ಲವ್ ಆಜ್ ಕಲ್ 2 ರಿಂದ ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರಿಯಾನ್ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಆನ್-ಸೆಟ್ ಫೋಟೊ ಕಾಯುವಿಕೆಯನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಕಠಿಣವಾಗಿಸುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
ಸಾರಾ ಆಲಿ ಖಾನ್, ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರಿಯಾನ್

ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್, ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರ್ಯನ್ ಫೋಟೋ ಕ್ರೆಡಿಟ್: Instagram

2009 ರ ಸಿನಿಮಾ ಲವ್ ಆಜ್ ಕಲ್ ಗೆ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಯಾದ ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆಯ್ಯನ್ರವರು ನಟಿಸಿದ್ದು ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ತಡವಾಗಿ ಬಝ್ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಮೂಲ ಚಿತ್ರ 25 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ನಟಿ ತಂದೆ ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್, ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮತ್ತು ರಿಷಿ ಕಪೂರ್ರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿತ್ತು, ಇಮ್ತಿಯಾಝ್ ಅಲಿ ನಿರ್ದೇಶನದ ಇಬ್ಬರು ನಟಿಯೆಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ, ಆದರೆ, ಇನ್ನೂ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಇದನ್ನು ದೃಢಪಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. .

ಚಲನಚಿತ್ರದ ಸೆಟ್ಗಳು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರಿಂದ ಇಬ್ಬರ ಫೋಟೋ. ಸಂಭಾಷಣೆಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರುವ ಇಬ್ಬರನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಿರುವ ಸೀದಾ ಹೊಡೆತವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ, ಫಿಲ್ಮ್ಫೇರ್ ಪತ್ರಿಕೆಯು ಇನ್ನೂ ಲವ್ ಆಜ್ ಕಲ್ 2 ರ ಸೆಟ್ಗಳಿಂದ ಬಂದಿದೆ ಎಂದು ದೃಢಪಡಿಸಿತು .

ಕಾರ್ತಿಕ್ ತನ್ನ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಸಿಪ್ಪರ್ ಅನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದರೂ, ಸಾರಾ ಅವರ ಚಿತ್ರದ ನೋಟ ಮಾತ್ರ ಕಾಣಿಸಿದ್ದರೂ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸುಂದರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೆಂಪು ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ಆನಂದಪರವಶ ಕಾಣುತ್ತಿರುವ ಕೇದಾರನಾಥ ನಟಿ ‘ಅಲೆಗಳ ಕಂದು ಬಣ್ಣದ ತುಂಡುಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನಮ್ಮ ಹೃದಯವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಒಂದು ವೀಡಿಯೋ ರಚನೆಯಾಯಿತು, ಅದರಲ್ಲಿ ಎರಡು ಜನರನ್ನು ಪರಸ್ಪರ ಚುಂಬಿಸುತ್ತಿದ್ದವು. ಅವರ ಮುಖಗಳು ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಇದು ನವ ದೆಹಲಿಯಲ್ಲಿ ಪಬ್ನಲ್ಲಿ ಸಾರಾ ಆಂಡ್ ಕಾರ್ತಿಕ್ನ ಭಾವೋದ್ರಿಕ್ತ ಚುಂಬನ ದೃಶ್ಯವನ್ನು ಲವ್ ಆಜ್ ಕಲ್ 2 ಗಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ವಿಭಿನ್ನ ಮಾಧ್ಯಮ ವರದಿಗಳು ಊಹಿಸಿವೆ.

ಕೇದಾರ್ನಾಥ್ನಲ್ಲಿ ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ ನಂತರ, ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ವಿರುದ್ಧ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್ ಸಿಂಬಾಬಾದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರಿಯಾನ್ ಲುಟಿ ಚುಪ್ಪಿ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಟಿ ಸನೊನ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದು ಇದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಹತ್ತು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 60 ಕೋಟಿ ರೂ.

ನಿಮ್ಮ ಟಿವಿ ವೀಕ್ಷಣೆಯ ಅನುಭವವನ್ನು ಹಾಲಿವುಡ್ ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ. ಕೇವಲ ರೂ 13 ಕ್ಕೆ ಟೈಮ್ಸ್ ಮೂವೀಸ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಪಡೆಯಿರಿ. ಟೈಮ್ಸ್ ಮ್ಯಾನ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಾಗಿ ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಕೇಬಲ್ / ಡಿಟಿಎಚ್ ಪ್ರೊವೈಡರ್ ಕೇಳಿ. ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ

ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ವೀಡಿಯೊಗಳು

News Reporter