ತಕ್ಷಣದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ: ರಿಯಲ್ ವಲ್ಲಡೋಲಿಡ್ 1 – 4 ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ – ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್

ರಿಯಲ್ ವಲ್ಲಡೋಲಿಡ್ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ಗೆ 1 ರಿಂದ 4 ರ ಅಂಕವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ (ಅಂವಾರ್; ವರಾನೆ, ಬೆನ್ಝೀಮಾ x 2, ಮಾಡ್ರಿಕ್). ಇಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಶೀಘ್ರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಿದೆ. ಇನ್ನೂ ಬರಲು: ಪ್ಲೇಯರ್ ರೇಟಿಂಗ್ಗಳು, ಪೋಸ್ಟ್-ಗೇಮ್ ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್, ಮತ್ತು ಯುದ್ಧತಂತ್ರದ ವಿಮರ್ಶೆ.


ಇದು ನಂತರದ ಅಪೋಕ್ಯಾಲಿಪ್ಟಿಕ್ ಆಗಿತ್ತು – ಕನಿಷ್ಠ ಇದು ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ಯಾಸ್ಟ್ಗಳಂತೆಯೇ ಭಾವಿಸಿದೆವು. ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನಿಂದ ದೂರದಲ್ಲಿರುವ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ, ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ದಂತಕಥೆಯ ಒಡೆತನದ ತಂಡಕ್ಕೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ವಿನೋದಮಯವಾಗಿರಬೇಕು – ಮತ್ತು ಇದು ಅವರ ಸ್ವಂತ ವಿಲಕ್ಷಣ ರೀತಿಯಲ್ಲಿಯೇ – ಆದರೆ ಟುನೈಟ್ ಪಂದ್ಯವು ಕೆಟ್ಟ ಸೋಲುಗಳ ಪೈಕಿ ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬಂದಿತು ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಇತಿಹಾಸ, ಮತ್ತು ಮುಂಚಿನ ಅವಧಿ ಮುಗಿದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ.

ಈ ತಂಡದ ಸುತ್ತಲೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಪಿಚ್ನಿಂದ ದೂರವಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಲಾ ಲಿಗಾ ಆಟಕ್ಕೆ ಬೇಕಾದಷ್ಟು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡದೆ ಇರುವಿರಿ ಎಂದು ನೀವು ಕ್ಷಮಿಸಲ್ಪಡುತ್ತೀರಿ. ಆದರೂ, ನಮ್ಮ ಮುಖಂಡರು ನಾಟಕ ಮತ್ತು ರಾಜೀನಾಮೆಗಳಿಂದ ವಿಚಲಿತರಾಗಿದ್ದರಿಂದಾಗಿ, ಈ ಘಟನೆಯು ಅದರ ಘಟನೆಯ ಪ್ರವೃತ್ತಿಗೆ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ ಕಷ್ಟವಾಗಿತ್ತು. ವಲ್ಲಾಡೋಲಿಡ್ ಪ್ರಾರಂಭದಿಂದಲೂ ಹುಚ್ಚಾಟದಿಂದ ಕೂಡಿತ್ತು. ಅವರು ಆಫ್ ಸೈಡ್ಗೆ ಅನುಮತಿಸದ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು ( ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಖಾಲಿ VAR ಕೋಣೆಯ ಉಲ್ಲಾಸದ ದೃಶ್ಯಗಳು, ನಂತರ ಕ್ಯಾಡೆನಾ ಸೆರ್ನಿಂದ ಸ್ಪಷ್ಟ ಫೀಡ್ ಅನ್ನು ಕ್ಯಾಮರಾದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ), ಮತ್ತು ನಂತರ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಒಂದು ಭಯಾನಕ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಮೂಲಕ ಮೂರನೆಯದನ್ನು ಗಳಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನಿಂದ ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿ ಅವರು ಕ್ರಾಸ್ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಜಾಗವನ್ನು ನೀಡಿದರು, ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಅಲ್ವಾರೊ ಒಡ್ರಿಯೊಜೊಲಾ ಹಿಂದೆ ದೂರದ-ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಬರಲಿ, ಮತ್ತು ರಾಫೆಲ್ ವರನೆ ಅಥವಾ ನಾಚೋರನ್ನು ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ವಿಶಾಲ-ತೆರೆದ ಅನವರ್ (ಯಾರು, ತಂದೆ ಜೋಕ್ ಕ್ಷಮಿಸಲು, ಈ ಬಾರಿ ತನ್ನ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ):

ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನಿಂದ ಆ ಹಂತದವರೆಗೂ ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನಿರಾಶಾದಾಯಕ ಪ್ರದರ್ಶನವಾಗಿತ್ತು. ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ತೆರೆದಿರುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಉತ್ತಮ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಾಗಿ ನೀವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿದ್ದೀರಿ. ಆರಂಭಿಕ ಅರ್ಧ ಗಂಟೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ವಲ್ಲಾಡೋಲಿಡ್ ಉತ್ತಮ ತಂಡವಾಗಿತ್ತು. ಸೊಲಾರಿಯವರ ಪುರುಷರು ಸಾಕಷ್ಟು ಪರಿಭ್ರಮಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಸೆರ್ಗಿಯೋ ತನ್ನ ಪುರುಷರು ಸಾಕಷ್ಟು ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸಿದ್ದರು, ಮತ್ತು ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನಿಂದ ಯಾರು ಎಡಭಾಗದಲ್ಲಿ ರೆಗ್ಯುಲೋನ್ಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದರು (ಕಳೆದ ವರ್ಷದ ಅಸಮವಾದ ವಜ್ರದ ಛಾಯೆಗಳು). ರೆಗ್ಯುಲೊನ್ ಮತ್ತು ಒಡ್ರೊಜೊಲಾಗೆ ಸಂಯೋಜಿತ ಶಾಖ ನಕ್ಷೆಗಳು ಅಗತ್ಯವಾದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ:

76 ನೇ ನಿಮಿಷದವರೆಗೆ ರೆಗ್ಯುಲೊನ್ ಮತ್ತು ಒಡಿಯೋಝಾಲಾಗಾಗಿ ಸಂಯೋಜಿತ ತಲೆ ನಕ್ಷೆಗಳು. ವೂ ಹೂಸ್ಕೋರ್ಡ್.ಕಾಮ್

34 ನೇ ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ, ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಆಟದ ಉತ್ತಮ ತಿರುವನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು, ಅಲ್ಲಿ ರಾಫೆಲ್ ವರಾನ್ ಅವರು ಸೆಟ್-ತುಣುಕು ಸ್ಕ್ರಾಂಬಲ್ನಿಂದ ಸಮನಾಗಿದ್ದರು. ಸೋಲಾರಿಯ ಪುರುಷರಿಗೆ ಇದು ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ತಿರುವುವಾಗಿತ್ತು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಗತಿಗಳನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಂಡು ತಮ್ಮ ಸಮರ್ಥನೆಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಿದರು.

ವಲ್ಲಡೋಲಿಡ್ ಅವರು ಮೊದಲಿಗೆ ಮಾಡಿದಂತೆ ಅದೇ ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಅದೇ ಉನ್ನತ-ಆಕ್ಟೇನ್ ಆಟದೊಂದಿಗೆ ಮರು-ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರು, ಮತ್ತು ಅವರು 47 ನೆಯ ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಬೇಡಿಕೊಂಡರು, ಆದರೆ ಓಡ್ರಿಯೊಜೊಲಾವನ್ನು ಕೆಳಗಿಳಿಸಿದಾಗ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ಗೆ ಪೆನಾಲ್ಟಿ ಸಿಕ್ಕಿತು ಪೆಟ್ಟಿಗೆ. ಕರೀಮ್ ಬೆಂಝೀಮಾ ಪರಿವರ್ತನೆಗೊಂಡು ನಂತರ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ಮೂರನೆಯದನ್ನು ಒಂದು ಮೂಲೆಯಿಂದ ಗಳಿಸಿದರು:

ಲುಕಾ ಮಾಡ್ರಿಕ್ ಈ ಆಟದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದೊಂದಿಗೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಪಾಸ್-ಅಂಡ್-ಮೂವ್ ಸೀಕ್ವೆನ್ಸ್ನ ನಂತರ ಉತ್ತಮವಾದ ಹಾಸಿಗೆ ಹಾಕುತ್ತಾನೆ:

| ಗುರಿ! |

ಬಲ್ಲನ್ ಡಿ’ಓರ್ ವಿಜೇತ ಲ್ಯೂಕಾ ಮಾಡ್ರಿಕ್ ಆಟವನ್ನು ಹಾಸಿಗೆ ಹಾಕುತ್ತಾನೆ

ತನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಕೆಟ್ಟ ವಾರದ ಹಿಂದೆ ಅವರು ತುಂಬಾ ಹಿಂದೆ ಇರಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಮೊಡ್ರಿಕ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ಈಗ ಅವರ ಹಿಂದೆ ಅದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಇಟ್ಟಿದೆ … pic.twitter.com/Z2ukA6BDre

– ಹನ್ನೊಂದು ಕ್ರೀಡೆಗಳು (@ ಎಲೆವೆನ್ಸ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್_ಯುಕೆ) ಮಾರ್ಚ್ 10, 2019

ದಾರಿಯಲ್ಲಿ, ಕ್ಯಾಸೆಮಿಯೊ ತನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಮೊದಲ ಕೆಂಪು ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು 80 ನೇ ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಕಠಿಣ ಎರಡನೇ ಹಳದಿ ಕಾರ್ಡ್ ಪಡೆದುಕೊಂಡ ನಂತರ ಪಡೆದರು. ನಿಮ್ಮ ಮೊದಲ ಕೆಂಪು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ, ಇದು ಬಹಳ ವಿಚಿತ್ರ ಆಟದಲ್ಲಿ, ಈ ವಿಚಿತ್ರ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಎಂದು:

ಮುಂಬರುವ ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ಅದನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಮುರಿಯುತ್ತೇವೆ.

News Reporter