು ಅದರ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಆಟಗಾರರು ಪ್ರದರ್ಶನ ಅಥವಾ ನಿರ್ಣಯವನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸುವ ನಡುವಿನ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಆಕ್ಟಿವಿಸನ್ ಅನ್ನು ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಇದು ಮಲ್ಟಿಪ್ಲೇಯರ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆಯೇ?

ಆಟದ ಡಾರ್ಕ್ ಸೌಲ್ಸ್ ಅಥವಾ ಬ್ಲಡ್ಬಾರ್ನ್ ಮಾಡುವಂತಹ ಯಾವುದೇ ಮಲ್ಟಿಪ್ಲೇಯರ್ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವುದಿಲ್ಲ, ಅಥವಾ ಅದು ಯಾವುದೇ ಮೈಕ್ರೋಟ್ರಾನ್ಸಾಕ್ಷನ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು ಕೇವಲ ಏಕೈಕ ಆಟಗಾರ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಾಗಿದೆ. ಫ್ರಾನ್ಸ್ ತಂತ್ರಾಂಶದ ಯಸುಹಿರೊ ಕಿಟೊವೊ ಪ್ರಕಾರ, ತಂಡವು ತಪ್ಪಿಸಲು ಬಯಸಿದ ಮಲ್ಟಿಪ್ಲೇಯರ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಮಿತಿಗಳನ್ನು.

ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಕೇಳಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಖಚಿತವಾಗಿದ್ದೇನೆ: ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಆಟವನ್ನು ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಬಹುದು.

ನಾನು ಇದನ್ನು ಯಾವಾಗ ಆಡಬಲ್ಲೆ?

ಸೆಕಿರೊ: ಶ್ಯಾಡೋಸ್ ಡೈ ಟ್ವೈಸ್ ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ 4, ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ಒನ್, ಮತ್ತು ಪಿಸಿಗಾಗಿ ಮಾರ್ಚ್ 22, 2019 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಅದನ್ನು $ 60 ಗೆ ಪೂರ್ವ-ಆದೇಶಿಸಬಹುದು.

ಪ್ರತೀಕಾರ

ಸೆಕಿರೊ: ಷಾಡೋಸ್ ಡೈ ಟ್ವೈಸ್

ಡಾರ್ಕ್ ಸೌಲ್ಸ್ ಫ್ಯೂಡಲ್ ಜಪಾನ್ ಅನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ

ಗೆ ತಂತ್ರಾಂಶವು ನಮಗೆ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯುತ ಜಪಾನ್ಗೆ ಮರಳಿ ಸಾಗಿಸುತ್ತಿದೆ, ಅಲ್ಲಿ ನಾವು ಅವನ ಗೌರವವನ್ನು ಪುನಃ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಅವನ ಯಜಮಾನನನ್ನು ಉಳಿಸುವ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ಅಪಮಾನಕ್ಕೊಳಗಾದ ಶಿನೋಬಿ ಯೋಧನಾಗಿ ಆಡುತ್ತೇವೆ.

ಈ ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಸಂಯೋಜಿತ ಲಿಂಕ್ಗಳು ​​ಇರಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ನಮ್ಮ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಿಕೆಯ ನೀತಿ ನೋಡಿ.

News Reporter